NRT Chia sẻ cách tranh mua "SALE tranh mua"

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi nar171007, 12 Tháng năm 2017.

1. nar171007

nar171007 Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Có 3 kinh nghiệm mình muốn nói ở đây :
    1. 99% mua được nếu như nhà dùng mạng >15Mb .(nhà mình gói truyền hình internet VT 15Mb).
    2. Phải chơi ở sv mới hay sv ưu tiên_sv có top tinh anh.
    3. Nhà có điều kiện chút chút.::boss::

*Giải thích:
    1. sale tranh mua có hạn và game tạo điều kiện cho mem mới or mem cống hiến ấy. Em chơi từ lúc tháng 9 năm 2016 tới nay ở sv77 zing me mà 100% chưa mua đc cái túi vàng or lễ kim nào ở sale tranh mua::angry::, cho dù có f5 lúc 0h01' thành công đi chăng nữa thì 0h02-0h03 cái sale nó mới hiện và dĩ nhiên ko còn nữa.
    2. việc game bị lag khi gộp sv cũng ảnh hưởng rất lớn tới các hoạt động or event nên việc mua đc cũng rất khó. Em mong rằng NPH tăng số lượng túi lên + giải quyết vấn đề lag do gộp sv càng sớm càng tốt.
    3. Ngoài lề " cái danh hiệu đền bù vòng quay may mắn ngày 10/4/2017 tới nay vẫn chưa có ".::choler::::choler::::choler::
  2. DarkRandzz

DarkRandzz Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

cái này nếu gọi thật sự thì bạn ngáo chứ k phải lag :) kinh nghiệm mình Sale bấy lâu nay là cứ onl lúc 23h55 cho qua mốc 00h00 luôn. xíu 00h01 > 00h03 là sale nó hiện ra lại rồi mua thôi. từ đó giờ mình chưa bao giờ mua hụt 1 túi nào theo cách này cả :)
    PhiNhiu thích bài này.
  3. DarkRandzz

à 1 số thiếu xót quên nói. khi bạn F5 là game nó bị đơ k vào dc server, đợi khi nào dc thì dĩ nhiên Sale nó đã hiện ra từ lúc nào rồi :) lúc đó mới vào dc game thì 99% nhịn mua túi ;) cố gắng onl qua 00h00 , mua túi xong rồi F5 thì có ảnh hưởng j đâu
  4. PhiNhiu

PhiNhiu Cao Thủ Forum

Trình độ yếu kém lại đổ thừa :)) T treo 4 nick vẫn mua đủ 6 túi có làm sao đâu :haha::haha::haha: Lag mới tí đã than
  5. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Đã tranh mua thì sao tăng túi lên được bạn, nếu tăng túi lên ai cũng mua được thì gọi là giảm giá mời mua, chứ tranh mua gì nữa :)), mình sever mở được 2 tháng, đúng 0h01 mình rs vào cái là mua được luôn, số lượng túi lúc nào cũng còn cỡ 47x 48x túi, nhưng nếu mạng lag thì bạn nên ở trong đó, đừng rs, chờ nó hiện ra rồi mua té cho rồi
    PhiNhiu thích bài này.
  6. nar171007

nar171007 Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Cách này đã thử rồi mấy bác, nhưng cứ hiện lên toàn phút thứ 2, 3 ko ak. toàn hết rồi mới hiện.
    tks 2 bác chỉ giáo. nút LIKE nằm chỗ nào thế. thấy phinhiu thích mà mình tìm ko thấy
    . :cat4
    PhiNhiu thích bài này.
  7. DarkRandzz

nút like kế bên nút Trả lời đó :v
  8. NoobGamer

NoobGamer Member Tích Cực

Vãi giờ mình mới biết các thánh tranh mua khiếp thế. Mình toàn chờ đến 6h sáng hôm sao mua. Mà chẳng bao giờ mua được. Giờ mới hiểu tranh mua khiếp thật
  9. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

@NoobGamer ;)), mấy cái này nhà nghèo mua, đổi ít lễ kim sang vàng, chứ giàu thì tranh mua mấy cái gói này làm cái gì
  10. PhiNhiu

PhiNhiu Cao Thủ Forum

Nhà giàu chúng nó chơi tranh mua kia kìa :)) Vào lần 1-2m :))
    Luky thích bài này.
  11. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Nhà giàu chơi tranh mua kia, đổi tiền polime lấy vàng, 2 tờ hoặc 4 tờ 1 lần, nghèo đổi lễ kim, lần 100 tờ mới được xí vàng :))
  12. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Tranh mua kia, sáng ngủ dậy, mở mắt cái có vàng, tranh mua này, mất ngủ lắm :))
  13. Kucangra

Kucangra Member Chính Thức

cho mình hỏi cái sale tranh mua mở ban 2 ngay cuối hả
  14. Tuna

Tuna Member Chính Thức

ngày nào nó chả mở, mà thường 2 ngày cuối nó cho mua túi vàng, nên bạn có thể dùng lễ kim mua nhận được vàng