Chia sẻ đôi điều chuyện gộp công hội PK vs Sunny S1-S2

Thảo luận trong 'Công Hội' bắt đầu bởi quyet_tv, 27 Tháng năm 2013.

1. ZoroIdolS2Sunny

ZoroIdolS2Sunny Thành Viên Mới

Bạn thử xem nghĩ xem, những ng top cao thì thường đi làm, thời gian onl được vào buổi tối là mừng quá rồi ấy chứ nói đến việc đi kết giao, onl nhiều giờ, 1 thằng sinh viên như mình mà ngày còn onl được có 1 tiếng mình thấy Chip Cas thế là quá nhiều rồi :))
  2. BinhMinh89

BinhMinh89 Cao Thủ Forum

Thank bác Triệu đã đóng góp ý kiến.
    chắc cái game này là game cuối em chơi (cũng không còn bé nữa rồi)
    lần off kế tiếp bác cho em xin 1 chân để đc diện kiến và chém gió với anh em cho rực rỡ
  3. iCasla

iCasla Cao Thủ Forum Công Hội Pirate.S2

Tui còn nhớ rằng, Cas còn đồng ý yêu cầu bên PK là sau khi PK ghép Ch sẽ kick 2 memb mà bên các bạn PK ko thích. Lý do vì mẫu thuẫn của các bạn PK với nhau. Chứ thật ra 2 người đó ko thù hần gì với PK.

Đây là 1 nhượng bộ để hợp tác. Nhưng đổi lại các bạn PK có nhường bộ Cas để hợp tác hay ko thì tự hiểu.

Không hiểu nữa thì đọc mục 1,2,3 của Bác Triệu.
  4. ZoroIdolS2Sunny

ZoroIdolS2Sunny Thành Viên Mới

Thôi chào mn đi ngủ, hy vọng 2 bên sẽ cống hiến những trận TNC đẹp mắt:42:
  5. Sir_Red

Sir_Red Thành Viên Mới

bộ top sunny là ai có ãnh hưỡng gì à , bộ là top là phãi kết bạn à ..:)) đúng là con nít thiệt .. càng ngày càng lòi cái đuội ra rồi.... À quên ko chịu nghe và ko chiu bõ qua hình nhu là bên PK nhé... rất nhìu anh em trong cong hội 2 bên kêu stop nhưng mi thích ra vẽ ta đây nên mi cứ thích soi mói ...tai sao ta ko nói người khác , tại sao trã lời toppic binhminh , hay Zezo ta nói chuyện đàng hoàng riêng mày ta chữi cha mắng mẹ ( chưa chữi nhưng ỡ ngoài đời chắc đập cho 2 chai vô đầu bõ ghét thích wellcome gap nhau lun nếu o Sai gon .. )
  6. Sir_Red

Sir_Red Thành Viên Mới

ko mún im lặng mà giãi quyết ... đến ko dc thì đi vui vẽ thì cứ việc chiến thôi.. nếu PK thấy vì vậy mà ghét sunny thì cứ kéo qua chiến .. chứ đừng như bà 8 mà nói này nọ nữa thôi mệt . làm viên kẹo leo lóc nhà ra palltal đánh nhạc còn vui hơn ỡ đây bb ngũ ngon
  7. LouisKoo

LouisKoo Thành Viên Mới

xin lỗi bạn chứ nếu bạn cảm thấy acc bên sunny ko bình thường bạn có thể đặt vấn đề với g5
  8. kelkun

kelkun Thành Viên Mới

Cái bạn mà bên tôi hỏi bạn mà bạn bảo PM riêng ấy. Anh ấy là một trong những người rất háo hức muốn Sát nhập CH đểbiển Tây mạnh hơn đó.

