Cùng tham gia sự kiện diễn đàn "Tạo thiệp độc đáo" và "Lưu giữ khoảnh khắc vui"

Thảo luận trong 'Sự Kiện' bắt đầu bởi BakaUsagi, 25 Tháng chín 2014.

1. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Các bạn thân mến, vậy là thời khắc đánh dấu cột mốc quan trọng của Naruto đang ngày một tới gần - cộng đồng Naruto hẳn cũng đang háo hức đón chờ sự kiện mừng sinh nhật Naruto tròn 01 tuổi. Một năm - khoảng thời gian không quá dài nhưng cũng không hề ngắn ngủi đối với một tựa game khi Naruto đang từng bước trưởng thành và khẳng định vị trí của mình trong làng webgame manga tại Việt Nam.

Để đạt được những điều đó, trước tiên, Ban điều hành xin được gửi đến lời tri ân chân thành và sâu sắc nhất đến toàn thể các bạn đã luôn ủng hộ chúng tôi, quan tâm gắn bó với Naruto trong suốt thời gian qua. Và để chào mừng sự kiện sinh nhật trọng đại này, Ban điều hành sẽ tiến hành thay đổi hoàn toàn diện mạo của Naruto với hàng loạt những update về tính năng mới vô cùng hấp dẫn. Bên cạnh đó, chuỗi sự kiện đồng hành cùng phiên bản mới với tiêu chí "tham gia đơn giản, tất cả có quà" chắc hẳn sẽ góp phần khiến bầu không khí tại Naruto thêm náo nhiệt.

Chúng tôi rất mong chờ ở các bạn tham gia vào 2 sự kiện diễn đàn cực lớn với tổng giá trị giải thưởng lên tới 30 000 vàng:

Sự kiện "Tạo thiệp độc đáo" được tổ chức tại đây
    Sự kiện "Lưu giữ khoảng khắc vui" được tổ chức tại đây

Ngoài ra dù không đoạt giải, khi tham gia, các bạn đều sẽ được tặng các giftcode với nhiều phần quà hấp dẫn đang chờ đón. Hãy nhanh tay lên nào!

Topic này là nơi thảo luận về sự kiện, bày tỏ cảm xúc, giải đáp thắc mắc và các vấn đề liên quan đến 2 sự kiện nói trên, các bạn vui lòng đặt câu hỏi và thảo luận tại đây, không thảo luận trong 2 topic tổ chức sự kiện nhé!
    Last edited: 25 Tháng chín 2014
    ReBirth2009 thích bài này.
  2. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

ad ơi mk bên zing thì phải lm sao để nhận giải nhể
  3. HinataChan

HinataChan Member Tích Cực

Theo thông tin quay số hiện tại mình chỉ thấy các server bên game5 à bạn. tạm thời bên zing mình cũng chưa thấy triển khai quay số ntn!!! để mình hỏi lại rùi trl sau cho bạn
  4. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

5. MrSlark

MrSlark Thành Viên Mới

Mod ơi, mình tưởng chỉ được chụp hình trong game Naruto của game 5 chứ không được lấy hình khác ở bên ngoài và ảnh trên mạng chứ. Chứ thiệp chủ đề Naruto thì nhiều hình đẹp lắm :oops:
  6. JustSomeOne

JustSomeOne Thành Viên Mới

Add ơi thế còn những tài khoản chơi game này bên soha game thì làm sao tham gia đc sự kiện này. Mình bên S64 tên nhân vật Just SomeOne vip 9 :((
  7. SadKul

SadKul Thành Viên Mới

Những tài khoản bên sohagame có chơi được không admin. Vào trợ giúp cho em với. Chơi game bên soha giờ có mấy event này mà tiếc quá
  8. HinataChan

HinataChan Member Tích Cực

Những cổng game ngoài game5 sẽ không có event quay số nha các bạn! mình chi cung cap dc nhiu đó
  9. SadKul

SadKul Thành Viên Mới

E hỏi là event tạo thiệp và giữ khoảnh khắc ý
  10. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Bạn cứ tham gia 2 event này, lúc thông báo id thì ghi rõ là id của web soha ra là được
  11. Apophis_XIII

Apophis_XIII Thành Viên Mới

sao mình đăng ảnh động mà vào đây nó không có động nhỉ @@
  12. AloConMeoHen

AloConMeoHen Thành Viên Mới

Định mệnh, nhìn quả chữ kí của MOD nát ruột =))
    ReBirth2009 thích bài này.
  13. ReBirth2009

ReBirth2009 Member Tích Cực

MOD thông cảm mình ko xài youtube nên ko có tài khoản....:p
    Mà làm một clip tự quay như thế này thì....ngại lắm =)):D
  14. MrSlark

MrSlark Thành Viên Mới

Giải thưởng thì ai chả thích, nhưng mà ai đủ Dũng cảm và Tự tin để tự quay như mấy bạn hot girl kia không? :oops:
    Mình nghĩ là
    Không!
    Mình chỉ làm để tham dự thôi, giật giải hay không không quan trọng với mình.
    Chỉ cần ae xem giải trí rồi *Gật* cái thôi cũng đủ mãn nguyện rồi :rolleyes:
  15. BakaUsagi

Bạn up host nào chả được, đâu nhất thiết phải là youtube. Google doc, clip.vn... cũng đc nè.
  16. ReBirth2009

ReBirth2009 Member Tích Cực

Sự kiện : Lưu giữu khoảnh khắc vui chắc chỉ có girl thì may ra mới thích làm clip tự sướng chứ đực rựa mà làm thì....thiên hạ lại kêu GAY =)) :D:D:D:D:D
  17. BakaUsagi

Đấy chỉ là ví dụ thôi, bạn làm về gì mà chả được, miễn có mặt bạn trong clip là được. Lấy ví dụ bạn quay 1 clip về bản thân, ngồi tâm sự chúc mừng sinh nhật cho Naruto chẳng hạn, cũng được mà hoặc là hát happy birthday cho dễ. =)
  18. Apophis_XIII

Apophis_XIII Thành Viên Mới

ảnh động mình nó chạy nhanh wá yk @@
  19. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

xinh quá :oops::oops::oops:
  20. BakaUsagi

Đây mới lại khu vực thảo luận, cấm tuyệt đối bước vô topic event spam nhảm, ảnh hưởng tới việc chấm điểm của BGK. Bạn còn tiếp tục là mình tặng thẻ đấy.