cần tư vấn map crocodile

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi OneOne, 20 Tháng tám 2012.

1. OneOne

OneOne Thành Viên Mới

mình đánh đến thằng crocodile và bí k thể nào qua đc. máu nó limit như vậy thì điều kiện để qua là gì ai biết chỉ mình với
  2. StyleGirl11

StyleGirl11 Member Tích Cực

Đk là con Robbin nộ xong bạn ko chết là ok, bạn nên đem 2 buff + kent để đánh nó, ko thì coi như bại.
    OneOne and (deleted user) like this.
  3. BabyKiller

BabyKiller Thành Viên Mới

Ai bảo là Robin nộ xong ko chết thì ok :31::31: Lỡ như ta đặt con Arlong ở giữa thì sao :75::75:
    Điều kiện là sống sót qua 5 turn, kiến nghị nên xài Kent hoặc Miss Valentine + với 2 buff
    OneOne and (deleted user) like this.
  4. OneOne

OneOne Thành Viên Mới

thank 2 ông mình vừa qua đc rồi. up con kent lên 40 đánh mấy lần mới qua
  5. StyleGirl11

StyleGirl11 Member Tích Cực

^ Bạn thử đi ?, à mà đúng rồi =)), bạn đồ mạnh quá mà =)), cả hội mình đứa nào đánh cũng xài kent + qua lượt Robbin nộ là win, bạn thích đi cách khác kệ bạn...
  6. LukaLu

LukaLu Thành Viên Mới

dung chopper di em:))
  7. BabyKiller

BabyKiller Thành Viên Mới

Thử cái j, ta chỉ ví dụ có con Arlong thì lúc đó Robin sẽ ra skill turn 4, hiểu ko? Nên phải nói chính xác là sống sót sau 5 turn.
    Còn nữa, ta đánh wa map đó chả cần xài Kent hay Valentine j xấc, .............................. chỉ xài Buggy thôi :emo.s2u.vn_068:
  8. KubinChan

KubinChan Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Kent or valentina là oke...2 buff nua nha
  9. LeO LeO LeO

LeO LeO LeO Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

dùng phá băng trận có kent hay valentine đứng đầu giáp trâu là ổn, 2 buff nữa nhé
  10. Caber_Vozer_Bter

Caber_Vozer_Bter Thành Viên Mới

crocodile chỉ cần trụ 5 turn thôi mà. chỉ chơi 2 buff, 1 Kent, 1 chopper là ok con dê
  11. DDragon

DDragon Thành Viên Mới

Bạn đọc kĩ lại nhé
  12. bingo_ls

bingo_ls Thành Viên Mới

cầm tanker đi bạn :D
  13. nokia1280

nokia1280 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 50.000.000 Beri

Trụ đc hết 5 turn là win . B chỉ cần dùng 2 buf ( Kaya + Vivi ) + 1 tank có skill bất tử 1 lượt là đc ( Kent or Miss Valentine ) :D