2. MỚi ghép CH giữa 2 bên, đây là 1 vấn đề rất tế nhị. Kênh CH là kênh chung, 1 người thêm 1 câu, rồi lại có chuyện ko hay.

tôi nói thật cái việc TNC chả có việc gì phải dấu để mà Hay hay Không hay cả. Việc đó mọi thành viên trong CH có quyền được biết. Tế nhị cái gì chứ ??? cả 2 cái server biết hết từ lâu lắm rồi :D
    à bạn muốn biết chi tiết đoạn mà bạn bảo Độc tài ko ? nói thẳng ra đoạn đó nói về việc Mọi người muốn biết việc gì phải giấu, ae tò mò vãi chưởng ra ấy chứ. ko có vote đâu :D
    Nói thẳng luôn : trước khi sát nhập CH thì bạn ZoroLeo bên tôi đã rời CH và bị đóng băng 30 phút và bị cướp mỏ. Lại chả có nhẽ bạn ấy không hề được biết thông tin sát nhập ư ? hay là tranh thủ làm một nháy :D
    Đến buổi chiều hôm sau đang ngồi nói chuyện vui vẻ thì bạn dr.4 bên tôi báo là bị bạn RoronoaSon gì gì đó (deck care) cướp mỏ lúc hơn 3 rưỡi chiều. Sau đó HP MrTrung gì đó ạ đã hỏi ý kiến các mem là kick hay thông (thông gì thì tự hiểu ạ :D)
    thì thấy trên thông báo của Guild Sunny là cướp mỏ của ng cùng CH nói chung cho ra đảo khỉ nhịn YT mấy ngày.Và sau đó hỏi sao ko kick ? Bạn ấy cướp tận 2 lần cơ mà :D
    Đừng nói là không để ý nhé ? vì cả biển tím là Sunny còn gì ? Và bạn HP ấy đã kick.

Theo tôi biết ngay sau đó bạn đã ra và hỏi là ai đã kick ? HP nào dám kick ? LÀm con trai mà không dám nhận à ? hình như bạn MrTrung bị mạng lag.
    Và sau đó bảo bạn ấy tự ý kick .
    và bạn đã nói :
    [C.hội]iiCasla.s2:các bạn PK nhập là ko cần thiết và ko đi đến kết
    [C.hội]iiCasla.s2:quả tốt
    [C.hội]iiCasla.s2:hôm qua mình có nói rõ là ko hợp
    [C.hội]iiCasla.s2:các bạn có thể quay về CH trước
    [C.hội]iiCasla.s2:Sunny trước giờ yên bình
    [C.hội]iiCasla.s2:tôi ko muốn có các trường hợp *** mâu thuẫn nội bộ
    [C.hội]iiCasla.s2:chia sẽ đoàn kết memb trong Sunny

[C.hội]IiIhungIiI:vậy là ko dc
    [C.hội]IiIhungIiI:bên tôi bị cuwops chứ ko phải đi cướp

[H.thống][IiIhungIiI] bịđuổi ra khỏi công hội!
    [H.thống]Bạn bị [iiCasla.s2] đuổi ra từ[IiIhungIiI]!

bạn ấy bảo là: Và ko hề kick bắt kỳ 1 memb nào từ PK. , Đã sát nhập CH rồi mà cậu ấy vẫn còn phân biêt cơ đấy. Tôi nói thẳng acc đó tôi được cho và tôi hoàn toàn nghiêm túc chơi .cả sáng tôi cặm cụi nạp thẻ ngồi tẩy đồ.Mà kể cả thế . Có vẻ như sau khi tôi nói 2 câu trên thì bạn tự ý kick một thành viên mà không cần lý do nhỉ. (Ta thích là ta kick :D )
    5h 15 PM tôi off thì Zezo tự động out CH. Sau đó tôi online trở lại và từ lúc chẳng kick memb nào của Các bạn.
    Kế đến bạn cà keo vài việc. RED thấy hài lòng và KICK bạn
    .
    Ờm ờ đọc đến đây tôi mới hiểu là đã tự out trước thì làm sao có người kick được :40: Và từ tối qua lúc có xích mình tên REDSG đã xúc xiểm người bên tôi rồi.đọc hết rồi đấy.
    từ acc Aquamarine,dr.4 ... ko bị kick à :1:

