VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

mình cũng không biết khi nào quỹ luôn
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

để mk xem
  3. Hime

ok b
  4. Hime

ok b
  5. Hime

10 viên haki chỉ ev lớn thôi b
  6. Hime

mình chốt góp ý tuần vừa qua: mảnh ssr, công huân, trái lốc xoáy, trái md 7sao, lăng kính, tinh hoa bt, thiên hỏa
    MotNoiBuon thích bài này.
  7. Dcrinle

Dcrinle Member Tích Cực

Tuần sau mình xin báu 180 mốc 1m OG như tuần trước trước nha
  8. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

xin 10 mảnh tt boa vào mốc 3k đi mod cho đỡ lẻ , kiểu thay chỗ 10 mảnh tt siêu cấp main ý
  9. Hime

Ok b
  10. Hime

Gì vậy b có phải mình bán đủ mảnh thời trang rồi bỏ đâu mà lẻ mình bán đủ rồi vẫn bán tiếp cho sv mới mà nên kiểu gì cũng lẻ ra thôi
  11. anhduykk

có mỗi tt boa là lẻ mà , tuần này jim cũng tròn rồi , mấy cái kia thì set từ đầu đã 25 mảnh r thì lẻ kiểu j
  12. Hime

Ý mình là đủ rồi nhưng tuần sau, sau nữa mình vẫn bán tiếp chứ có phải mình bỏ luôn không bán nữa đâu mà lẻ
  13. anhduykk

ý là cho thêm 25 mảnh nữa là 115 mảnh lẻ tốn chỗ đó mod , chả nhẽ bán shop.mà mk thấy cũng nhiều ng ns vụ này mà đâu fai mỗi mk
  14. I4mGroot

I4mGroot Member Chính Thức

20/9 mình xin set đồ 85 ở giảm giá hạn chế sv656 nhé mod <3
  15. senna

senna Member Tích Cực

Nam Ingame: ๖Ɱαrsɦαll・Ɗ☆Lαⱳ
    S646 - Carina; Lv:132
    Vật phẩm muốn thêm: Mảnh thần tạch công (kì vọng 15 mảnh)
    ----
    Mod ơi, dạo này mảnh thần thạch công hiếm quá nhờ mod thêm vào Code OG nha. E cảm ơn mod xin gái nhiều ạ
  16. BeSao

BeSao Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

@Hime đợt sau thời trang jinbe là set 15 hay 25 để mình biết ăn code 1m tuần này vậy mod
  17. Chipper

Chipper Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

xin mod tuần sau cho 10 mảnh leo vào PH nhé
  18. BiuGet

BiuGet Member Tích Cực

có 80 kingbaum rồi, xin mod cho 20 mảnh cái này vào PH vs code tuần tới với..
  19. oopstricky

oopstricky Member Tích Cực

Mod Hime ơi, GGHC tuần sau cho bộ trang sức Nguyệt Thạch hoặc bộ trang sức Long Thạch vào được không ạ ? Em hiện tại cấp 167 server S547.Kobe. Em cám ơn trước ạ.
  20. PuPu

PuPu Member Tích Cực

tuần sau set giúp mình hklđ vào gghc với mod