công hội funny.s11 ( anh em cùng vào nào : công hội vui , chính sách đãi ngộ tốt )

Thảo luận trong 'Công Hội' bắt đầu bởi anhhungvie, 24 Tháng mười hai 2013.

1. quydauden

quydauden Thành Viên Mới

Việc này ai cũng sai, D cũng sai mà Vie cũng sai. Lúc ta nghe nói vụ mi phá acc tên D thế nào thì cũng chửi búa xua, mà khi log acc thèng bạn hỏi thì thấy một phần do tên D nên tên Vie ms như vậy mà ta nói thật nhé Vie. Mi cần gì làm như vậy để làm gì mất công mang tiếng xấu :emo.s2u.vn_049: Giờ là người lớn hết cả rồi, nói chuyện theo cách của người lớn đi việc gì phải giở trò như vậy ta nhìn thấy mi giống trẻ con quá. haizz. Mà lỡ biết đâu có người biết acc tên D vào phá thì sao, mi chưa hỏi thế nào mà đã phá sạch đồ người ta. Liệu có đúng ko??
  2. xHunTerx92

xHunTerx92 Member Tích Cực

bg 2 thằng ko cùng công hội . đánh mỏ nhau là chuyện bt. cũng như chuyện m đánh mỏ thằng shanks. m thua lên vào ac nta dell. t đéo hiểu sao có thằng ủng hộ m đc. hay funy đc m huấn luyện hết cả r
  3. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

xin trả lời là vụ đó là D có tình phá mỏ và acc dọ chinh chủ acc D on . Em vẫn còn nhỏ mà anh D nỡ hại em. Em hỏi anh hồi gộp sever em cho ae CH funny qua gộp chung rồi em làm hội phó ở dark. O CH moi em cố gắng xây dựng CH moi thêm thuyền viên về. Nhưng rồi 1 ngày thằng bạn em bị lấy mất acc . Em đanh đuổi thàng trộm acc khỏi CH. D cứ cho nó vào. D bảo bình tĩnh để D giải quyêt nhưng D on gàn cả ngày mà có ngồi tại acc mấy đâu. Để chán ra k giải quyết em là hội phó chẳng lẽ k có quyền đẩy kẻ xấu khỏi CH. Rồi 1 hôm D có ý bảo mình lộng quyền căt chức hội phó. K phục mình dời dark cùng ae đi.về funny. Trong quá trình đi mình log luôn các acc mình biêt qua. Acc nào k muốn ở funny thì đã tự trở về dark và ta k ép ai cả k thich thì cứ về thôi. Ta hằng ngày mơi rồi ae cung theo ta từ từ. Ơ dark truoc khi kéo ai ta hay đòi hỏi phài on TNC, ... và hay quảng cáo gây ảnh hưởng nhưng sang funny ta đã sua đổi kéo ae vô tư k quảng cáo nữa. Nguời chơi hài lòng thì về với mình ( k hề ép buộc ). D tháy mình hay lôi kéo bực phá mỏ mình , làm nhưu cả CH là của anh ấy . Trong khi thành viên cũng toàn người s11s16 ra nhập thêm vào và công mình đi mời vào dark. H mình đi ai tin mình, hài lòng chất lượng CH mình thì đi theo. Thế mà D -1 hội trưởng lười biếng lại ra vẻ đàn anh tức vụ CH các thứ phá mình. Mình cầm acc D đã lâu từ ngày tách công hội đên h cũng khá lâu và k hề làm hại gì acc đó. Mình rời công hội mình cung tức lắm chứ nhưng vì D cũng 1 phần ít theo dõi CH tin lời người khác nên mình k làm hại acc. Nhưng mà vừa qua ra vẻ đàn anh phá acc thì k chịu nổi rồi. Anh lấy acc bạn mình vừa trả lại acc và mình đã làm hòa . Vừa làm hòa xong thì D pha mỏ mà là phá liên tục . Bao người biển khác phá thì được chứ cùng biên cùng CH chũ thì k chấp nhận được. Khi mình rời dark mình cung bảo ae k phá mỏ nguoi trong CH cũ. Nhưng D lại phá mình với lời lẽ đầu khiêu khích, coi thường, đó kị mình k chịu được và mình quyết định phá acc D đổi lấy sự bình yên. Mọi người đọc rồi tụ hiểu lí do minh lam thế
  4. anhhungvie

acc shank lấy acc k trả em mới đánh. Vừa qua shank trả acc là em hòa bình rồi. Anh D vô cớ hại cộng với lí do ở trên nên moi phá
  5. xHunTerx92

thôi m đưng có lôi cái lí do nhỏ tuổi ra đi, m 17 tuổi, đứng top sv mà đạo đức m đéo bằng thằng lớp 2 đâu
  6. LuviasGTX

