VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Vào ph thôi b
  2. PuPu

PuPu Member Tích Cực

xin tên người nạp 10m + bỏ 8k vàng để lên kim hồng diện với mod ::baffle:: mình dò cả mấy trang góp ý hình như ko ai xin cả nếu mình ko sót
  3. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

sót gì nta ib riêng cả tháng trời với đâu phải cứ góp ý là mình đáp ứng tuần này mình đã cho wano điểm cam cùng 1 mốc r các b làm sao góp ý được từng vp trong từng mốc đâu
    PuPu thích bài này.
  4. HoangHung

HoangHung Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

có tui nè bro ơi, đang cần 30 mảnh để lên cho xong cái phổ ấy ::adore::
  5. PuPu

PuPu Member Tích Cực

oke lỗi mình ko biết là ib xin set đc ::baffle:: game giờ lắm đại gia nạp 10m để lên phổ cùi quá
  6. Hime

mình chả quan tâm đại gia nào đâu xin thì mk set thế thôi
    PuPu thích bài này.
  7. PuPu

PuPu Member Tích Cực

đây may quá có người nhận rồi ::big_smile:: vậy là chỉ thêm 1 ph nữa là đủ thôi nhỉ, siêu top này nếu đc thì ib mình ig để sau mình check thử có lên thật ko hay fake với ::adore::
  8. 2k1

2k1 Member Chính Thức

cho mình xin code 1m báu 180 dc k ạ
  9. Hime

ok b
  10. RealKhaLegend

RealKhaLegend Member Tích Cực

Mod ơi Og tuần này cho em xin mảnh trái Thánh Quang với Trá Dực Ưng với ạ
  11. RealKhaLegend

RealKhaLegend Member Tích Cực

Với cho em xin mảnh trái Thánh Quang vào Lễ bao nạp thẻ thời hạn với nhaa
  12. khanh_hung

khanh_hung Độc Cô Cầu Bại

Mod ơi, cho mảnh pet cưỡi Bilower Bike b1 vô mốc 600 tuần tới nha Mod, còn thiếu 50 mảnh nữa.
  13. LonelyTung

LonelyTung Member Tích Cực

Mình xin mảnh Mansherry vào og nhé mod
  14. oops

oops Member Tích Cực

xin lại túi đá khắc ấn vào phản hồi và code với mod ơi
  15. BiuGet

BiuGet Member Tích Cực

Xin mảnh pet phụ siêu cấp vào PH mốc 1 hoặc 2m với Hime ơi
  16. HoangSneaker

HoangSneaker Member Chính Thức

Cho mình xin pet cưỡi Rồng xanh bậc 1, cá voi sát thủ bậc 1 vô lễ bao nha Mod
  17. sieunhando12345

sieunhando12345 Member Tích Cực

Mod cho em xin mảnh Hoe vào code 600 tuần sau với ạ
  18. Cycle

Cycle Thành Viên Mới

Hime cute ới , cho mình xin thẻ chuyển chức nhân vật vào giảm giá hạn chế tuần sau nhé . Mãi iu
  19. BiuGet

BiuGet Member Tích Cực

tuần này mảnh Dực Ưng + Thánh Quang vào PH rồi, đợt tới vào code OG thêm 10 mảnh dực, 15 mảnh thánh quang được ko Hime ơi, còn thíu, ko chung 1 đợt thì 2 đợt cũng đc nha Hime, thank nhiều lắm "S2"
  20. minhlb210493

minhlb210493 Member Tích Cực

Set pet b1 với Taq mới vô og, ph đi mod, update hơn 3 tháng rồi mà vẫn chưa thấy vp mới đâu