[Hỏi] trận boss

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi ThanhHo, 29 Tháng chín 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. ThanhHo

ThanhHo Member Chính Thức

tình hình là e đang chơi ở sv mới, e cũng tranh thủ tích tí đồ ,kiếm đc 2 quả tri thức 2, hiện tại tướng của e đang tiến hóa đến chop, mọi ng có trận boss nào hay tư vấn giúp e với, thaks all :pde16::pde16::pde16::pde15::pde15::pde15:
  2. Regal

Regal Thành Viên Mới

3. Marcoo

Marcoo Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

4. Sagi Nee

Sagi Nee Member Tích Cực

2 trái TT mak xếp trận z thì quá ư là dở :pde86:
  5. Regal

Regal Thành Viên Mới

Trận nào hợp lý hơn bạn ...
  6. NgoAiNj

NgoAiNj Thành Viên Mới

Kent nami main conis vivi trận lôi ngâm namj vs kent đeo tt+2
  7. Regal

Regal Thành Viên Mới

Boss đánh không tăng nộ nha và bạn đó chắc chưa có KentH hay Nami H đâu mà đòi chơi trận của bạn ...
  8. besthaitac

besthaitac Thành Viên Mới

đã có kent đâu :z
  9. NgoAiNj

NgoAiNj Thành Viên Mới

Chứ lv z chơi trận gì nữa . Chỉ có trận đó thôi . Kent trên lý thuyết ko cần haki vẫn vách sắt
  10. Regal

Regal Thành Viên Mới

vách sắt thì cũng có 1 turn thôi và 3 dame mỗi dame nộ 1 turn không bằng 2 dame với main or dame chính nộ 2 phát nha ... + 1 nộ do dame thứ gây ra ...
  11. NgoAiNj

NgoAiNj Thành Viên Mới

Sao vách sắt 1 lượt chơi game bao lâu rồi bạn . Kent vách sắt liên tục tới khi boss nộ
  12. NgoAiNj

NgoAiNj Thành Viên Mới

Hình như mình nhầm kent 3 buff mới đúng
  13. Regal

Regal Thành Viên Mới

Đã nói là boss đánh Kent Không tăng nộ rồi mà . Bực vcc ...
  14. Sagi Nee

Sagi Nee Member Tích Cực

Phá Băng : Vivi 1 Kent 2 Nami 3 Conis 4 Main 5 ( Kent với Nami có TT +2, main chơi VC )
    Hiệu quả : cấp tầm 9x thì khi damge boss trụ dc 6 turn, con main nó chém vô cùng sướng cộng với ít nhất 2 lần nộ, đảm bảo con boss ko nộ dc 1 lần nào cả nhé ( main nó chơi Quyền pháp lấy j nộ khi có cả Nami) :pde86:
  15. Regal

Regal Thành Viên Mới

Kent của bạn là KentH với lại đã nói là boss đánh không tăng nộ rồi, trận của bạn đi boss CH thôi ... Boss thế giới hiện giờ fix rồi ... :pde86:
  16. Sagi Nee

Sagi Nee Member Tích Cực

mình cầm Kent chỉ vì 1 lí do duy nhất : nó câu thêm 1 turn cho con main nó chém ( main VC nên cái này khỏi phải nói nữa ) chứ ko tính làm cho con Kent nó nộ 2 lần liên tiếp ( 9x mak đòi cao thế à @@~~ )
  17. Sagi Nee

Sagi Nee Member Tích Cực

còn nếu bạn ko tin thì cứ thử xem trận của bạn 2 TT +2 với trận mình 2 TT +2 xem damage nó như thế nào nhé
    p/s : đây ko yêu cầu KentH, Kent chưa tiến hóa mình còn xài chứ đừng nói tới KentH chi cho rách việc
  18. Regal

Regal Thành Viên Mới

Bạn chơi từ bao giờ, cấp bao nhiêu rồi ... có biết là boss thế giới dưới 80 ngày đầu bị fix rồi không ...:pde86:
  19. Regal

Regal Thành Viên Mới

Mình biết là bạn dùng kent làm bia đỡ trong 6 turn đó, quan trọng ở chỗ là boss mà đánh không tăng nộ thì kent chỉ trụ dc 1, 2 turn thôi, lấy đấu ra 6 turn ...
    Trận này xàm ở chỗ là Kent turn 2 chỉ tích dc tầm 75 nộ thôi ...
  20. Sagi Nee

Sagi Nee Member Tích Cực

Không ngờ mình nói tới vậy mak vẫn có người hy vọng rằng con Kent mình cầm sẽ trụ dc 2 turn boss ( choáng váng @@~~ )
    Tổng tất cả turn của mình là 6 turn [ nghĩa là con main chết xong là cái bảng nó ghi là 6 turn ( cái này chắc mình ko cần giải thik nhỉ ) ]
    Cái nữa là boss nó fix lại thì kệ cha nó, cho main VC nó damage thêm 1 lượt là tương đối thốn đấy nhé
    P/s : "có vẻ xàm" khi nó lun giúp mấy thg trung bình uy hiếp cái top 3 4 5 Boss TG của mấy thg nạp nhìu mak xếp trận "kinh khủng" như bạn ( 9x thôi nhé, chưa đã động tới 10x vì lúc đó có Haki nó sẽ khác )
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.