Và khi Aquamarine trở lại để gọi ae PK trở về thì bạn ko cho vào trong khi bạn ấy là người quản lý mem sang đây là sao.Có nhiều người off thì chắc lúc ấy hack lại server để coi bạn thông báo ấy nhỉ =))
    mà bạn đang chơi acc Garo do bênh PK nên bị kick đó :D. bạn ấy còn bảo bạn vào mà xem .có ai lấy của bạn đâu nhể , đồ đạc còn nguyên:D bạn không chịu vào đấy chứ. Đún g không nào? Lên cả server rồi còn gì nữa :1:

p/s: theo như chúng tôi nhớ thì khi thỏa thuận sát nhập là kick acc LostBrain.s1 và không duyệt ooBlookoo.s1 vào vì 2 thằng này là kẻ thù của chúng tôi. sau đó thì sao ? ai phá vỡ thỏa thuận trước khi duyệt ooBlookoo.s1 vậy ? Duyệt trc khi cả xảy ra vụ cướp mỏ cơ mà :D. chỉ có HP duyệt được. Chẳng nhẽ bạn lại không thông báo sao ?Bạn hay quá đó :2:

Bái phục bác ZhaoYun.s2
  9. A Đức

A Đức Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 100.000.000 Beri

Cái thằng này đàn bà gớm nhỉ? Cas kêu pm để giải thích riêng thì 1 mực ko chịu, chống đối kịch liệt. Bạn có việc rằng không phải việc gì cũng mang lên CH ko? Bây giờ lại đỗ thừa Cas ko giải thích.

Cái này 1 minh chứng cho việc Cas nói kích động gay mâu thuẫn cho anh em đây này. Vào CH thì kick1 đông memb phản đối.
    Lên 4rum thì kick động Triệu và iiCasla, CHIPKON. Hahhaa...buồn cười ghê gúm.

Đến đây thì hiểu những gì Cas nói rồi nhỉ?
  10. _____kOr

_____kOr Thành Viên Mới

Đy đâu bợ đýt đến đấy!
    Gộp là chỉ để sang thăm dò Sunny rỒi về kiện cáo thế này đấy hả?
    Ờ. Sunny có iiCash với Chip hack đấy!
  11. Sir_Red

Sir_Red Thành Viên Mới

LIỀU là 1 tập thễ yếu nhưng đoàn kết .. điều này đã dc kiễm chứng :)) khi pirate hõi sát nhập.. thì nhiu anh em dong ý nhưng vài member ko tan thành thì ngay lập tức trã lời ko .... Và khi chiên TN thì sự đoàn kết càng hiện rõ . và 1 dieu9 o liều ai cũng là chũ hội..ý kiến là cũa chung.. ban quãn lý chính là đa số thành viên cùng công hội.. nên ko nói đuoc .. vì liều ko có topten nên ko thê hiện nhiều nhưng khi chưa xác nhập thì liều chẵng thua công hội nào ... CÒn giờ qua Sunny . red chĩ biết nhập gia tùy tuc,... biết cas là chũ sunny nên cas keu chiến thì log acc chiến ko biết đó là ai... nhưng có thễ red kêu ngưng chiến thì xin lỗi có thê red ko ngưng vì vài lý do khác th1i dụ như sunny va shanks chjen vua rùi.. đã ngưng chiến nhưng tới giờ red vẫn đập nhau ầm am ^^.. ko ai quãn ly dc ta ca hehe.......
    SUNNY Quãn lý ra sao thì ko cần red nói .. số lượng member oline và số lượng tham chiến khi gặp chuyện nói lên tất cã..... phãi nói có thê bà cas điều hành chưa toàn diện nhưng bã ko phãi độc tài nói ko nghe .. nếu thê thì đâu có ai vào sunny ^^
  12. MARIAOZAOA

