Chỉ mình cách đổi vàng ra beri

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi thanhcorp1254, 14 Tháng tám 2012.

1. thanhcorp1254

thanhcorp1254 Thành Viên Mới

trong hệ thống có chức năng này không mấy pro, đổi vàng ra beri, tình hình là em hết beri, ức chế vô cùng
  2. Teng90

Teng90 Thành Viên Mới

dùng vàng nấu ăn với ra khơi là có beri
  3. VaiNus

VaiNus Thành Viên Mới

Lúc đầu có beri bạn nên up nấu ăn max, huấn luyện 15~20, nếu còn thời gian thì up kĩ năng, chưa nên up phòng thuỷ thủ và phong thuyền trưởng vội

Còn về chiến tích thì up skill cho hợp lý vì nó sẽ quyết định sau này bạn theo vật công hay là ma công ( về sau có Robin và Enel thì ma công hết ). Lúc đầu thì bạn up phòng ngự tuyệt chiêu nhé để đi làm các nhiệm vụ
  4. Nagatomo

Nagatomo Thành Viên Mới

mấy bác cho em hỏi vậy cuối cùng là ko thể đổi vàng ra beri được hả ? nếu dùng hết số lần ra khơi và nấu ăn vẫn ko đủ tiền cường hóa thì koi như thúi hẻo rồi. Hix. giờ hổng lẽ mua cái card 50k nạp vô woa. :2::2::2:
  5. StyleGirl11

StyleGirl11 Member Tích Cực

1 ngày cao lắm vs nhà nghèo thì kiếm đc 2 3 trăm vạn là cùng :70:, bạn chịu khó ch hợp lí + chờ tỉ lệ thành công cao, chứ ko thiệt lắm. Sắp 60 rồi vẫn còn đồ chưa up này :29:
  6. OneOne

OneOne Thành Viên Mới

vip càng cao thì đc càng nhiều bạn à. họ có chức năng ch 100% mà nên họ up đồ nhanh lắm
  7. SandaiKitetsu

SandaiKitetsu Thành Viên Mới

Bạn nên dùng hết các lần ra khơi và nấu ăn free đi rồi hãy dùng vàng cưỡng chế. Bạn hãy tăng max lv phòng thuyền trưởng,phòng thuyền viên phòng nấu ăn như thế bạn sẽ kiếm đc kha khá beri trong 1 ngày, tuy vậy hãy chi tiêu hợp lý không thì sẽ lẵng phí rất nhiều tiền đấy
  8. Supa_Strikes_Zemkie

Supa_Strikes_Zemkie Thành Viên Mới

Nếu có chức năng đó thì game đâu còn thú vị nữa bạn ....:D
  9. MrNooN

MrNooN Thành Viên Mới

Hic tính giá trị vàng qua beri thì beri giá chát quá -.-