có phải rằng game vua hải tặc hút máu quá nặng ??!!

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Asakura Hao, 24 Tháng tám 2012.

1. Knight_96

Knight_96 Thành Viên Mới

muốn đua vs đòi thỳ phải tóng tiền vào còn muốn tà tà thỳ 1 ngày 20k là đủ
    chứ có cái gì mà cải nhau
    chơi game nhìu mà ko biết điều đơn giản như thế hả :70:
  2. bi truy na

bi truy na Thành Viên Mới

khi mình có 45v làm mới nv hàng ngày nó ra trúng phóc nv trong vòng tròn và màu vàng => tốn 30 để làm xong nv được 125đ. Khi mình có 265v làm mới bét nhè còn 105 thì cũng chỉ được 125đ do đó thấy bọn nó ảo lắm toàn hút máu mình thôi!
  3. SummerStorm

SummerStorm Thành Viên Mới

Bác phang mạnh thế hỏi sao k top. Em bên s3 mà còn nghe danh bác bên S1 =))
  4. tienraudem

tienraudem Thành Viên Mới

Mình không đua top, hạng đấu trường 7x, nạp có 10k và đến bây giờ cũng chưa hết :|
  5. LuXueqi

LuXueqi Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

nạp nhiều chóng chán
    tốt nhất là cứ tà tà chơi để cảm nhận đc cái hay cái khổ khi ko có tiền =))
  6. Yoshimori

Yoshimori Thành Viên Mới

tình hình mình chỉ nạp 10k củng có thể lên top 2 số đừng phụ thuột vào vàng wa :d hội đàm thì hên xui thui nên đừng đốt tiền vào chỉ nên hội đàm free là dc rùi còn cần xài vàng vào là chế đồ nè làm nv hàng ngày nè chịu khó canh h chiếm mỏ thì bạn vừa dư vàng và beri :D chúc các bạn chơi game vui nhé đừng cay hội đàm mà đốt vàng vào nó :D
  7. handsup00

handsup00 Thành Viên Mới

Chơi sao là do mình cả thôi , k làm chủ đc chi tiêu lại đổ cho ngoại cảnh :-?
  8. WhiteHair

WhiteHair Thành Viên Mới

tự nạp, tự đốt rồi la NPH hút máu, vớ vẩn, tui nạp có 20k vẫn chơi tốt này
  9. Ronoazoro

Ronoazoro Thành Viên Mới

Nói chung mình thấy bạn nói NPH hút máu là không phải ^^
    Nếu nói hút máu thì có lẽ mình nghĩ là game thu phí :D đây là game miễn phí à. Bạn nap hay không là do mình thôi.
    Mỗi người có 1 cách chơi riêng ^^!
    :D thì người ta làm game để kiếm lời mà. Ai chẳng vậy :)) trách gì NPH. trách cái tay vs túi tiền của mình ý =))
  10. xHunterDemon

xHunterDemon Thành Viên Mới

hút còn hơn kotex nữa, 1 ngày 50k ko làm làm lên trò trống j hết, chế đồ đã mất 200vàng rồi, cống hiến 50 vàng, làm mới nv hàng ngày.
  11. ZzKuQuangzZ

ZzKuQuangzZ Thành Viên Mới

mình thấy game nào cũng cần tiền. Chả ji game này.Mình cũng nạp gần vip 7 va cũng cảm thấy không tiếc ji cho lắm. cái ji mình có khả năng thì mình theo còn không có khả năng thì mình dừng lại. ghét nhất cái thể loại nhà nghèo học dốt mà dè bỉu người nhà giàu học giỏi có điều kiện :41:
  12. saophainoi991

saophainoi991 Thành Viên Mới

Game nào thì cũng phải "hút máu" thì họ mới làm chứ, nhưng game này "hút máu" dạng vừa vừa. Ai máu + nhà có đk thì đập nát ng thôi, còn chơi tành tành vẫn đc đâu sao đâu. 1 tuần nạp cái 20k cũng gọi là đủ sài :)) Chủ yếu 1 ngày vào làm hết nv 1 lần rồi out chờ cho HĐ nó lên thôi :))
  13. tuboy187

tuboy187 Thành Viên Mới

14. Protect

Protect Thành Viên Mới

Mình vip 1 này :10: , hiện tại lv 58 top 50 sever 2 :18: chẳng phải nạp 3k vàng vào làm gì cả :58:
  15. EustassKid

EustassKid Thành Viên Mới

mình cũng thấy thế ^^ nhưng mà vui :)
  16. SummerStorm

SummerStorm Thành Viên Mới

Mình giống bạn này vL =)). khác mỗi cái là ở s3
  17. bi truy na

bi truy na Thành Viên Mới

kiếm mãi cái thẻ 10k ko ai bán đành mua thẻ 20k ngồi chờ kế thùă đồ lâu vãi 1lần/ngày
  18. tieu khanh ka

tieu khanh ka Member Tích Cực

nạp có 50k mà h vẫn luôn trong top 20 võ đài :48:
  19. haitacvuong

haitacvuong Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

Bạn nên hiểu rằng game hay NPH đều k hút máu ai cả,xét cho cùng chỉ là gamer đi hiến máu vậy thôi=))ai bắt ép mà hút vs chả rút
  20. Thanzues123

Thanzues123 Thành Viên Mới

Mr cũng lên diễn đàn à , nếu bạn sang S8 thì vui ^^! 1 ngày mình cũng mất tầm đó ! như hôm nay là tầm gần 20k rồi, ép đồ linh tinh quá