Cần các pro tư vấn

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi NagaPain, 10 Tháng mười một 2013.

1. NagaPain

NagaPain Thành Viên Mới

Mình có acc 79 gần up 80,cũng chỉ vip 6,ko có ý định nâng vip nữa vì hs nghèo ,Acc ntnày:
    +Có 1k hồn vàng và đã đủ nguyên liệu để up 8x là chiêu dc itachi luôn
    +Hiện tại đang dùng đh công hàng giữa: gai,ssk áo đen,gaara,karin. Còn vài tướng tím 3x nữa nhưng bỏ từ lâu k up lv

Nhờ các pro tư vấn giùm mình 1k hồn vàng thì nên chiêu tướng gì trc là hợp lý để đi hd,boss,cvt cho dễ thở..
    Nhân tiện tư vấn giúp mình luôn 2 đội hình đi boss và đấu trường Cảm ơn nhiều!!
    Ngay cả 1 thằng ngu ngốc củng phải trưởng thành khi nó biết được nổi đau là gì. Biết được nổi đau sẽ điều khiển lời nói và suy nghĩ của con người
  2. dasfetrtw

dasfetrtw Thành Viên Mới

mình tư vấn xong , bạn tư vấn lại cho mình quả "Ava" của bạn nhé :emo.s2u.vn_009:
  3. Zjack95

Zjack95 Thành Viên Mới

săn bos sài đội TC, Gara, haku, karin, và 1k chiêu suigatsu để đi HĐ lúc 1h dame càng to thì đc càng nhiều bạc....có bạc thì chiêu thêm tướng
  4. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

Hồn Kim mà để chiêu Sui thì gơi phí nha . Đổi Sui = Darui ( Chỉ 500 Hồn Tím ) Tiết kiệm hơn rất nhiều nha . Nhưng dame boss vẫn ngon .

Chủ Thớt sắp lên 80 hay 70 vậy !!!!
    Nếu 70 :
    Đội Hình Đấu Trường : Karin + Sasori + TC +Gaara + Kazuku
    Đội hình này đi cả CVT nhà . Ngọc Tốt có thể qua lun Phong Ảnh .. Mà bác Vip 6 thì chắc ko thể rùi .
    Đội Hình Dame Boss : Haku + TC + Gaara + Darui + Kazuku
    Đội Hình này đi HD : 1h vs 10h rất ngon
  5. NagaPain

NagaPain Thành Viên Mới

Mình sắp 8x bạn ơi
  6. NagaPain

NagaPain Thành Viên Mới

^^' Mới có 1k hồn kim nên mình chưa bao giờ nghĩ chiêu suigetsu vì mình chỉ boăn khoăn giữa deidara vs sasori thôi..trong 2 con trc mắt thì nên chiêu con nào thực dụng hơn:45:
  7. Zjack95

Zjack95 Thành Viên Mới

bác nói thế k đúng r =.=!! darui là tướng tím k thể đeo đc pháp khí vàng nên bất lợi =>> sau kiểu gì cũng phải chiêu tướng vàng thôi. chiêu luôn bây giờ còn hơn
    Đội Hình Dame Boss : Haku + TC + Gaara + Darui + Kazuku
  8. Zjack95

Zjack95 Thành Viên Mới

Đội Hình Dame Boss : Haku + TC + Gaara + Darui + Kazuku theo mình thì bỏ con kakuzu đi thay karin vào dame khỏe hơn
  9. Zjack95

Zjack95 Thành Viên Mới

thực dụng vẫn là suigatsu bạn ạ! vì đi cái hđ 1h dame càng to đc càng nhiều bạc thế nên bạn có đội dame bos => kiếm đc nhiều bạc => có bạc chiêu tướng khác
  10. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

Kakuzu bắt buộc có nha bạn !!!!! 8x 9x ko có Hero hàng đầu nào nha ... Theo mình thì Kazuku xài tới 10x ... Ko bek về sau update sẽ thế nào thôi .

