[BIG UPDATE] Báo lỗi phiên bản mới tháng 3

Discussion in 'Báo Lỗi Nhanh' started by Blader, Mar 17, 2015.

Moderators: ShanksAkagami
  1. CS06_568Play

CS06_568Play Tuyệt Thế Anh Hùng Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn!
    Bạn vui lòng xác nhận lại nhân vật của bạn đang gặp vấn đề nào?
    anonym0us likes this.
  2. blackscorpy3110

blackscorpy3110 Thành Viên Mới

Vấn đề của mình là khi làm NVHN,hoàn thành 1 nhiện vụ thì cái hiệu ứng mấy tia ánh sáng bay xuống thanh exp rồi lại bay lên,hoàn thành càng nhiều thì hiệu ứng cũng nhiều lên và lag hơn,phải làm hết NVHN rồi out ra vào lại mới hết,còn nếu f5 rồi vào lại làm tiếp vẫn bị.
    anonym0us likes this.
  3. CS06_568Play

Chào bạn!
    Mình ghi nhận thông tin bạn cung cấp rồi nhé.
    Mình sẽ thông báo khi có kết quả.
  4. CS06_568Play

Chào bạn!
    Để kiểm tra, nhân vật của bạn sẽ mất 1 ngày nhiệm vụ hàng ngày.
    Do vậy, bạn xác nhận lại giúp mình bạn có đồng ý kiểm tra hay không nhé?
    Nếu bạn đồng ý, bộ phận kỹ thuật sẽ tiến hành kiểm tra trực tiếp nhân vật của bạn vào ngày 20/03/2015 và bạn vui lòng không tham gia tính năng nhiệm vụ hàng ngày.
  5. blackscorpy3110

Hmmm,vậy thì không hay lắm,thế chắc mình sẽ sống chung với lũ cũng được,mình k muốn bỏ phí HĐ nào trong ngày hết,thôi cảm ơn bộ phận hỗ trợ nhé ! :pde94:
  6. blackscorpy3110

Thôi bạn ơi,mình nghĩ lại rồi,phiền bạn vào kiểm tra giúp mình nhé,lỗi đấy khó chịu với hại ram quá,ngày 22 mình sẽ không vào NVHN nữa,hình ảnh hôm nay đây ! thanks bạn trước .

7. HotgirlAce

HotgirlAce Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 100.000.000 Beri

Và cái hot nhất e thấy và cũng là cái em ức chế là cái exp sau khi làm nvhn thì nó không vào đâu cả mà nó lơ lửng trng6 rất đẹp và lung linh :pde53: Cúng gà khoả thân thỉnh cầu mod @optimus vào fix hộ em.:pde50:
  8. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Cái này hình như lag thì phải. Mod cũng làm mà ko thấy bị nhỉ.
  9. Nguyễn Phước Lộc

Nguyễn Phước Lộc Cao Thủ Forum Người Hướng Dẫn Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 100.000.000 Beri

mod ơi mong mod giúp dùm, khi làm mới nhiệm vụ hàng ngày những cục sáng như trong hình cứ bay lên bay xuống thực sự rất lag và khó chịu, mod có thể hướng dẫn mình cách sửa lỗi nếu được
  10. CS06_568Play

Chào các bạn!
    Để kiểm tra, nhân vật của các bạn sẽ mất 1 ngày nhiệm vụ hàng ngày.
    Do vậy, các bạn xác nhận lại giúp mình các bạn có đồng ý kiểm tra hay không nhé?
    Nếu các bạn đồng ý, bộ phận kỹ thuật sẽ tiến hành kiểm tra trực tiếp nhân vật của các bạn vào ngày 24/03/2015 và các bạn vui lòng không tham gia tính năng nhiệm vụ hàng ngày.
  11. Nguyễn Phước Lộc

Nguyễn Phước Lộc Cao Thủ Forum Người Hướng Dẫn Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 100.000.000 Beri

Các anh cứ vào kiểm tra, chỉ cần không làm nhiệm vụ hàng ngày thôi đúng không ạz, có thể vào game bình thường đúng không
  12. CS06_568Play

Chào bạn!
    Nếu bạn đồng ý, bạn vui lòng đăng nhập http://haitac.hotro.ssgroup.vn/ gửi yêu cầu kèm theo thông tin tên tài khoản, tên nhân vật, server và thông báo nội dung để theo dõi và nhận phản hồi sau khi quá trình kiểm tra hoàn tất.
  13. Nguyễn Phước Lộc

đã gữi bên hỗ trợ, tks mod, mod cho mình hỏi thêm là không làm nhiệm vụ hàng ngày nhưng làm cái khác thì được đúng hok (ví dụ như ăn mỏ)
  14. CS06_568Play

Chào bạn!
    Khi nào bạn nhận được thông báo đã hoàn tất quá trình kiểm tra từ phía hỗ trợ, bạn có thể đăng nhập và tham gia game bình thường.
  15. zengar

zengar Member Tích Cực

mod ơi hình như bị lỗi khi chuyển phong ấn của bảo vật. mình dùng thủy tinh chuyển phong ấn để chuyển 7 dòng tẩy qua bv 150. sau đó 3 dòng thức tỉnh của bv 130 bị thay qua theo luôn. 3 dòng thức tỉnh dưới là của "bình rượu của râu trắng" [​IMG]
  16. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Bạn đi xem mấy người khác xem cái opt bv 150 là j? Chưa j đã sồn sồn lên post bài :z
  17. zengar

zengar Member Tích Cực

vậy là 2 bv 130 với 150 có dòng thức tỉnh giống hệt nhau à. vậy lỗi ở mình không ktra kỹ.
Moderators: ShanksAkagami

Share This Page