VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

ok b
  2. HoangCOVID

HoangCOVID Member Tích Cực

helluu mod Hime ơi bữa e xin set 1 số đồ để tiêu ở even 3/9, tích lũy tiêu vàng đây ạ, ad hẹn thứ 6 mà nay thứ 5 em set xin liệt kê luôn nhá ♥
  3. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

ok bạn
  4. KevinSaYyo

KevinSaYyo Member Tích Cực

Nhìn cái code tri ân cùi thế mod. Đang nhẽ cho giấy cuộn ssr e còn có tia động lực . Nhìn mảnh trái nản quá
  5. Hime

tiếc là...tri ân này ko pai mình set =))
  6. shynn

shynn Member Chính Thức

ráng cho mình xin bộ thời trang đi chứ lâu lâu mới full mốc
  7. HoangCOVID

OK Ạ, em xin vài món như sau ở mốc lv 90~ 100 nhé ad
    Chìa khóa kho, balo, tích điểm BT, tinh hoa BT, chất dung hợp, trai lá chắn, trái tim ác ma, túi cá allblue
  8. Hime

Ok nha b
  9. Hime

Cái này mk ko nói trước được, có thể mk set nhưng cấp trên ko đ.ý
  10. shynn

shynn Member Chính Thức

set giúp mình nha ad ơi còn sếp ko đông ý thì bó tay rồi ::amazed::
  11. HoangCOVID

ah cả trang bị người thứ 6 nữa ạ, e qên :3
  12. Hime

Ok b
  13. Enels228

Enels228 Member Tích Cực

Ad og ph sau cho em nhiều mảnh LH với sắp đủ r
    Với set thời trang siêu cấp vô PH đi ad, ev sau ý, nhiều ae yêu cầu quá nè, biết đâu cấp trên đồng ý hihi
  14. Hime

Để xem đã b
  15. quang111

quang111 Member Chính Thức

Nhớ cho mảnh ngũ lôi nha mod. Ăn tri ân xong vẫn còn thiếu 15 mảnh
  16. Hime

Ok b
  17. HỏaLinh

HỏaLinh Member Tích Cực

Em cũng vote TT siêu cấp ad ưi
  18. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Mod Hime ơi event này mik chơi lớn mong Mod giúp đỡ. Đầu tiên mong Mod set mốc phản hồi 20k thay cái đá khắc ấn bằng 10 mảnh ngũ lôi, mốc phản hồi 30k thay dấu đỏ bằng 20 ngũ lôi và giữ nguyên cái ngôi sao chiến thắng. Hồi trước từng có 30 mảnh NL 1 combo ph rồi đó Mod. Code OG mong Mod có tầm 10 đến 15 mảnh Ngũ Lôi và đc tầm 2 hộp quốc khánh ev này. Về giảm giá thì nhờ Mod bán mảnh Lôi Điểu, mảnh Ngũ Lôi và haki cao cấp. Tất cả đều set vô ev tích lũy tiêu phí tuần sau nha Mod. Nếu đc thì set phần quà tích lũy tiêu phí có thêm cái ghép nguyên tố công 7 sao ( như trang chủ update đã nói ). Lv 178 Mod nha. Có gì Mod báo lại cho mik. Tks Mod.
  19. Hime

N tố công thì bó tay nha b, còn mấy món kia ok nhé
  20. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

May mon kia ok thi cam on Mod Hime nhe. Nguyen to cong thi mong Mod thu hoi lai cap tren xem sao set vao moc tieu 75k cs dc vi mik thay tren trang chu update co noi nguon ra o tich luy tieu phi mak. Neu kho qua thi thoi vay. Nho Mod Hime hoi giup mik cai hop ghep tu 15 hop quoc khanh co tui chon do pho main. Mod hoi giup mik trong cai tui chon do co do pho gi voi. Tks Mod.