NRT code tri ân đã dùng rồi

Thảo luận trong 'Thắc Mắc' bắt đầu bởi mapbeo2607, 26 Tháng mười một 2015.

1. mapbeo2607

mapbeo2607 Member Tích Cực

Mình quay đc mấy code của tri ân làng lá khi xài thì đã nhận thưởng này nhưng hok có j
    Mong mode coi check giùm vs :(
  2. DangerBind

DangerBind Cao Thủ Forum Người Hướng Dẫn - Naruto Nhà Thiết Kế

đã nhận thưởng này tức bạn đã xài loại code này trước đó rồi nên ko thể xài 2 lần á !
  3. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

k phải đâu mình cũng bị vậy nè mình quay rồi dùng điểm đổi code mới toanh nhưng khi nhập vào thì nó để đã nhận thưởng này mình cũng đã dùng thử acc củ quay lấy điểm đổi code khác rồi nhập vào acc đang chơi nó cũng để đã nhận thưởng này rồi :(
  4. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

Đã nhận thưởng này có nghĩa là bạn đã ăn code này nha :p
  5. DangerBind

Mình giải thich logic lễ bao cho các bạn rõ
    1 : nhập vào báo nhận thành công là bạn đã xài được !
    2 : nhập zo báo đã nhận thưởng thì bạn đã nhận loại code đó rồi !
    3 : nhập xong báo code đã bị sử dụng thì code đó lỗi bị người khác xài trước đó rồi !
    4 :nhâp zo báo key vô hiệu hóa là mã ko tồn tại !
  6. Hume

nếu vậy có thể mình đã vào trường hợp thứ 3 đó mình vừa mới đổi dc code 60 điểm vào game nhập thì nó để đã nhận thưởng này nhưng trong túi mình thì ko có lễ bao code
  7. Hume

mình đã từng nhận code và đã nhập hay chưa mình đều bik rõ vì code mình đổi dc mình đều nhớ cả mỗi lần nhận code mình đều xem nó có giống cái mình đã từng nhận k rồi mình ms nhập
  8. HimeHinata

HimeHinata Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

đây là lí do mình rất ít khi chơi nhửng evt có phần quà là code :cat12
  9. DangerBind

À để mình ví dụ nha với code ngư long nhé!
    NGày đẹp trời nào đó bạn có code ngư long từ event thì nhập zo lần đầu nó báo nhận thành công thì đã được
    Qua 2 3 tuần sau có vòng quay ra code nó đổi tên code lại là vip code 6 nhưng nó vẫn là code ngư long khi bạn nhập zo lần nữa thì nó báo đã nhận thưởng là bạn đã xài vode ngư long trươc đó 1 lần rồi!
  10. Hume

nếu vậy thì mình có thể nói là từ khi event tri ân mở thì mình chưa hề nhập 1 cái code nào cả nhá nên lý do của bạn k thể xảy ra với mình đâu !
  11. DangerBind

Theo mình bít vip code 1 là code 500
    Vip code 2 là code 1k
    Vip codcode 3 là code giángsinh
    Vip codr 4 là code đồng hành
    Vip code 5 là code an lành
    Vip code 6 là code hạnh phúc
  12. DangerBind

Bạn xem bạn từng nhận cái nào chưa
  13. Hume

trong những cái code bạn đưa ra mình k hề có cái nào cả nếu có thì cũng là code 5k3 hồi trc event diễn đàn này thoy để mình kiếm lại ev đó cho
  14. Hume

ah` hình như mình đã từng nhập 1 cái vip code 4 thì phải k nhớ rõ lắm nhưng đã từng dc 1 cái trong quay đấy
  15. Hume

vs qua ngày hôm sau mình cũng quay dc 1 vip code 6 rồi nhập nhưng bị đã sử dụng rồi đến hôm nay dùng 60 điểm đổi rồi nhập thì cũng đã nhận code này k hỉu sao lun
  16. DangerBind

Nếu bạn tham gia event sv new trên forum và đã phát code sử dụng rồi thì sẽ ko xài duoc code 1 và 2 nha !
  17. DangerBind

60 Điểm là vip code 1 nhé
  18. Hume

mình k tham gia event sv new tại mình chơi S114 ra lâu rồi vs lúc đó mình cũng k tham gia diễn đàn nên làm sao tham gia event sv new dc
  19. DangerBind

Có thể bạn thông qua đâu mà có trc đo vì code trên vòng quay mình send khá nhìu trên sv mình và chưa ai nhận ko dc cả !
  20. Hume

z chắc ở ev tri ân hồi trc. mình nhận dc và đã nhập rồi nên chắc h k dc :(