MARIAOZAOA Thành Viên Mới

:32:nói nhỏ thôi nói to thế@@
  13. kelkun

kelkun Thành Viên Mới

CÒN BÁC REDSG ... hôm qua êyu biết gì đã nhẩ sổ vào như 1 con ... :D

Ngồi tự kỷ vs 3 cái dòng com xúc xiểm người bên tôi ... thằng tôi này đọc được hết đấy :D
    Xì còn dọa người khác khi vào SG cho 2 chai bia vào đầu ư :1: ... :2:

đến lúc đấy xem có dám ko :D hay lên cmn Thanh Hóa đi chơi với tôi đê :40:
  14. A Đức

còn cái thằng này, mày đang cầm acc của thằng llhungll.s2 của Sunny phải ko? Có chút tự trọng thì trả lại acc cho anh em bọn tao. Đừng có vào đây mà bô bô lắm điều. :24:
  15. kelkun

kelkun Thành Viên Mới

tự nhiên bị kick không lí do mà buồn vãi ... :D Thích là kick :2:
    đang có ý nghiêm túc chơi acc đó. mà ta được cho đấy chứ :D ... ms nạp cái thẻ hồi sang :D
    mất 2k vạn beri để tấy hết đồ đấy.

Sửa bài viết 1 : mới phát hiện ra đồng chí ấy là đồng hương :D

Sửa bài viết 2: Và khi Aquamarine trở lại để gọi ae PK trở về thì bạn ko cho vào trong khi bạn ấy là người quản lý mem sang đây là sao.Có nhiều người off thì chắc lúc ấy hack lại server để coi bạn thông báo ấy nhỉ =))
    mà bạn đang chơi acc Garo do bênh PK nên bị kick đó . bạn ấy còn bảo bạn vào mà xem .có ai lấy của bạn đâu nhể , đồ đạc còn nguyên bạn không chịu vào đấy chứ. Đún g không nào? Lên cả server rồi còn gì nữa

p/s: theo như chúng tôi nhớ thì khi thỏa thuận sát nhập là kick acc LostBrain.s1 và không duyệt ooBlookoo.s1 vào vì 2 thằng này là kẻ thù của chúng tôi. sau đó thì sao ? ai phá vỡ thỏa thuận trước khi duyệt ooBlookoo.s1 vậy ? Duyệt trc khi cả xảy ra vụ cướp mỏ cơ mà . chỉ có HP duyệt được. Chẳng nhẽ bạn lại không thông báo sao ?Bạn hay quá đó
  16. MARIAOZAOA

MARIAOZAOA Thành Viên Mới

:11:ac day nghe noi duoc cho han hoi day du thong tin ha kellkun vay thi dau goi la a cap nhi:3:
  17. A Đức

haha...acc của người ta mà cứ làm như của mình. Thằng llhungll.s2 cho mày chắc?
  18. kelkun

kelkun Thành Viên Mới

thì ta được cho lại đấy chớ =))
  19. A Đức

Chính tao là người tán thành ý kiên với Cas cho thằng ooBlookoo.s1 vào lại CH đấy. Vì tối ngày hôm trước là bọn tao thống nhất việc tách CH rồi.
    mày bảo LostBrain với Blookoo là 2 thằng phá 1 dàn acc của bên mày. Thì mày trả lại acc llhungll.s2 lại cho bọn tao :61:

Sửa bài viết:

Mày tự hào về bên mày đất lành chim đậu. Nào là quan lý tốt gì gì đó. Tao ko biết vì tao ở bên CH mày. Nhưng chính bọn mày bảo hơn 4,5 acc bên bọn mày bị phá. Mà người phá thì cũng là người PK bọn mày. Có thấy mâu thuẩn ko?

Có tự trọng thì trả acc llhungll.s2 lại cho bọn tao. Vì nó chẳng liên quan gì đến nội bộ của bọn mày. :51:
  20. Sir_Red

Sir_Red Thành Viên Mới

PIrate giò chĩ là xác ko hồn ... dù sao red cũng nễ asia thật có thễ cầm trịch cộng hội đến giờ ... ^^ MF cũa tui cố lên nhé .. keke nhưng nhớ nhắc member tránh xa red ra hehe