VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. dofalamingo

dofalamingo Member Tích Cực

tuần sau bán chìa khóa cung điện nha mode
  2. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

góp ý hoạt động trở lại nha, anh em góp ý , do chưa lên nink mod, nên log nink mod này quản @OreYahari
  3. 1hit

1hit Member Tích Cực Banned (cant create thread )

cho mình xin tinh hoa bảo thạch vào ph mod ơi
  4. Qt919397

Qt919397 Member Tích Cực

Set dc đồ phổ vào ph hoặc code chưa ạ nếu dc xin set vào ae có cái động lực nạp lấy tinh thần
  5. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

May quá sau 1 tg cuối cùng vẫn kịp góp ý ev Tết, mik cs nạp đến mốc 30k vàng nên cố giúp nha Mod. PH tuần ev Tết mốc 30k vàng set mik 30 mảnh độc sa, mốc 20k vàng set mảnh túi chọn bản vẽ thần bí. Code OG 20k vàng Tết set báu 180. Code tri ân mốc 5 ( tri ân 1k 1 ngày nha Mod ) set cái túi chọn mảnh trái đặc biệt ( chọn 15 mảnh Long Hồn, Độc Sa hoặc Ngũ Lôi ý ), giảm giá set exp nguyên tố lv 183. Mấy cái ph, og, gg với tri ân mik góp ý đấy cùng tuần đầu hoặc tuần thứ hai của ev Tết nhé Mod, đừng tách riêng 2 tuần. Cảm ơn Mod.
  6. lekhanhjpk

lekhanhjpk Member Chính Thức

Ph giờ ít có thủy tinh thời trang. Tăng nhẹ số lượng điểm chiêu mộ + wano
  7. OreYahari

OreYahari Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Moderator

PH GGHC LB của dịp tết đã được Mod Hime nộp lên trên rồi. Mình bắt đầu làm góp ý sau tết nha bạn :pde42:
    khongconten thích bài này.
  8. dofalamingo

dofalamingo Member Tích Cực

chìa khóa cung ddienj mode ơi
  9. OreYahari

10. Bunocagisha

Bunocagisha Member Tích Cực

Mình góp ý về event đổi thưởng tết đc k ạ ? Hiện tại thì hải hồn nguồn ra ít nhưng cung cao là tốn mấy triệu hải hồn rồi. Giảm giá mua thì thốn vàng quá, nên mình xin hoạt động đổi thưởng tết có thêm hộp số lượng lớn hải hồn vào mốc 30 hộp trở xuống. Tks mod
  11. vuahaitac123456

Thế là Mod Hime nghỉ dài hạn à Mod OreYahari ? Ak cho mik góp ý ev đổi thưởng Tết lun với.
    1) Mod đề xuất event Tết hoạt động đổi thưởng có đổi các loại NL up đồ phổ main với. Ý mik là đổi NL từ loại này sang loại kia được. Ví dụ 5 ấn ký linh hồn đổi thành 1 huyết ấn, 5 hợp đồng quỷ dữ ra 1 linh lực. Vừa r mik mở hơn 100 hộp mak ra 1 linh lực 3 huyết ấn nhìn tỷ lệ mak nản. Cái này đã ko bán ở gghc r nên cs khó kiếm. Nhờ Mod đề xuất lên trên hộ mik nhé.
    2) Đổi thưởng có cả áo choàng vv ( cái này h chỉ để rã thực sự ko hợp lý ), đổi cái dragon egg nữa tích lũy 75k xong h toàn dragon egg nên đổi ra tiamat hoặc túi TS D, E do quả trứng rồng cs có giá trị kha khá.
    Mong Mod góp ý lên trên nhé. Cảm ơn Mod.
    Bunocagisha thích bài này.
  12. Vietha999

Vietha999 Thành Viên Mới

Góp ý túi nguyên liệu cho mốc thấp hơn để lấy slot cho các item xịn hơn nhá
  13. kgfkj

kgfkj Member Chính Thức

ad ơi e xin balo vải với chìa khóa kho gghc. sv z198 lv 93
  14. lasaobaygio

lasaobaygio Member Tích Cực

Cho mình hỏi thứ 5 tuần này bắt đầu sự kiện Tết à mod? để mình tích tiền nạp max PH.
  15. OreYahari

Tuần sau nữa có
  16. OreYahari

Mình không rõ nữa.
  17. OreYahari

Đúng rồi. Từ giờ mình đảm nhận topic này. Nhưng do nick kia chưa lên mod nên mình xài tạm nick này.
    1. Mình không làm đổi thưởng :(
    2. Mình cũng không làm đổi thương lun =)))
  18. vuahaitac123456

Mod cứ đề xuất vô rp lên trên thôi vậy, đc duyệt hay ko tùy cấp trên. Thanks Mod.:^^:
  19. CaptainES2

CaptainES2 Cao Thủ Forum Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Ô kê nha :pde16:
  20. takalove96

takalove96 Member Tích Cực

h xin góp ý code og tuần sau có đc duyệt ko mod, hay phải chờ qua tết nhỉ?