Dự đoán trùm cuối trong ONEPIECE ~

Thảo luận trong 'One Piece Box' bắt đầu bởi KingOfPirates, 12 Tháng mười một 2012.

1. asdadfd

asdadfd Thành Viên Mới

chỉ có lòng mà không có sức thì không làm được gì đâu.Coby vốn chẳng có tí sức mạnh và lòng dũng cảm nào.Thứ duy nhất mà nó có chỉ là tấm lòng lương thiện.Tôi đây cũng thế muốn tổ quốc mình giàu có mạnh mẽ lắm.Nhưng biết làm gì đây?Vì mình chẳng có tài cán và dũng khí nào cả.Và điều duy nhất có thể làm là hy vọng.Coby cũng thế coby sẽ hy vọng vào luffy để đem lại hòa bình.Chứ thằng đó siêu gà chẳng thể nào hóa phượng hoàng được đâu.
  2. Eiichiro Oda

Eiichiro Oda Thành Viên Mới

chắc mới đọc One Piece hả :19:

Nó có Haki bá khí, có Lục Thức lại là đệ của Grap mà kêu nó cùi à :19:

Trùm cuối là BB nhé :19:
  3. KubinChan

KubinChan Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Haki ai mà chả có,còn vụ đó thì chưa chắc là bá vương nha!!Lục thức trong HQ thì Lucci là trùm,Bây giờ mới Đại tá,Ai mà bít trc dc chuyện gì xảy ra,truyện còn cả chục năm mà phán 1 câu chắc chắn thế:22:
  4. LegendWarrior

LegendWarrior Thành Viên Mới

Thì mình có bảo là Coby sẽ là trùm cuối OP đâu , mình bảo nó sẽ là một trong các cá nhân góp sức vào phá hoại âm mưu và tiêu diệt trùm cuối thôi . Còn cái vụ Coby sợ chết và không có tài cán gì thì xin lỗi nhé đó là câu chuyện của mấy năm về trước trên tàu của Avida thôi nhé , bây giờ Coby đã là Đại Tá và theo Grap học tập mấy năm trời , bạn nghĩ sao mà bảo Coby như thằng phế vật được . Coby đã từng nói một câu : “Ta không nên lo lắng về việc có thể để đạt được ước mơ hay không, miễn là ta có mong muốn làm điều đó!!!” . Bạn hãy nhớ câu nói đó nhé . :10::10::10:
  5. Eiichiro Oda

Về đọc lại truyện rồi lên đây chém tiếp nhé :19:
  6. MsThao

MsThao Cao Thủ Forum

mình nghĩ là ODA sẽ die trc khi ra trùm cuối :65:
  7. hieuleo

hieuleo Thành Viên Mới

sau này nhóm luffy gần tìm dc kho báu one piece rồi thì bên hải quân chắc sẽ ngăn cản , bọn tứ hoàng + ht chắc sẽ về phe luffy bem trận cuối đó cũng có thể là 1 trận hoành tráng như oda nói
  8. KubinChan

Truyện????mấy chap mới có nói năng gì đến tình hình thế giới ko?hay đang War giữa băng Dof và SH!!!!!
    Lục thức thì mỗi Lucci là luyện dc kill thứ 7 thôi nha! P.Đô đốc chinh chính ngoài NW triền miên còn chưa là gì!!chỉ luyện 2 năm với Grap thì chưa là gì đâu...Bác nghĩ nó có = dc Vergo chưa mà :emo.s2u.vn_063:...ở đấy mà ra vẻ:emo.s2u.vn_031:
    P/S: Nên quay về hiện thực nha,đừng đem phim Z vào,truyện chưa có khúc nào nói đến tình hình HQ đâu.
  9. Eiichiro Oda

Vẫn như trên, về đọc lại truyện. :46:

"đọc lại" chứ không phải "đọc tiếp" :46:

chỉ nguyên cái cụm "Haki ai mà trả có" là đã không đáng để mất công type rồi :46:
  10. KubinChan

Đừng đem chuyện 2 năm về trc ra nói,lúc đấy Oda còn mới biết đến haki.....nhìn về hiện tại thì từ lúc ra NW bạn có thấy đệ nào của mấy ông tay to mặt lớn mà ko biết haki ko????HQ 2 năm trc từ P.DD trở lên là xài Haki rồi nha.Ở đấy mà trẩu tre ta đây
  11. Eiichiro Oda

