NRT [ Hỏi ] shop dọa chi lực

Thảo luận trong 'Thắc Mắc' bắt đầu bởi ezio, 13 Tháng tám 2017.

1. ezio

ezio Member Tích Cực Tân Hải Tặc

nếu mình mua shop dọa chi lực thì mình có đc mua thêm lần nữa ko ???
  2. Hollow

Hollow Cao Thủ Forum Moderator Cộng Tác Viên 568Play Người Hướng Dẫn - Naruto

nếu mua lễ bao huy dạ thì chỉ mua đc 1 lần, đừng nên mua.
  3. Small

Small Độc Cô Cầu Bại Moderator Cộng Tác Viên 568Play Người Hướng Dẫn - Naruto

cái nào để "Tài khoản duy nhất" là chỉ mua được 1 lần duy nhất, cái nào để "Hạn lượng hôm nay" là chỉ mua 1 lần trong ngày qua hôm sau mua tiếp
  4. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

đừng mua bạn ơi phí lắm
  5. ChenSiAiYun

ChenSiAiYun Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

nó chơi vht mà
    qua nrt làm cái topic spam bài viết thôi :pde36:
  6. ezio

em cày nrt SV mới em đang đứng hạng 9 nên lv80 nên em mới hỏi cái hop dọa chi lực e có chơi thật mà =((
  7. ezio

với lại em vừa hỏi vừa ngắm mod small xinh đẹp :cat70
  8. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

sever bạn ơi:pde22:
  9. Small

Small Độc Cô Cầu Bại Moderator Cộng Tác Viên 568Play Người Hướng Dẫn - Naruto

duma gayyyyyy :pde91:
  10. ChenSiAiYun

ChenSiAiYun Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

hahaha
    xác định cu rồi hehe hê
  11. ezio

vậy mod small là con trai à :cat64:cat64:cat64 hu hu hu
  12. ChenSiAiYun

gái đó bạn ơi