Cần bán acc Tj3uB4ckL0ng

Thảo luận trong 'Quán Mì' bắt đầu bởi Minalove, 21 Tháng chín 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

thui suy cho cùng thì sau này kiểu j cũng quay lại đúng ko bạn thui bán lm j để đấy chơi cho sướng bạn ak
  2. Minalove

Minalove Thành Viên Mới

èo :D nói thật là hơi khó xử bạn ơi ^^
  3. Minalove

Minalove Thành Viên Mới

khi nào quay lại tính típ :3
  4. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Mình lấy danh nghĩa MOD của game này ra và xác nhận bạn chủ topic này là lừa đảo nhé! :oops:
    Các bạn tùy ý tạ gạch thoải mái, mình đang đợi bạn chủ topic vào phân trần nên chưa close vội đâu :rolleyes:
  5. llamis

llamis Thành Viên Mới

zụ gì đây @@ ông bảo chơi típ mà làm gì có bán các bạn trên coi chừng bị lừa nhé ông này có thể ko phãi là chủ acc tieubachlong . hồi trưa mình còn noi chuyện với chủ acc thứ 2 sau này . tui nói là ông bán acc à sao lại rao trên forum . ổng bảo ko có bán chắc lừa đảo đó
  6. llamis

llamis Thành Viên Mới

mình xác định là bạn chủ topic này lừa đảo . hồi trưa mình còn noi chuyện với bạn tieubachlong đây mà :l
  7. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

8. llamis

llamis Thành Viên Mới

đã có ai bị lừa chưa vậy bạn @@ mình đã hỏi lại bạn tieubachlong rồi bạn ấy ko có bán ních
  9. Okzouma

Okzouma Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Chẹp, mình thấy acc này có rất nhiều người biết Pass, trong đó có cả mình.
    Mình sợ 1 trong số đó lấy danh nghĩa chủ acc mà rao bán lừa đảo.
  10. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Chuyện tôi thắc mắc là tại sao cái topic này mở 2 hôm nay mà không bạn nào vào chứng thực? Tôi thông báo nó lừa đảo, bạn mới vào làm combo triple post phân trần thế bạn @llamis ? Bản thân tôi tin tưởng vào bạn Okzouma nên mới thực hiện giao dịch. Mà thôi, 100k tôi chả tiếc, sẵn tiện dẹp bớt mấy thể loại như vầy =)
  11. llamis

llamis Thành Viên Mới

hồi trưa mình có chat với 1 người là chủ acc hay sao ấy bảo là ông bán acc trên Forum à sao thấy ông đăng . rồi ổng nói làm gì có bán chắc có người đăng chơi thôi nên ổng nghĩ chả có gì @@ ai ngờ thành ra thế này chứ
  12. llamis

llamis Thành Viên Mới

mình cũng ko rỗi hơi chen vào mấy chuyện này nhưng thấy bất thường thôi :)) hồi trưa bảo là còn chơi game ko bán acc . giờ lại bán acc là thế nào chứ :))
  13. Bambi Hime

Bambi Hime Member Tích Cực

Mình vào xác nhận thêm lúc chiều cái nick yahoo và acc TBL onl cùng lúc nha.
    Còn bạn @llamis tại sao bạn vào đây thấy cả đống người hỏi mua acc, bạn đã gặp chủ acc lúc trưa để hỏi thăm, sao bạn ko giành tý sức bước vào đây đăng 1 bài cảnh báo cho anh em biết? Nếu bạn bảo ko có thời gian thì sao lúc nãy mod vừa vô thông báo lừa đảo chưa đầy 5' là đã thấy bạn làm cái triple post vậy? Mình nói thật người ngoài nhìn vô ai cũng thấy rõ là bạn có vấn đề nhất đấy :)
  14. llamis

llamis Thành Viên Mới

liên quan :-? mình đã bảo rồi ko care vào mấy chuyện này đâu . chuyện ai nấy lo còn chưa xong . mình chat là mình chát . còn việc đăng hay ko là do Tieubachlong cả thôi mình thì liên quan gì đến chuyện này :) đơn giãn là mình đã phát hiện nghi vấn từ buổi chiều rồi . về mình ko post thì mình đã có bằng chứng đâu :)) lỡ mình nói vậy rồi mọi người vào nói mình GATO vì ko có acc víp à khác nào mình từ bôi nhọ mình đâu :)
  15. LoveGirlsz

LoveGirlsz Thành Viên Mới

chào bạn , mình xem các bài trên của bạn mình cũng phát hiện vài điểm là tại sao bạn chát với chủ acc tieubach gì đó rồi thì chụp hình cái câu không bán acc lên cho mọi người xem đằng này bạn nói ko có bằng chứng là sao ?? mình kg bik bạn có tiếp tay cho thằng chủ topic ko hay là gì đó cũng được bạn cũng hiện là người đáng nghi trong topic này đấy
  16. Okzouma

Okzouma Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Thực sự thì mình cũng như bạn thôi Mod, mình nghĩ TBL bán acc thật nên định đầu tháng sau lĩnh lương thì gửi tiền. Không ngờ cũng suýt bị chủ topic lừa 1 vố
  17. BakaUsagi

Thôi close topic nhé. Lùm xùm mất công mấy sếp sờ gáy :oops:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.