VHT Cần trợ giúp!

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi priestessotmz, 18 Tháng tư 2016.

1. priestessotmz

priestessotmz Member Tích Cực

Mình đổi gmail của acc thành 1 gmail khác nhưng gõ thiếu chữ M ở gmail thành abcxyz@gail.com. Giờ muốn thay đổi các thứ nhưng mail bị sai. Có cách nào lấy lại đc mail ko? thanks::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::
  2. Levy

Levy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play Phó Đô Đốc

3. priestessotmz

mình bị lỗi gmail nhưng trong báo lỗi có mục điền gmail thì phải làm sao đây?
  4. priestessotmz

đại loại là trc acc mình có 2 người chơi. thông tin thì của người kia nhưng giờ nó nghỉ và chuyển thông tin cho mình ( cả số đt và gmail, chỉ còn lại CMND là chưa đổi, vẫn của người cũ) nhưng khi đổi thì đánh thiếu chữ m trong gmail thành gail. giờ mã OTP ko về đc mail. dùng số đt để soạn tin nhắn thì ko đc ( chắc do chưa xác nhận mã OTP nên ko đc). giờ có cách nào lấy lại mail ko?
  5. Levy

Levy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play Phó Đô Đốc

6. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Bạn để một email bất kỳ nào đó
    Rồi vào phần nội dung ghi rõ giúp mình nhé
    :)
  7. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Những vấn đề liên quan đến tài khoản , vui lòng gửi về http://568play.vn/ho-tro
    Để được hỗ trợ nhé bạn :)
  8. Haryzero

Haryzero Member Tích Cực

Mod ơi cho mình hỏi: túi lựa chọn tinh vân 7*, được 1 bộ hay 1 món
  9. Ôn Dịch

Ôn Dịch Member Chính Thức

1 món
    1 món lấy đâu ra full bộ
  10. Haryzero

Haryzero Member Tích Cực

tks nhiều