LuviasGTX Member Tích Cực

thế mày cho tao 1 cái lý do thôi

mày có quyền gì del đồ người khác
  7. mrxitrum

mrxitrum Thành Viên Mới

:45:Mấy thằng này nói đùng hết nè, ku vịt nghe mà tiếp thu đi... Jo cũng tè le anh cũng chả nói thêm nhiều. Mà nhớ có câu "Đánh người chạy đi ko ai đánh kẻ chạy lại"... :45::45:
  8. xHunTerx92

có cái nick cùi m sồn sồn lên. bg cái ac của nta v11 top sv mày dell xong m tính thế nào
  9. anhhungvie

không hại acc đó thì acc người ta sẽ phải nghỉ ( acc ta cung gần vip 11 ) anh D sông tử tế với ta thì ai nỡ làm thế làm gì. Còn mấy cái lời nói ủng hộ hay phản đối thì cung không quan tâm lắm vì người của CH ta thì ủng hộ ta của D thì ủng hộ D thôi( cuộc sống chỉ cần một số nguoi nhất định ủng hộ - đặc biệt trong công hội ủng hộ thôi chứ ai chiều lòng được tất cả mọi người ). Vụ này ta lam thì ta nhận cho rõ ràng thôi còn vụ shank trả acc rồi thì hòa bình thôi.
  10. ngudot

ngudot Thành Viên Mới

nick cùi cùi là tên này chỉ acc nào. K lẽ nick cùi k được tôn trọng. Vụ thằng shank nó lấy acc k báo roi k trả lại duoc bị phá thì là đúng rồi. Còn thằng D thì k có lửa sao có khói. mày ở dark thì mày bảo vệ D thì cũng dễ hiểu. Nhưng mày cần phải biết là thằng vie nó rời CH nhưng nó k làm hại người CH cũ. Thằng D k làm dược nhưng diều như nó làm thì chịu mất thành viên đi và thằng D cũng quen nó và hiều phan nao tính nó. D còn nhiều tuổi hơn thằng vie, là bậc đàn anh lẽ ra nó nên tự hiểu và chấp nhận thua kém về CH đi đằng này ra vẻ ta đây phá em nó thì cũng chẳng ra gì. Nói nó tiểu nhân nhưng k làm thế thằng D tha cho nó yên ổn k?:emo.s2u.vn_065: Em nó cạnh tranh CH công bằng thế mà ra phá đám rồi phải nhận cái kết cục bị phá acc. Phá acc là hơi ác nhưng với tâm trạng của nó thì làm thế cũng chấp nhận được thôi. Acc D nhiều tiền nhưng acc nó cũng thua kém gì. Thôi ta nói vậy thôi còn h ta phải chuẩn bị vè quê tết sớm. :emo.s2u.vn_114:Những người k thuộc dark hay funny phán xử sẽ công bằng hơn:emo.s2u.vn_017:
  11. ngudot

ngudot Thành Viên Mới

à mà ta nói thêm điều nay. Thằng D phá em nó nhưng nó chắc cũng đéo biet vie có acc nó. Chứ biết thì thằng nào dại gì mà k thay pass. Định hại nguoi khác mà bất cẩn như thế thì nó bị phá cũng phải thôi.Còn ở đau thì k biết chu riêng trong cum sever này thi k có mấy ai tâm huyets như thừng vie đâu. Acc D nhiều tiên hơn nhưng có bao h thèm quan tâm đâu con vie nó chơi hơi kém nhưng nó quam tâm nguoi khác, văn nó hơm cùn nhưng bản chất nó tốt. Chúc vie may mắn anh đi đây
  12. cam on cuoc doi

cam on cuoc doi Thành Viên Mới

ta thấy vie đáng trách nhưng thằng D còn đáng trách hơn. Khi nội bộ CH có mâu thuẫn hội trưởng D giải quyết vấn đề k tốt làm ku vit rời CH. Nó đi nó cũng ấm ức mà khi đó nó có acc D rồi . Nếu nó độc ác thì nó đã phá acc D và cái công hội dark ngay từ ngày nó đi khỏi hội rồi nhưng 1 tháng trôi qua acc D và CH vẫn bình an cho thấy nó giận nhưng nó k làm liều. Nó vừa lấy lại được cái acc bị mất thì thằng D lại phá mỏ em nó. Em nó đã k thích rồi mà thàng chó D còn cứ phá nó dồn ép nó. Con người cũng có sức chịu đựng giới hạn thôi. D thích đổ thêm dầu vào lửa thì nó mới phải phá acc. Thử hỏi D k phá mỏ nó xem thì liệu acc D có vấn đề gì k? Làm hội trưởng tắc trách rồi mà còn thích gây sự thì bị phá acc cũng đâu dáng thương. Ku vit 17 t nhưng trong cụm sever s11s14s16 thì nó thuộc hàng ít tuổi nhat rồi . THằng D có công ăn việc làm rồi , là bậc đàn anh mà còn chấp vặt hại thằng bé thế thì có đáng mặt k? Nó là hội phó thì việc nó phá và đuổi 1 acc trộm acc ae có gì là sai đâu, hắn cắt chức thàng vie thế là k được. Nó dỗi thì nó đi . Nó phá cái acc D co quá ác nhưng xuất phát cũng là bị ép và nếu nó k phá ác vậy thì thằng D trả thù nó sống sao được. Nhớ ngày thằng ku vit còn ở Dark thì CH dark còn đánh được cả TNC win SH cho thấy nó tâm huyết chịu khó và được ae ủng hộ thế nào rồi. Nó đi lập lại funny đánh mỏ 55 mà dark cũng k đánhnổi funny mới lập cho thấy ae ủng hộ nó động như thế nào. Thằng D gen ăn tức ở phá nó thì thật là k đáng mặt anh hùng. Nó đứng top sever nhưng nó k kiêu căng, nó có nhiều tiền thì nó trích thưởng event ít có tiền thì nó thưởng event nhiều , nó bỏ tiền tuy ít nhưng lại khích lệ tinh thân nguoi chơi. Biết bao người muốn nghỉ game nhưng vì có nó tâm huyết giũ họ lại. Việc làm xấu nhưng cũng chỉ tại thằng D thích chuốc khổ vào thân thôi.
    anhhungvie and (deleted user) like this.
  13. quydauden

