VHT Hỏi về miễn dịch

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi oopstricky, 13 Tháng mười một 2021.

1. oopstricky

oopstricky Member Tích Cực

Chào mọi người, em có dự định lấy Râu Đen mà nó ghi miễn dịch là miễn mọi hiệu ứng bất lợi trong 2 lượt mà dạo này có thêm nhiều hiệu ứng, nên em muốn được biết rõ là Râu Đen sẽ miễn dịch những hiệu ứng gì để em có thể tối ưu thêm TAQ ạ.
  2. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

3. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Miễn tất cả trừ nhụt chí, phá dame phá giáp ( mấy cái này chẳng có tướng nào miễn ). Ngoài ra không miễn phong ấn trị liệu ( dễ dính nhất từ Ngũ Lôi ), đặc biệt lưu ý KHÔNG MIỄN tê liệt.
  4. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Chúc mừng bạn đã là người trúng 1k mm của minigame
    vuahaitac123456 thích bài này.
  5. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

::beauty::Mong Mod cho trúng thật chứ không combo 3 mùa minigame liền trắng tay ::adore::
  6. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Hiệu ứng bất lợi là các hiệu ứng cơ bản như: choáng, hóa đá, đóng băng, hỗn loạn, mê hoặc, im lặng.
    Đa số các tướng có ghi như vậy đều giống với khiên của rayleigh
  7. oopstricky

Dạ vâng em cám ơn tất cả mọi người đã chỉ rõ cho em ạ ^^
  8. fasgas

fasgas Member Tích Cực

cho tui hỏi là ông tích bao nhiêu bánh để lên RĐ vậy? Tui cũng tính lên RĐ hỏi biết cho đỡ bỡ ngỡ :^^:
  9. oopstricky

Cứ 15-20k bánh mì thì ông được 15 hộp quà sự kiện đặc biệt thì ông cứ gấp đôi như thế là có 2 vật phẩm của Râu Đen :haha: .