NRT có 20k vàng làm j đây

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Halen, 5 Tháng mười 2016.

1. Halen

Halen Cao Thủ Forum

=)) bt ngay hứa thì sẽ ko làm đc đâu các bác ạ
    20k vàng làm j giờ em thích chiêu tướng nên hinata là 1 lựa chọn thú vị :3 dù j cx phải test em này phát sau này lo sau :v
  2. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

nhịn hốt ita&sasu cuối tháng đê ::baffle::
  3. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

:cat60 đăng post hỏi 20k vàng làm j đây :cat46sau đó nói luôn em thích chiêu tướng:cat64
    ::spam::::spam::::spam::::spam::::spam::::spam::::spam::::spam::
  4. Halen

Halen Cao Thủ Forum

ý bác là em có nên ko vì hinata cx khá cũ r :3
  5. Halen

Halen Cao Thủ Forum

:pde3::pde3::pde3: kế hoạch 6 tháng đang trên bờ vực phá sản r
  6. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

nếu z lấy nhãn ngon hơn ::baffle::
  7. Halen

Halen Cao Thủ Forum

:3 em chỉ lo sau đó ko đủ vàng mua quỹ 20k :v nhãn thay hamura liệu có ổn ko bác
  8. DannyLouis

ax . mới kêu bên bờ vực phá sản ? r muốn tiêu 20kv kêu muốn lấy tướng nếu lấy thì chắc chắn sẽ k mua quỹ dc . 1 là lấy nhãn thay hamura max ổn 2 là nhịn đợi quỹ r quẩy z th
  9. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

lấy hina thì thà lấy mẹ thiên hạ còn dùng đc lâu hơn ::feel_good::::feel_good::::feel_good::
    Halen thích bài này.
  10. Halen

Halen Cao Thủ Forum

:v thank you bác :3 ko nạp giờ 1 vàng cx tiếc ý chứ
  11. Halen

Halen Cao Thủ Forum

ukm có vẻ nhãn ổn phết các bác nghĩ 20k đủ lấy ko ạ :3
  12. DannyLouis

18kv đủ lấy r
  13. Halen

Halen Cao Thủ Forum

thank you bác :3