quydauden Thành Viên Mới

..............Nói vậy cũng hơi quá rồi đó. Giờ ta hỏi nếu mi là tên Vie mà mi bị như vậy thì mi làm gì??? mà đòi nói người ta như vậy hay là chỉ ngồi làm anh hùng bàn phím???
  14. cam on cuoc doi

cam on cuoc doi Thành Viên Mới

ta cũng đồng tình. Nếu muốn hại acc D thì nó hại lâu rồi . Nó cầm acc lâu mà theo 1 bạn đã nói thì chắc thàng D đưa acc lâu rồi k nhớ đưa vie được thể dồn ép nó. Không biết vie có acc D, D thằng thừng phá vậy thì em nó phá lại thôi. thằng D k hại nó thì nó hại gì ai. Tính nó cũng trẻ con D tiếp xúc nó thì phải hiểu nó đằng này cứ thích dồn nó. Nó rời dark có acc D rồi . Nó mà ác thì nó đá phá tan cái công hội dark và acc D lâu rồi hoặc lấy chưc hội trưởng của thằng D lâu rồi, nhưng nó k làm thế. Thế mà ta k hiểu thằng D nghĩ cái gì mà dám phá em nó. Dồn người ta thì người ta phải tự bảo vệ bản thân. Cách làm này của vie tuy ác nhưng xuất phát cũng chỉ tại thằng D thôi.
  15. Postgas D Ace

Postgas D Ace Thành Viên Mới

em rất thích CH của mình, nhưng lại k cùng sever. e ở S59 cơ. vậy trong CH mình có ai nghỉ chơi, hay bận k onl đc trong 1 thời gian. thì share acc cho e, e onl giúp cho ạ. chứ bây giờ mà chơi lại thì biết đến bao giờ. thanks ạ!
  16. anhhungvie

Sắp tết rồi cũng nhiều người nhờ on hộ nhưng minh có cái acc k quá mạnh nhưng cũng có vip, chủ acc gửi mình nhưng mất tích bạn thích thì bạn có thể chơi. Mình đoán chủ acc nghỉ game nên có lẽ bạn có thể chơi mãi mãi đó. Nếu chủ acc chơi lại thì bạn nhường acc cho cậu chủ hoặc chơi chung với nhau. Bạn đồng ý thì gửi facebook hoặc gửi tin nhắn vào diễn đàn cho mình để mình chuyển acc
  17. DaiSuTy

DaiSuTy Thành Viên Mới

Ta ChieuKy s11 đây thấy việt nó kể chuyện thế là sáng sớm bật máy tính lên vào fifox log acc tên D xem thử xem vào được k. Thế là ôi thôi xong log vào được vậy là phá thôi. Lấy lại công bằng cho thằng e rồi gọi điện báo nó luôn. Việt sao lại đi nhận tội cho a làm gì e. Đằng nào còn chơi nữa đâu, thấy sao nghĩ vậy đúng hay sai không quan trọng vui là chính. ))
  18. DaiSuTy

DaiSuTy Thành Viên Mới

Mẹ thằng Leo đổi tên nhân vật rồi giờ đổi cả tên diễn đàn nữa.
    Thôi ae bỏ vua hai tac đi theo ta chơi Kiếm Hiệp game mobile cho lành
  19. anhhungvie

tên diễn đàn = em ấn nhầm nên đổi mất đó anh k phải anh leo đổi đâu:45:
  20. Postgas D Ace

Postgas D Ace Thành Viên Mới

c gửi acc qua sms cho mình nha. sdt mình là 01687352925. hoặc ib qua nick fb của mình cũng đc. link bk mình : https://www.facebook.com/langtusitinh2112
    thanks c nhiều nha!!
    mình k biết sao lại k gửi tin nhắn riêng cho c đc :(