Bán Acc LC 1m2 ai quan tâm

Thảo luận trong 'Quán Mì' bắt đầu bởi zSilentz, 24 Tháng sáu 2015.

1. zSilentz

zSilentz Member Chính Thức

2. ShinRaTenSei

ShinRaTenSei Member Tích Cực

Gía nhiêu thế.
  3. zSilentz

2tr thoi ma:haha::haha::haha::haha:
  4. Mandarin

Mandarin Member Tích Cực

ko có thông tin gì về acc mà kêu 2tr thì để chơi đi bạn, ít ra cũng phải có cái hình ảnh ingame chứ :|
  5. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

Lại cái bài một ông bán acc một ông hỏi giá, rồi lên fb quay nhau như chong chóng. Mình không có ác ý gì nhưng bạn @shinratensai có NGHI VẤN lừa đảo nhé. Ai muốn gd nên cân nhắc.
  6. MoonKeey

MoonKeey Thành Viên Mới

7. zSilentz

Như mình đã nói ở topic rồi!!!Ai muốn mua thì inbox fb mình để đc biết thông tin về acc mà thím:z
  8. KCoTen

KCoTen Thành Viên Mới

Vãi cái lừa đảo kkkkkkk. Cha đó nó chung Clan WOT của ta clan mạnh tại HN đấy nhóc. Có thằng giả danh nó thì có chứ nó chơi Sv yamato 6 mấy thằng Top còn tin nó . Không biết gì nói đại thì câm mồm. 1 nick WOT có thể đè bẹp nguyên sv đấy nhóc con. nghĩ sao nó đi lừa webgame trong khi nick WOT nó giờ giá 38tr :v
  9. ShinRaTenSei

W T F??? lại 1 thằng nói ta lừa đảo. Hình như mấy lần trước cũng có mấy thằng trẻ trâu như vậy vào troll ta đấy Dũng. Và bị ta lật mặt thì ra mấy e ý bị thằng khác lừa dkm . FB Độ Không Tuyệt Đối . Ta biết được thằng nào troll ta , ta vặn cổ cả đám.
  10. KCoTen

KCoTen Thành Viên Mới

Bán acc WOT làm trùm sv luôn đi hahahahahahahaha
  11. ShinRaTenSei

Đùa hả mậy . gần 40 chai rồi đó . bán vô web game VN chi. chơi game quốc tế sướng thấy bà.
  12. KCoTen

KCoTen Thành Viên Mới

Lên Tổng Chỉ Huy Clan dẫn dắt a e đi war kiếm vài triệu xài nghe Long. kkkkkkkkkkkk
  13. DHCanhSat

DHCanhSat Thành Viên Mới

a e về sv cũ nào bàn WOT trong naruto à. cái đó tối Long dẫn a e đi war rồi phát lương qua ATM.
  14. hoho

hoho Thành Viên Mới

xem ra chú bị ăn gạch nặng nề quá :))) ông shinratensei này cũng từng rao bán vài cái ních cũng có thể tin ổng đấy bạn à @@ , trước khi nói nghi vấn thì tìm hiểu người ta trước đã ko thì ăn gạch :pde53:
  15. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

Thế hệ của các bạn khó hiểu 2 từ NGHI VẤN đến vậy à?
  16. DHCanhSat

DHCanhSat Thành Viên Mới

Vậy u vào CF " phát hiện nghi vấn hack " ra ngoài trong khi đang bắn Top 1 . bạn bình tĩnh cười à. Ko biết chú e nhiêu tuổi mà lên giọng nói thế hệ khó hiểu hay là bạn là người dở hơi mới blobla ở đây.
  17. DHCanhSat

DHCanhSat Thành Viên Mới

Khi bạn đang bán nick hay mua nick có đứa chọt mũi vào nói , nghi vấn thằng đó lắm đấy. Làm ngta mất uy tín , bạn phạm luật vu khống vô thức. Nói càng ra đời làm ăn nó chơi kiểu đó rồi thấy , rồi biết cảm giác.
  18. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

Thứ nhất, mình chỉ nói đây là nghi vấn và cần nhắc.
    Thứ hai, khi nào mình nói @shiratensai lừa đảo và bạn ấy chứng minh là mình sai thì lúc đấy hắng nói là mình phạm luật vu khống nhé. Bạn học DHCanhSat mà cái cơ bản như thế này không biết à?
    Thứ ba, chỉ một câu nghi vấn mà bạn @ShinRaTenSei kéo một đống người có lập acc vào diễn đàn này để thanh minh. Thì nghi vấn trở thành nghi ngờ rồi đấy. Cây ngay không sợ chết đứng. Thêm nữa đừng mang cái trò WOT và cái đơn vị bộ đội của các bạn vào đây. Vì nó chẳng chứng minh và chứng tỏ cái gì cả?
  19. NoBlese

NoBlese Thành Viên Mới

toàn acc mới tạo, như kiểu tạo clone ngồi tự sướng =))
  20. lovely205922

lovely205922 Thành Viên Mới

Thôi kệ đi nào @@ có mỗi 1 câu nghi vấn mà cả đám cãi nhau -_-