Cho hỏi về chức năng kế thừa

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Jinny194, 22 Tháng tám 2012.

1. Jinny194

Jinny194 Thành Viên Mới

Vào phần kế thừa mình không biết sử dụng chức năng này ra sao :26:.Chuyển đồ vào ô nó cứ bảo là Trước tiên hãy chọn trang bị kế thừa.:66:
    Ai biết xin chỉ giáo :10:
  2. Wilson

Wilson Thành Viên Mới

Nói là kế thừa nhưng nói dễ hiểu là chuyển + từ món này sang món khác.

ô "Cũ" là ô để trang bị mà bạn muốn chuyển + đi. Còn ô "Mới" là ô bạn để trang bị muốn chuyển + vào. Nhưng cả 2 ô phải cùng 1 loại trang bị(VD: nhẫn, vũ khí...) và cấp ô "Cũ" phải nhỏ hơn ô "Mới" 1 cấp(Theo thứ tự: Trắng -> Xanh lá -> Xanh dương -> Vàng -> Đỏ -> Tím).
    Ví dụ:
    Ô "Cũ" mình bỏ 1 cái nhẫn xanh lá +20 vào. ô "Mới" mình bỏ 1 cái nhẫn cấp cao hơn 1 cấp nghĩa là xanh dương vào. Thì phía dưới sẽ hiện kết quả chuyển +. sau đó bấm "Tiến hành" là nó sẽ chuyển + dùm bạn. Tỉ lệ là 100%. Lần đầu sẽ được miễn phí, các lần sau sẽ + dần lên 10 vàng. Mỗi ngày sẽ reset lượng tiêu hao khi kế thừa 1 lần.

Lưu ý: khi chuyển + thì cấp nhỏ hơn chuyển cho cấp cao hơn sẽ bị giảm +(ví dụ: màu xanh lá sang xanh dương). Nếu chuyển ngang cấp (vì dụ: màu vàng sang màu vàng) thì sẽ giữ nguyên +.
  3. Alohaz

Alohaz Thành Viên Mới

lưu ý bạn phải lên vip 1 thì mới dùng đc chức năng kế thừa > còn bạn chưa lên vip nó sẽ báo như vậy và ko cho bạn chuyển đồ vào
  4. 0ack2205

0ack2205 Thành Viên Mới

chung quy là đấm tiền vào mặt bọn nó là kế thừa được hết ;))
  5. vipthang

vipthang Thành Viên Mới

thông báo của bạn là do bạn chưa nạp 10k vào cho nó =))
  6. StyleGirl11

StyleGirl11 Member Tích Cực

Không nạp card thì lấy đâu ra kế thừa đc bạn:12:
  7. dream_stupid

dream_stupid Member Tích Cực

bạn chưa có vip thì k kế thừa đc
  8. ThienTak

ThienTak Thành Viên Mới

Lên VIP 1 đi rồi có kế thừa
  9. Kenzuro

Kenzuro Thành Viên Mới

mình thấy chức năng kế thừa rất hay và hợp lý đấy chứ, lúc trước không biết nên toàn down rồi lại up , tốn tiền ghê , giờ biết xài chức năng này nên đỡ tốn hơn nhiều :71: