Chém gió chờ update

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi beosmile, 9 Tháng mười một 2016.

1. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

Anh em nghỉ tay tí chém gió nhỉ, anh em chờ mong gì nhất ở cập nhật lần này :)) dự kiến là 2 tiếng thôi, có thể sớm hơn, tranh thủ nghỉ tay chém gió đee
    Phin and TocBacViAi like this.
  2. leeyubee

leeyubee Member Chính Thức

gà gà hóng client thôi, mấy cái khác chưa hiểu lắm
  3. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

có gì chưa hiểu bạn cứ nói để anh em giúp đỡ nhé
  4. leeyubee

leeyubee Member Chính Thức

mod xem sao đề nghị chứ, hết hđ x2 train lâu quá
  5. beosmile

x2 thì hiện có nhiều hoạt động nhận thẻ x2, nhưng x2 toàn sv thì cùng chờ nha
  6. TocBacViAi

TocBacViAi Member Tích Cực

tải client rồi, hóng client
  7. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

:pde36: lâu đều mà lo gì b, b chịu khó treo lúc có x2 ở map liên sv đó nhưng khéo ở sv gộp ăn hành như chơi
  8. Phin

Phin
    Administrator
    Administrator ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

ok chỉ tui chơi đi MOD, tui lại bị Guild chửi nữa rồi ::beat_brick::
  9. AiLinh

AiLinh Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 30.000.000 Beri

Mod ơi hỏi cái game này có kích cầu như VHT version 1 ko
  10. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

:pde36: Mình chơi thấy toàn ae từ game khác sang nói chuyển từ game thiết kị gì gì đó đấy.
  11. AiLinh

AiLinh Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 30.000.000 Beri

Mình nghĩ nên có event cho những danh hiệu. đầu tiên của truyền thuyết bạo phong mod ơi
  12. Phin

Phin
    Administrator
    Administrator ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

Cái đó sắp có r ahihi
    Đang đau đầu vì bên Này ko có những danh hiệu , medal đặc trưng như bên VHT đây huuuuuuuuu
  13. SuperH

SuperH Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

bên VHT nhiều dân thiết kế lắm, làm eve cho VHT làm medal phọng bạo là ok, đỡ đau đầu ::beauty::
  14. Expendables

:pde9: ý kiến hay đó bạn