NRT Cụm tinh anh mới

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi blackber, 24 Tháng tám 2017.

1. blackber

blackber Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

cho hỏi sắp tới có thêm cụm 4 k :pde53:
  2. naruhin

naruhin Cao Thủ Forum Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

ko bao h có cụm 4 nha
  3. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

sao biết hay vậy:pde36:
  4. blackber

blackber Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

sao biết :pde17:
  5. naruhin

naruhin Cao Thủ Forum Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

trước thấy mod bảo vậy, nếu sai thì cũng lắm đi chơi với sel và và vân thui
  6. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

cụm 4 làm gì, ông nào cụm 3 mạnh thì bị đẩy qua cụm 2, để mấy ông mới chơi lại vươn lên, chứ ra cụm 4 làm cái gì nữa
  7. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

ai bảo ko ra chỉ bảo đang xem xét
  8. KissMax

vậy đẩy hết top 50 qua cụm 2:|
  9. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Nói chung cảm thấy không vật lộn được cuộc đua top 50 thì mua nick sever cũ mà chơi thôi, lập nick sever mới làm gì nữa :pde36:, nếu đủ đẳng cấp thì vô được top 50, còn nếu k đủ thì mãi mãi k vô được thôi
  10. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Ngày xưa mình chơi cũng có nghĩ vô được top 50 đâu, sau cứ nạp tiền zô rồi chơi tự khắc nó vô top 50 thôi, mà cụm 3 với cụm 4 thì làm quái gì, lợi ích từ khiêu chiến tinh anh được gì to tát đâu
  11. BlueSky252

BlueSky252 Member Tích Cực

ừa đúng r ta mãi chưa vào đc top 50 chắc bán acc mua acc cũ :pde9:
  12. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

nạp tiền chưa đủ thôi :pde36:
  13. KissMax

nói 1 câu cho công bằng nhe giờ bạn qua sever mới mà nạp vip 9 như cái acc của bạn cùng thời gian chơi thử xem có vào được top không...chả muốn war gì nhưng nói chuyện mất tình cảm
    blackber thích bài này.
  14. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Ngày xưa, tôi chơi cũng thế, phải chấp nhận chứ sao, tôi chơi chả vào được top 50, nhưng sau mấy ông sever trước gộp với cụm 2, mình leo lên, bạn đòi mới chơi được top 50 liền, mơ hả, nạp 20,30m như senpai hẵng zô :pde36:
  15. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Giờ ai chơi sever mới thì đợi sever cũ gộp với cụm 2, đẩy mấy ông top qa cụm 2, chứ giờ bạn muốn có cụm 4 để vô top liền, hơi khó :pde86:, bạn war kệ bạn chứ tôi quan tâm đâu :pde84:
  16. KissMax

xin lỗi bạn tính cái kiểu như thời bạn chơi với bây giờ xem .... đang so sánh cái acc của bạn cùng một số tiền nạp đấy qua sever mới chơi cùng lại 1 thời gian xem có lên lc được như bây giờ ko
    Còn cái top TA này xin lỗi bạn lúc trước mình chơi từng cầm acc top 20 TA cụm 1 nhe nên bạn khỏi chỉ mình:pde22::pde22::pde22:
    P/s: TA này sao cũng được đợi NPH giải quyết....còn chuyện người ta chỉ hỏi có ra hay không....đừng có cái kiểu chả lời ra làm cái gì....t chỉ nói chứ ko có war ai nghĩ sao thì nghĩ
    blackber thích bài này.
  17. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

thời tôi chơi thì sao? sever tôi mở so với sever của top cụm 3 cách 6 tháng, giờ các bạn chơi, đợt tới các top kia đẩy qua cụm 2, các bạn chơi cũng cách sever mở gần nhất cụm 3 cũng chỉ 4,5 tháng, còn đòi cái gì nữa?? muốn vào top thì phải có thời gian, tôi trả lời rõ ràng : " cụm 4 làm gì, ông nào cụm 3 mạnh thì bị đẩy qua cụm 2, để mấy ông mới chơi lại vươn lên, chứ ra cụm 4 làm cái gì nữa", thế này mà bạn còn nói tình cảm này nọ nữa, không lẽ đợt tui chơi sever mới, tui cũng phải so sánh cầm 1 cục tiền coi có đua được với mấy ông 316 đó k à, chỉ là chơi game, cạnh tranh trong sv là chính, chứ tinh anh thì có gì to tát đâu??? bạn top 20 cơ đấy, mạnh quá :pde36:
  18. KissMax

vậy bạn thử so sánh cái event cách đây 6 tháng với event mới đây của mấy ông mới chơi 1, 2 tuần xem sao:pde22:
    Xin lỗi bạn ghi chữ ra cụm 4 làm gì, còn chuyện vế sau thì mình có trả lời đáp cho bạn rồi đó đẩy hết top 50 lên ( nói chơi đây), còn cái chuyện ra cụm 4 top liền mình éo quan tâm vì t không có acc ở cụm mới, chỉ là 1 số thành phần chả lời cái kiểu mất tình cảm nên t chỉ nói, vì cái phần thưởng tinh anh có được gì to tát
  19. binhtrang

binhtrang Member Tích Cực Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Ninja Vô Song

có cái vấn đề không liên quan đến mình cũng war :pde22:
    quỳ =]]
    Luky thích bài này.
  20. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Ơ, lúc đầu tui trả lời cho ông chủ topic, trả lời gì ông, tự nhiên ông bảo mất tình cảm :pde36:, ý kiến đó chủ topic nói, chứ lquan gì đến ông, thánh sống tình cảm đây rồi :pde20: