[Hỏi] tiến hóa ảnh hồn

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi Datpapa, 30 Tháng chín 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. Datpapa

Datpapa Member Tích Cực

mình hiện lv ms chỉ 8x, mình đã tiến hóa đồng đội tình tiết đến chopper, mình định k tiến hóa đồng đội tình tiết nữa mà chuyển sang tiến hóa các con khác vì từ mr2 trở lên mình k thích dùng mấy con đấy lắm,đợi sau này lên cao tiến hóa bọn còn lại sau, vậy các cao nhân chỉ giúp xem có nên tiến hóa đồng đội tình tiết tiếp k?
  2. Rol

Rol Member Chính Thức

có em bá rồi mak ko định lên tiếp?
  3. Dawn

Dawn Cao Thủ Forum

Ạc tui chỉ tiến hóa tới chop thôi, vì tất cả các con sau đều không dùng, hôm bị thằng bạn vào nick lick tiến hóa tới Sanji, ức vl -_- :pde7:
    Datpapa thích bài này.
  4. Datpapa

Datpapa Member Tích Cực

t cũng định thế h muốn tích hồn tiến hóa kent ver2 để lên 100 dùng kentH luôn
  5. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Thằng đó rãnh háng nhỉ, vào acc đi tiến hóa ảnh hồn, tức là phải đi phụ bản mấy con đó, max rnahx luôn :pde13:
  6. SAKAKI

SAKAKI Member Tích Cực

Tạm thời ko nên th vội, để tử hồn làm việc khác.
    Datpapa thích bài này.
  7. Datpapa

Datpapa Member Tích Cực

để chế đồ 9x hả b
  8. OzMiNi

OzMiNi Member Chính Thức

từ con MR heo đổ xuống chả cần con j ở trên hết , sau này lên cấp trên thì hãng lên vì lúc đó m còn chơi vài con team SH haki hay shura nữa , ko ên cũng chả sao
  9. Datpapa

Datpapa Member Tích Cực

vậy b cho mình hỏi thêm ảnh hồn ngoài tiến hóa,, chế đồ cam ra còn có tác dụng j nữa k
  10. OzMiNi

OzMiNi Member Chính Thức

hết shit , dù có còn cũng chả cần nhiều
  11. Dawn

Dawn Cao Thủ Forum

Và thế là h 1 mình 1 chủ cho khỏe -_-
  12. besthaitac

besthaitac Thành Viên Mới

chắc kiểu gì sau này cũng phải lên thôi
  13. MonkeyDSon

MonkeyDSon Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

ec, chi tien hoa toi chopper, vay gio cau choi nhung tuong gi:z
  14. Datpapa

Datpapa Member Tích Cực

mình chơi main vivi kaya usop nami, mới 89 thôi mà, mong muốn lên 9x hội đàm dc kaku thì thay usop, giữ ngyueen vậy lên 10x chơi kenth
  15. MonkeyDSon

t cũng mới 100 nhưng tiến hóa lên tận robin rồi :( tại cơ bản ko thích chơi usop, giờ thiếu ảnh hồn quá:z
  16. Datpapa

Datpapa Member Tích Cực

vậy sao k tiến hóa đến mr2 dùng mr2 cũng ok rồi, tiến hóa j dữ quá vậy
  17. MonkeyDSon

định chơi luffy ý mà, những tiến hóa đến robin thì lv101 có haki nên thôi dùng zoro:haha:
  18. dungkeu

dungkeu Thành Viên Mới

có nên tiến hóa Kent ko các bác?
  19. Dawn

Dawn Cao Thủ Forum

Nên, nên có KentH
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.