VHT [Hỏi] Sử dụng lực HĐ sao cho hiệu quả?

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi MarineAdmiralAokiji, 28 Tháng mười hai 2016.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. MarineAdmiralAokiji

MarineAdmiralAokiji Member Chính Thức

Lực HĐ hồi thì lâu, dùng thì nhanh. Vậy mấy pro cho em hỏi nên dùng lực HĐ thế nào đây. Khi clear map thì chỉ qua nv chính hay clear hết rương. Tại em thấy qua nv chính thì thiếu exp với danh vọng, mà clear hết rương thì quá tốn lực, server lại vắng ko đi chiến dịch đc.
  2. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

chơi free hay ntn? chơi free thì biết chứ quăng tiền vô thì ko biết :)) tại tui chơi free
  3. hoangkhoi

hoangkhoi Member Chính Thức

choi free thi phai clear kiem vang roi
  4. MarineAdmiralAokiji

MarineAdmiralAokiji Member Chính Thức

5. Hde2000

Hde2000 Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri Siêu Tân Binh CCT-205

Lúc đầu mình chơi mình cảm thấy Lực HĐ hồi lâu mà mệt @@, nhưng sau này mình cảm thấy nó nhanh ( chả biết tại sao )
    :pde2:
  6. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

bạn chơi sv mới hay cũ? nếu chơi sv mới thì cứ clear map chạy map nhanh mở nhiều thứ có lợi. còn sv cũ thì ôm cảng. mở chế đồ cam ở cảng nào thì cứ ôm ở đó. nếu thấy có thể lên cảng trên ôm thì lợi hơn tại mỏ đc nhiều beri hơn. trong lúc ôm cảng thì clear pb để lấy vàng, 1 số đồ ngon còn về sau lên lv cao thì chỉ vô làm nv hàng ngày r quét pb thôi :D cái hoạt động hàng ngày gì gì ấy mà có 4,5 cái rương ấy cố làm hết đống nv để mở rương cuối mà lấy bánh mỳ. chờ mấy đợt kiểu bánh chưng năm dê, thẻ bài ... ( mình ăn bánh chủ yếu là bánh chưng, thẻ bài mấy cái khác thì có bao lực đánh bằng đó thôi) chăm dự yt 1 tí sơ sơ là thế :))) mình cũng ms chơi nên ko nhiều kinh nghiệm :3
  7. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

về sau farm mãi ms lên lv đánh nát cả cái pb ra lên dc độ 30% thanh exp thì chả thấy nhanh :)) ban đầu chạy map ầm ầm ấy
  8. Hde2000

Hde2000 Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri Siêu Tân Binh CCT-205

:cat37
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.