Tại sao lại đừng đem chuyện 2 năm về trước ra, mà kể cả sang NW rồi thì "Thằng nào mà trả có Haki" à :emo.s2u.vn_099:

Cho xin tên mấy thằng đệ của Tay To có Haki với nhể :emo.s2u.vn_026:

Sang đến NW toàn tay to thì việc có Haki nó là bình thường vì không phải ai cũng đến được NW, còn "ai mà trả có Haki" thì về đọc lại từ chap mới nhất luôn nhé :46:

Ngay cả trong team SH thì ngoài 3 hot boy ra thì những người còn lại cũng chưa thấy nhắc đến ai có Haki đâu, ở đấy mà "ai mà trả có" :46:

HQ 2 năm trước từ PDD trở lên có Haki thế cái của Coby nó được gọi là gì, không gọi là Haki thì thôi gọi tạm là Mantra vậy nhé :46:

Nhìn lại bản thân mình trước khi gọi người khác là trẩu tre đi :46:

Nhìn lại mấy cmt của tôi trong thớt này đi, không hề có cmt nào tôi nói Coby là trùm cuối nhé, có điều hiển nhiên tương lai Luffy sẽ là VHT và Coby chắc chắn sẽ là tay cơ với Luffy cũng như Grap và D.Roger nhé.

Còn về trùm cuối thì tôi nói là BB chứ không phải là Coby nhé.
  12. GiolLanh

GiolLanh Thành Viên Mới

coby và luffy chung chiến tuyến ( thể hiện sự đoàn kết giữa 2 thế lực thù địch trước giờ HT + HQ chống lại kẻ muốn biến thế giới thành một nơ ko có ước mơ ) chống lại BB. End :D
  13. S2MrNamS2

S2MrNamS2 Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

trùm cuối là thánh ODA:5::5:
  14. KubinChan

Oda: Haki ai mà chả có ý ở đây là 2 năm sau haki ko là gì mới mẻ,vì ông nói coby vừa lục thức vừa haki = boss cúi!!!haki nó sau 2 năm là gì so với mấy thag P.D Đốc chinh chiến lâu ngoài NW chứ!!!
    Mấy thag đệ của BB với Dof ai ko có haki hử???nó cũng như cấp đội trưởng băng RT thôi.
    Việc Coby lúc đấy thì chưa biết là " lớn mồm" hay gì nha!!!Haki thì luyện tập có,nhưng 1 số người cũng có khả năng bẩm sinh hay thức tỉnh gì thôi....P.DD trở lên đều có là " lời ông bác sỉ nói với Coby"..trong truyện phải có 1 số trường hợp cá biệt chứ!!
    Như Ace trong Wiki bảo là haki bt thôi,và cũng chưa thấy gì ở trận chiến,nhưng đây:
    [video]http://i1229.photobucket.com/albums/ee466/KungGame/UP/OP/587/07.png[/video]
  15. KubinChan

Cái này mới đúng
  16. 123AAA

123AAA Thành Viên Mới

Lucci mà đòi làm trùm về lục thức á?? Chỉ là tinh thông, bậc thầy thôi. chứ còn về sức thì cũng bình thường so với 2 năm sau. Nếu nói về lục thức thì còn thua xa mấy cha trong Hải Quân. Còn Coby ai bảo là yếu??? sau 2 năm mà leo lên được đại tá hải =quân là ghê lắm rồi :)). Còn Luffy thì do tư chất cao, dòng máu nữa.... nên chuyện sau 2,3 năm có haki vượt các PDD là chuyện thường :46:
  17. BinhMinh90

BinhMinh90 Thành Viên Mới

nhà tôi có game cầm tay và tui có mua bộ OP PS 3 về nhưng chơi chưa phá đảo được vì game đó theo truyện nên tôi chơi đến khúc water 7 phải 6 7 ngày ij đó
  18. TungDZ

TungDZ Member Tích Cực

mình nghĩ sanji đánh với lão ngồi ngoài cùng bên trái :)) trông men men giống nhau =))
  19. zorovsluffy

zorovsluffy Thành Viên Mới

chập cuối toàn nhân vật khủng:60:
  20. Zoro_Kun

Zoro_Kun Thành Viên Mới

Đồng ý vs thím này:65::65: