Có chút công bằng cho các sever ra sau , khi nph gọp sv một cách vô tội vạ

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi zNEROz, 22 Tháng ba 2014.

1. chung_GTVT

chung_GTVT Thành Viên Mới

chiếm mỏ của tôi suốt mà kêu off :emo.s2u.vn_043:
  2. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Nhiều chú x l vãi,có bỏ được ko, sợ thì xin vào CH tụi nó:23:
  3. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

mình bị big hành suốt cũng thấy chán chán :(((
  4. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

ko đua với chúng nó nữa rồi :D chơi free thui hehe
  5. WhoAmI

WhoAmI Member Tích Cực

Nói cho lắm mà cũng thấy chơi ầm ầm. Gộp sever thì điều đó là tất nhiên thôi. Ai mạnh thì ăn hiếp kẻ yếu thôi, ng yếu thì lụi tàn luôn. Ai off thì cứ off, rùi vằng ng lại gộp sever tiếp, rùi lại tình trạng này xảy ra tiếp, cứ thế mà tiếp diễn thui @@
  6. Balala

Balala Thành Viên Mới

chơi thì vẫn chơi chứ,nhưng có còn máu me như ngày trước đâu.giờ cứ từ từ mà chơi khám phá game thôi.bứt quá ko đánh được ai thì xuống ăn mó sắt vậy thôi.hì hục cả ngày chủ nhật dow game mới tiếu ngạo giang hồ về chơi thử.công nhận là đẹp và hấp dẫn.nói chung cũng cảm ơn game 5 giúp cho anh em mở mang thêm tầm mắt về game 3d mà lâu nay cứ dúi mắt vào VHT có chơi được đâu:15:
  7. vit con lon ton

vit con lon ton Thành Viên Mới

RBAQNe

cười lên đi cho tâm hồn thoải mái, để thoải mái thì ta hãy cười lên đi, chúng ta càng than vãn, càng chán nản lại càng vùi sâu vào cái game này thôi. Cứ thoải mái đến một lúc nào đó ko còn cảm hứng để tranh đua nữa. Xem như một trò giải khuây những lúc rảnh rỗi, có những người bạn để vào tâm sự vui vẻ, thế thôi!
  8. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Không nhất thiết phải vì cái ganh đua trước mắt để giờ đây than vãn, bỏ game, không phải mọi người chơi game này vì đam mê One Piece vì yêu thích game online sao? Hãy tiếp tục chơi rồi sẽ có ngày các bạn nhận thấy mình đã đuổi kịp các top, vấn đề cuối cùng chỉ là thời gian mà thôi. :emo.s2u.vn_057:
    Crocodile and (deleted user) like this.
  9. SSkyoshiro

SSkyoshiro Member Tích Cực

giờ mới thấy cái topic này...buồn cho các bạn( mình cũng buồn) nhưng mà mình muốn nhấn mạnh với các bạn 1 điều là

"CÁC BẠN CÓ KIỆN CÁO Ý KIẾN NTN ĐI CHĂNG NỮA THÌ NPH CŨNG CHẢ CÒN CÁCH NÀO KHÁC LÀ XIN PHÉP CƯỜI VÀO MẶT BẠN PHÁT VÌ MỤC ĐÍCH CUỐI CÙNG CỦA HỌ LÀ LỢI NHUẬN"
    < uchihamadara>

các bạn ý kiến ý cò cũng chả thay đổi được gì đâu người ta là dân làm ăn có lợi nhuận thì làm chứ có phải làm từ thiện đâu mà nghe ý kiến
    => Các bạn nên chơi free từ từ mà thưởng thức game
    còn các bạn ức chế í thì nạp tiền vào rồi kêu gì cũng đc NPH đáp ứng ngay bởi vì họ rất thích điều này:23:
  10. PhuongTG

PhuongTG Thành Viên Mới

thôi chơi game tiếp đi, tao không chiếm mỏ nữa đâu :emo.s2u.vn_091:
  11. NoFate

NoFate Member Tích Cực

giá như bạn đừng bốc phét chém gió là chiến với cả cái biển Bắc rồi xem thằng nào nhiều tiền hơn rồi blah blah... thì đã ko ra cái việc này :71:

thôi chấp nhận sự thật và vào xin lỗi bọn nó đi :46: như thế có cửa sống đấy :54:
  12. PhuongTG

PhuongTG Thành Viên Mới

trêu nó nó lên cm top 1 CAQ bây h
  13. zTieuDuongz

zTieuDuongz Member Tích Cực

không nghe thông tin à :22: sau đợt event TAQ xong thi top 10 sẽ có biến động lớn đấy đừng đùa :))
  14. KidKaZi

KidKaZi Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Thớt viết xong cái topic rồi bỏ đó chả nói chuyện gì với anh em nhỉ ? Biển Bắc mạnh . Vậy thì cụm các bác chả biết lôi kéo anh em gì rồi . Tui chơi ở S99 có 1 time TOP về hết biển Bắc hết anh em chả sống được ở 2 biển kia . Nhưng nhờ bên biên Tây có thím Bưởi thím ấy nói chuyện và đưa được 2 người bên Biển Bắc về nên SV dần trở lại cần bằng ( biển Nam vẫn thọt so với 2 biển kia ) . Nhưng giờ sau khi ghép SV 3 biển đều có cách lôi kéo người riêng cho nên giờ vào cụm từ S99 => 103 3 biển khá là ngang nhau . Bác than vậy chỉ chứng tỏ biển của bác quá kém cỏi trong việc chiêu mộ nhân tài :75: CHC đợt 1 vừa qua không nhờ thím Bưởi chiêu mộ được 2 bác TOP bên biển Bắc thì blaze cũng chả vô địch được đâu . Đánh nhau không phải ở cái manh hơn hay không mà ở cái tài chiêu mộ và cách quản lý đó .
  15. NewStar__

NewStar__ Thành Viên Mới

HsN8AY

Eo , khi gop sv , OL dc dung 1 ngay do , xong la noi chia tay voi ae .
    Acc thi gui lai cho 1 dua e trong CH , gio New chuyen sang cay TieuNgao roi , PvP hay vl :D
  16. Băng

Băng Cao Thủ Forum

TheBest

Biển Nam vẫn đâu có thua ai , cứ bình tĩnh thôi , đường dài mới biết ngựa hay mà :15:
  17. s2huong

s2huong Thành Viên Mới

vâng chú cá tra chăm chỉ của 4rum. nếu thích thì cứ đớp for free =)))
    p/s: a đéo thích cá tra :15: