NRT Event sát nhập

Thảo luận trong 'Thắc Mắc' bắt đầu bởi mapbeo2607, 27 Tháng một 2016.

1. mapbeo2607

mapbeo2607 Member Tích Cực

Mod cho hỏi vs
  2. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

hinh die ban oi va hoi cai gi a
  3. mapbeo2607

quà đấu trường của sever hok mở đc bạn ơi
    Nó ghi dữ liệu sever ^^
    Có j xem giùm mình vs thank kiu nha ^^
  4. minato2212

minato2212 Member Chính Thức

Lỗi mà ko đưa id vs sv thì thách đố nhau à
  5. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

Nói chớ là sever nào cũng bị lỗi:haha:
  6. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

sau này báo lỗi thì kèm theo
    ID
    SV
    Tên nv
    giúp mình cái
  7. Mizuki Himeji

chứ mấy bạn cứ báo lỗi thế này thì troll bên CTV mình lắm vì không có thông tin đầy đủ sao mình báo bên kỹ thuật được ạ
  8. mapbeo2607

ID: tvls009
    SV: s119
    Tên nv: Teddy_Boy
    Sorry Mod nha có chút chuyện nên quên ^^!
    SORRY
  9. Mizuki Himeji

lỗi gì luôn bạn để mình còn biết đường nói
    bạn nói cụ thể giúp nha
  10. Tokyyo

Tokyyo Member Tích Cực Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá

bữa tôi cũng báo lỗi này, mà 3 ngày rùi, chưa fix
  11. vuacobac0889

vuacobac0889 Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Zing mà báo gì bên này :cat85
    FAIZ thích bài này.
  12. mapbeo2607

Mod có hướng dẫn up ảnh trên upanhsieutoc nhưng dạo này up trên đấy có vẻ hay die quá à
    Có mod nào làm bài hướng dẫn mình với đc hok ^^
  13. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

up trên trang imgur ấy bạn dễ up mà ảnh chưa thấy die bao h
  14. mapbeo2607

Có trang nào hok cần đk thành viên hok Soi
  15. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

trang imgur đấy. Hình như có bàj hướg dẫn up ảnh ở trang đấy nữa mà ôg tkử đào mộ xem.
  16. mapbeo2607

Đc rồi Thank Soi ^^
    :e
  17. Sói Cô Độc

không có chi hổng có chi:cat33:cat58:cat58:cat58
  18. mapbeo2607

Vẫn chưa fix lỗi nè à Mod ơi @@
  19. Mizuki Himeji

bọn mình báo rồi mong các bạn thông cảm và chờ đợi nha