VHT GÓC XIN MOD ĐỔI LẠI TRANG SỨC Ạ

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi prodayy, 24 Tháng mười 2023.

1. prodayy

prodayy Member Chính Thức

Do mình đổi nhầm dư ra 1 trang sức Vô Danh, nên mình xin mod đổi lại giúp mình 1 cái Vô Danh=Hỗn Độn. Xin cám ơn mod
    ID: prodayy
    server: S692-Speed Jiru
    Ingame: Kendu
  2. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

r nó ở bộ trang sức nào bạn lấy nó từ đâu ảnh bạn mới đổi trang sức đâu ?
  3. NoobOne

NoobOne Member Tích Cực

Vô Danh nằm code outgame mà làm gì có vụ "đổi nhầm" được. Hay ý bác là đã full 6 món, code lần này dư ra thành món thứ 7?
  4. prodayy

Mình đổi từ trang sức cao cấp đó mod, mình bấm đổi 8 viên thành 4 trang sức Vô Danh, mà mình quên mất là đợt OG vừa rồi mình có ăn mốc 2m được 1 cái rồi nên dư ra 1 cái Vô Danh
  5. prodayy

Mình ăn OG đợt trước ra 1 Vô Danh rồi mà mình quên, mình tích thủy tinh thời trang cao cấp để chờ update đổi mà, nãy mình vừa đổi luôn 4 cái Vạn Linh nữa
  6. prodayy

Hiện trong rương mình vẫn còn 5 rương Vô Danh, chưa dám đụng tới, nếu đổi qua Hỗn Độn không được thì mod cứ đổi qua Kim Mệnh giúp mình cũng đc, do mình quên trong rương còn 1 rương Ts Vô Danh :(
  7. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Như này nha do bạn ko có ảnh bạn mới đổi cái trang sức đó mà cái đó cũng có nguồn lấy từ code og mình vẫn sẽ hỗ trợ báo case của bạn lên trên nhưng có đc hỗ trợ hay ko thì mình ko hứa nha
  8. prodayy

9. prodayy

Mình cám ơn mod, tại mình cũng quên mất chụp hình lúc đó, nhưng mong mod nói giúp mình nha, mình có hình 5 rương vô danh chưa đụng tới luôn :(
  10. Belinda

NPH cần cái hình để biết nguồn bạn lấy từ đâu chứ họ vô acc cũng thấy 5 cái rương còn ở đó à
  11. prodayy

Nếu hỗn độn dính OG thù mod đổi qua TS KIM MỆNH cũng được. Mình đổi từ thủy tinh thời trang cao cấp ra mới nhầm :( , chứ nếu nạp thì không ai để 5 rương Vô Danh vậy đâu ạ :((
  12. Belinda

Xong nha b
  13. prodayy

thank mod <3