Suigetsu mà bỏ 1k Hồn Tím ra chiêu .. có thấy uổng quá ko ... chiêu xong Suigetsu thì thọt lun CVT vs 7 Ảnh .bác thử hỏi xem có ai xài Suigetsu hay ko ... Dame ko hơn Darui là bao nhiêu .Mà trong khi bác kia Sắp 8x ... Quán Rượu chiêu dc Bee ( Công Hàng Đầu hệ số 275% , Giảm Nộ địch 50 )Chỉ với 1k2 Kim Hồn ..

Bác có 1k Kim Hồn mà sắp 8x .

Thứ 1 : Mún PK đấu trường + HD 8h + 9h mình nghĩ nên chiêu Tsunade ( Công Giữa Hệ số 125 , Hòi 100 Nộ , bỏ hiệu ứng hàng giữa , Giữa Miễn Khống )
    Đội Hình bác sẽ như sau :
    + Hàng Sau : Karin + Tsunade
    + Hàng Giữa : gaara + TC
    + Hàng Đầu : Gai ( kazuku )
    Tập trung dame giữa .

Thứ 2 : Mún boss HD 1h + 10h Mình nghĩ nên chiêu Bee hoặc Mei ( Huyễn - Công Đầu hệ số 190% , Hòi 100 Nộ , Bỏ Hiệu Ứng hàng sau , Sau miễn Khống )
    + Hàng Sau : Haku
    + Giữa : Bee + TC + gaara
    + Đầu : Gai ( Kazuku )
  11. Zjack95

Zjack95 Thành Viên Mới

oh đấy cũng k phải ý tồi nhưng mà có 1 góp ý nho nhỏ là HĐ 1h với 10h nên xài đôi hình 0-3-2 bỏ con hàng dầu đi cho dame nó to
  12. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

Thế thì hàng Sau : Haku vs Kabuto
  13. Zjack95

Zjack95 Thành Viên Mới

nhưng đấy là đối với những người có nhiều bạc. như tôi bây giờ 1 ngày căng lắm đc có 500v thui sao chiêu như thế đc =.= mà còn chưa kể k luyện cấp cho tướng đc nữa
  14. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

Chỉ là Phương Án thôi mà :D Cho những thằng lắm tiền đó ...
  15. NagaPain

NagaPain Thành Viên Mới

bác nói chuẩn :emo.s2u.vn_041:
  16. NagaPain

NagaPain Thành Viên Mới

E cũng là dân nghèo thôi, giờ e đang dùng đh : gai-gaara-ssk áo đen-karin
    lên 8x có itachi thì phải bỏ gaara or ssk áo đen đi..
    còn hàng cuối ý định e muốn chiêu tsunade nhưng như thế lại phải mất set ngọc nữa ít nhất là ngọc 3 cho huyễn @@
    định chơi 1 2 2 : gai- main-itachi-karin-tsunade nhưng giờ chiêu tsu ko có ngọc cũng thọt =))
  17. Zjack95

Zjack95 Thành Viên Mới

thì theo mình cứ chiêu 1 đội dame bos cái đã r mới tính chiêu những tướng mình thích đc =.= vì k có bạc làm sao chiêu đc tướng khác
  18. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

Đem set của Karin qua Stunade .
    Còn karin ... thì lấy set Ngọc của gaara qua .
    + Đem ngọc Sức mạnh của gaara gộp lại cho Sasuke Áo Đen
    + Karin .. ko cần lắm Ngọc Huyễn . Mang ngọc 3 hoặc 4 là dc ... Tính ra đâu mất khoảng nhiêu vàng .
  19. NagaPain

NagaPain Thành Viên Mới

Mình cũng tính gần giống bạn đấy, Dồn ngọc của karin sang cho tsunade. Karin thì mình chỉ đầu tư ngọc nhạy vs ngọc trí cấp 3 thôi( tốn ~1k cho karin)
    Còn ssk+gaara thì dồn hết sang cho itachi, chơi 1 2 2: gai-main-itachi-karin-tsunade
    Giờ thì mình đang tích hồn vàng chiêu KillerB để đi boss vs đh 0-3-2
  20. asdasd

asdasd Thành Viên Mới

Trong đây có bác nào vip 1 2 lv 4x 5x chán game ko share mình luyện !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!