hóng gộp sever đợt 2

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi yeah1shopnet, 14 Tháng ba 2014.

1. yeah1shopnet

yeah1shopnet Thành Viên Mới

s46,s47,s48 giao lưu hóng gộp vs sXX nào đây

Sau gần 1 năm gộp sv của 3 sv nhỏ trên mặc dù gặp 1 số khó khăn trở ngại về ngôn ngữ lẫn phong cách chơi game, nhưng sau qua 1 năm cụm sv trên có thể được coi là 1 trong những cụm sv hoạt động ổn định, ae chơi game vui vẻ, lâu lâu xảy ra vài vụ huyết chiến nhỏ nhưng ko thiếu tính quyết liệt, số lượng người chơi tuy đã giảm hơn so với thời gian ban đầu nhưng số lượng ae chăm tập tành vẫn còn khá đủ, cụm sv trên tuy sinh sau để muộn vs các cụm máy chủ trước nhưng cũng là nơi hội tụ 1 số anh hùng hòa kiệt, sự cân bằng lực lượng giữ 3 biển là điểm mấu chốt của cụm.
    Nam hải:Có các a như sấm, kiên, fangfang...
    Tây hải: có anh Sở lưu hương, Anh Thành, ichigo...
    Bắc hải: có anh móng giò, RRN, K9...
    Là 1 thành viên của cụm sv trên rất muốn được giao lưu vs các bạn trong và ngoài cụm, đặc biệt là đang rất phấn khích vs các bạn sẽ gộp trung vs cụm sv mình
    P/s:Bán dầu ăn giá rẻ
  2. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mình s49 50 51, chắc gop chung với mấy pak rồi, thăm hỏi trước:23:
  3. yeah1shopnet

yeah1shopnet Thành Viên Mới

hồi nãy mới sang thăm cụm của bạn thì tương quan lực lượng giữa 3 biển thì thấy top đa phần nằm bên tây hải, vài tóp bên bắc hải còn nam hải thì ko được nổi trội cho lắm, nhưng mà nếu gộp vs cụm của mình thì sẽ cân bằng lực lượng của 3 biển,vì bên mình nam hải là biển mạnh nhất rồi đến tây hải và cuối cùng là bắc hải, rất mong đc gộp vs cụm của bạn
  4. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mình mong gộp với sv bạn, nhung né mình ra nhé :63:
  5. Ngao_S47

Ngao_S47 Thành Viên Mới

Chưa gộp sever mà đã đánh nhau tranh dành mỏ dẫn đến huyết chiến giữa 2 CH nhất nhì sever là Garp vs Hunter thì ko hiểu gộp sever xong còn khô máu đến như nào. SV nòa gộp với cái cụm này thì đúng là đen:23::75:
  6. spiritmoon

spiritmoon Thành Viên Mới

dự là vs tình hình đền bù của G5 thế này ko mong các bác gộp vs sever em. =))) e có ước mơ là dc gộp vs các cụm bên dưới xa xa để nhận đền bù =))))) .
    ps e ở cụm 43~45
  7. GOD

Gộp lại cho đông vui chứ jo sv vắng quá
  8. spiritmoon

gộp sever

mod ơi cho gộp 1 phát từ s43 đến 51 đi mod :3
  9. mrVirgo

mrVirgo Thành Viên Mới

Hóng....

Bh mới gộp đợt tiếp theo các mod ơi. hóng quá...
  10. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Sát lắm rồi. Dự là tuần 4 tháng 4 này sẽ diễn ra đợt gộp server lần 2. :emo.s2u.vn_057:
    Crocodile and (deleted user) like this.
  11. Inujasha

Inujasha Thành Viên Mới

cYSNNa

cái vụ bồi thường liên thông chắc bị ém luôn rồi nhỉ, buồn cho 1 thế hệ :emo.s2u.vn_046:
  12. vit con lon ton

vit con lon ton Thành Viên Mới

các gamer s107 giờ nghỉ gần hết sạch rồi =)) :18: tôi là tôi cũng chơi mà hết cả hào hứng luôn, đã 3 mùa outgame không nạp, 1 mùa đào vàng cũng chả thèm kiếm áo... sáng vào làm nv cho vui, đến trưa thì mạng lag không thèm vào nữa, vừa trúng con tỉ số trận Liv - manc 5 chai, nhận lương các kiểu nữa nhưng mà xác định ko nạp làm gì. :78: một cảm giác vô cùng căm ghét NPH game5, đền bù như kiểu bố thí =))
  13. Balala

Balala Thành Viên Mới

cụm s79-s86 đông được tuần đầu.giờ thấy vắng rồi.có khi đề nghị gộp tiếp phát nữa.ông giống tui đó.từ ngày gộp đến giờ cũng chưa nạp đồng nào cả.sáng vào làm nv tối vào chém gió với anh em.ngày chưa gộp sv con nạp thẻ đều tay duy trì tốp.giờ gộp rồi đến thằng víp 8 còn đánh được mình thì nạp làm éo gì nữa.cũng phải cảm ơn game5 để được tiền mua thêm sữa cho con :))
  14. spiritmoon

tình hình là tháng trước mấy mod có bảo đợt 2 sẽ diễn ra ngay sau đợt 1 mà h lâu quá rồi à :'( các mod có thể tiết lộ 1 xíu thông tin ko mod :'(
  15. GOD

Mong gộp thế sao :66:
  16. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Hình như có nghe các Mod nói là sẽ tiến hành gộp sau Update đấy. :emo.s2u.vn_057:
  17. Onepiece

Onepiece Thành Viên Mới

Qua đợt update chắc đổi tên acc thành KaoKu quá :26: