[Báu Vật] BV 140 bị lỗi rồi

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi lusibu, 10 Tháng mười hai 2014.

Moderators: ShanksAkagami
  1. lusibu

lusibu Member Tích Cực

mình mới mua bv 140. ra dc cái quang (ko phai bv aikainu đã buồn thối ruột) đã thế ko tảy dc opt 8 là sao
    có ai bị như minh ko
  2. lusibu

lusibu Member Tích Cực

đây là hình ảnh
  3. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

thì 140 mà, có phải Akainu đâu
  4. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

lần này bán bv 140 thường , cái này chỉ có 7 dòng thôi dòng 8 là lỗi hiển thị nên ko tẩy dc
  5. vnprincesfrog

vnprincesfrog Member Tích Cực

Chia buồn cùng bạn vì ko hiểu rõ và đã mua lầm thứ mình cần mua
  6. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

chỉ duy nhất bv Akainu mới có thể tẩy dc dỏng 8 sao thôi. Món này người ta ko nói là set Akainu có nghĩa là khi mở hộp thì là 1 món 140 có thể có set akainu trong đó (nhưng mình nghĩ là ko có) còn hộp bv akainu thì chắc chắn 100% ra set Akainu. Chia bùn chứ ko có lỗi gì đâu ...
  7. Joker

Joker Bá Đạo Forum Công Hội Pirate.S2 Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Design Siêu Đẳng

Nếu bạn muốn có thầng 8 bạn có thể tẩy tầng 8 của bv 140 Akianu rồi kế thừa sang bv này cũng được.
    MrThanh91 thích bài này.
  8. Siegfried

Siegfried Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

mình thấy NPH chưa nêu cái bộ báu vật 140 còn lại và có nói thu hồi lại đồ báu vật 140 rồi mà, nhớ vụ đồ Râu đen ko
  9. Siegfried

Siegfried Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

Mình được 2 món Phấn Mền Siêu Cấp + Hoa Độc là sao, đề nghị các Mod giải thích
    từ hồi updata tới giờ chỉ biết mỗi set đồ Akainu là 140 từ ngày lỗi BV 140 thu hồi xong vẫn bị này :pde20:
  10. Siegfried

bạn xem lại số bv 140 đi bạn ơi!! lỗi đấy
Moderators: ShanksAkagami