bảo sẽ đền bù xứng đáng vậy cho hỏi đền bù đâu ??

Thảo luận trong 'Thắc Mắc' bắt đầu bởi Apophis_XIII, 14 Tháng bảy 2014.

1. Apophis_XIII

Apophis_XIII Thành Viên Mới

mấy bác àk tớ hỏi thật lòng nhé các bác bảo sẽ đền bù xứng đáng vậy cho hỏi đền bù đâu ???. trong khi đó vào lại game thì lại mất hết tổ chức trong khi đó tổ chức người ta phải gây dựng biết bao lâu mới được chứ. các bác bơi vào đây trả lời dùm nào
  2. KenShin

KenShin Thành Viên Mới

Vấn đề đền bù

chắc có lẽ là mới bị khũng hoãng do đợt bảo trì này.Nên nph đang suy ngĩ sẽ đền bù gì cho anh em.Trước mắt là mở lại sever cho anh em rồi vấn đề đền bù sẽ tính sau.Hoặc là do smod trên đây nói xạo để giúp anh em bớt căn thẳng.Có gì cứ lôi đầu thằng smod ra mà fap. :5:
  3. Super Sage Mjn

Super Sage Mjn Member Tích Cực

Xin hỏi bạn có đọc tin trang chủ không thế . .

đến nản với các bạn . thông báo sửa xong lỗi chờ time xét duyệt phương thức hỗ trợ xong sẽ mở lại sever thỳ đòi mở sever trước đền bù sau . giờ mới mở sever ra cái thỳ đòi đền bù ngay được . đội ngũ kĩ thuật cũng là người chứ có phải thần thánh đâu mà nói 1 câu xong là thực hiện ngay được .

Còn về vấn đề đền bù thỳ chắc chắn sẽ có nhé . NPH ko ỉm đền bù đâu , các bạn đừng lo nhưng cần chút thời gian và khi có thông tin cụ thể sẽ lên tin thông báo trên trang chủ
    Zac Evans and (deleted user) like this.
  4. Zac Evans

Zac Evans Thành Viên Mới

Mod nói đúng đó. lúc ko mở sv thfi ai cũng đòi mở sv trc rồi đền bù tính sau. tui cũng vậy nè. giờ mở rồi thì nên vui lên đi chứ. còn đền bù đâu phải chuyện dễ dàng mà mún có là có liền đâu? bộ bác mún np đền bù qua loa lắm hả? cái gì cũng mún thì tự mua phiên bản về mà chơi
  5. Zac Evans

Zac Evans Thành Viên Mới

mà Smod nhớ nhắn nph đền bù việc ký tên nha ^^ 24 ngày ký tên đó. là 120 điểm đó nha smod . quan trọng lắm à :v
  6. Kuuhaku

Kuuhaku Thành Viên Mới

mình cũng nói thẳng .thật là mọi người mún mở lại sv để típ tục chơi ,nhưng chẳng ai lại mún mở ra thì mất mát âu bạn ,chỉ có suy ngĩa của những người k chơi thì mới thấy chẳng đáng jr thôi .Thông báo có ghi mở lại và vấn đề đền bù sẽ giải quyết sau ,và cái vụ zô mất đồ ,tổ chức mất ,điểm ký tên xóa ,mất 1 số vật pẩm thì nph éo có nói trong thông báo vấn đề bảo trì "Do phát sinh sự cố từ mạng VDC nên Naruto đang gặp tình trạng chưa thể đăng nhập vào game. Hiện tại, đội ngũ kỹ thuật của hai bên đang tiến hành khắc phục sự cố kể trên. Theo đó, Naruto xin thông báo về việc tạm thời bảo trì một số máy chủ để việc sửa lỗi diễn ra thuận lợi." copy nun trên tin tức đó ,có liên qan k éo jr lỗi VDC mà thành lỗi .data nun z
    đây là mọi người cần lời giải thích thích đáng đó
  7. SenJu ReZef

SenJu ReZef Thành Viên Mới

Sãn tiện MOD cho hỏi cái là anh em định đền bù tùy theo acc hay là acc nào cũng như nhau hết thế :D
  8. Apophis_XIII

Apophis_XIII Thành Viên Mới

anh em cứ việc hỏi

anh em cứ việc hỏi đi nào hỏi nhiều lên còn chuyện trả lời là chuyện của mod khi nào căng thẳng trào dâng thì mod vào phán 1 câu :))
  9. Kuuhaku

Kuuhaku Thành Viên Mới

Vâng lúc đó mod sẽ ra tuyệt kĩ "Xin Xin Xin Xin ...":21::21:
    MyAutumn and (deleted user) like this.
  10. cunoicuacjtzzy

cunoicuacjtzzy Thành Viên Mới

đền bù cho cái hút tiền tháng 7 kia kìa , còn muốn gì nữa
  11. KenShin

KenShin Thành Viên Mới

Mọi Người đọc dùm

Để khắc phục cho sự cố trên, Naruto sẽ tiến hành hỗ trợ cho tất cả các các máy chủ gặp sự sự cố trong thời gian qua, hình thức hỗ trợ Naruto sẽ thông báo chi tiết tại trang chủ, các bạn chú ý theo dõi. Trên trang chủ ấy anh em đọc đi nhé
    MyAutumn and (deleted user) like this.
  12. Bambi Hime

Bambi Hime Member Tích Cực

Mỗi ngày người chơi trên cấp 30 nhận được:
    _ 20 nhược hiệu lương quân hoàn
    _ 2 chứng nhận hokage
    _ 500 lễ kim
    liên tục trong 7 ngày.

Mấy bạn vip dưới 6 chắc thấy vui, chứ riêng mình thì éo thấy vui tý nào. Thọt 1 mớ ký tên, ảnh hồn, đá giám định, tiên linh thạch, exp. Mình không thích chửi thề nhưng quả thật phải phát biểu 1 câu thôi, đền như cái cc.
  13. Kuuhaku

Kuuhaku Thành Viên Mới

tổng đền bù sẽ là 14m exp ,14 hokage ,3500 lễ kim :31::31:
  14. tunamegai

tunamegai Thành Viên Mới

Dưới vip6 thì quá lời.

Vip6 trở lên và dưới 8x thì tạm gọi là chấp nhận được trong khuôn khổ ser.

Trên 8x thì đúng là lỗ.

Trong khuôn khổ ser thì ai cũng như ai...chả thiệt cũng chả lợi. Lợi cho những bạn chơi vui thôi.

Còn chưa đủ sức bước vào liên serve thì tạm gọi là chấp nhận cho dĩ hòa vi quý.