Hack-Cheat hay bug game???

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Portgas D Aceee, 18 Tháng tám 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Portgas D Aceee

Portgas D Aceee Thành Viên Mới

Tình hình là tối ngày 17-8 bên SV Ace. Khi đang đánh boss Kraken. Top dame hơn 400k rồi. Đùng 1 cái có 1 đứa tên là AiVy lv45 đồ green và blue ở đâu lòi ra. Đánh đc ko tới 1p thì nó leo lên top1 và giữ vị trí đó với gần 1tr dame. Rất tiếc mình ko chụp lại hình được nên chỉ biết nói thế. Ko hiểu nó làm thế nào nên ko dám đổ do hack!!! Ức chế rồi đấy!!!!!
    P/s: Mình PgasDAce lv53 sv Ace Công hội AnhEm top4 DVọng!
  2. Portgas D Aceee

Xin lỗi ngày 18-8 _ _!
  3. HadisXVII

HadisXVII Thành Viên Mới

tớ esclove đây :))
    đúng vậy đấy , thằng tốp 1 đồ xanh lè cả kây , ở đâu tự dưng lên tốp 1 @@
  4. shinshin

shinshin Thành Viên Mới

Tui chung công hội vs ông Ace này đây, cũng đang rất ức chế zụ này, tui thua ông Ace 1 hạng, ổng top 5 tui top 6 mà phần thưởng còn thua top mấy chục. Vô cùng ức chế!
    p/s: nhân tiện Ace cho hỏi post cái phần thưởng của ông tui coi dc hk :(
  5. Portgas D Aceee

Trong HD bạn khiêu chiến KrakenBoss thế giới,tổng sát thương469595(1.5%),Xếp hạng:5!!nhận Phần thưởng xếp hạng sát thương:107325Beri、585D.vọng、13117chiến tích、0Vàng。
    Đang đứng top thấy nó lên quá nhanh và ko có dừng lại nên mình dừng lại luôn! Chỉ đc 470k dame boss _ _!
  6. BlackPhoenix

BlackPhoenix Thành Viên Mới

hack là chuẩn rồi ko cãi được
  7. shinshin

shinshin Thành Viên Mới

Ừ. Mà hình như tui bít bt trong top 5 dv đâu phải chí có nhiu đó thôi đúng hk??
  8. magicbk11

magicbk11 Thành Viên Mới

Hôm nay mới 18/8 mà, úp lên cho MOD quan tâm:D
  9. Portgas D Aceee

tại trước giờ ko đứng top5 nên ko có rõ. Lần nào mình cũng đua boss để kiếm pet!! Nhưng lần này quả thật rất là tức... Mất tiền ko tức bằng sự bất công này!
  10. SaboHP

SaboHP Thành Viên Mới

hôm qua 1 sever có tình trạng tương tự thế này.các b ấy đổ hơi nhiều vàng vào rồi.NPH nên giải thích đi chứ
  11. Saranghae

Saranghae Thành Viên Mới

lv 45 là 5 tướng có sách vàng cho kayo cầm 1 lần dame cũng 40k + rồi ông ơi..10 lần hồi sinh là 400k , 20 lần 800k , 30 lần 1tr2 :)) với 1 phút hồi sinh liên tục mình nghĩ 1tr máu là bt :))
  12. Saranghae

Saranghae Thành Viên Mới

Với cả sv nào cũng có chim mồi của NPH thôi :)) anh em chơi từ từ đừng quá khích nóng mặt mà đua với họ =)) chỉ lợi cho NPH thôi
  13. soccoi

soccoi Thành Viên Mới

đúng rồi . nếu đánh như thế , thì tướng chính vô dụng .. nên đồ của tướng chính cùi vẫn top là bt
  14. thaimeocb

thaimeocb Thành Viên Mới

15. DoanhKun

DoanhKun Thành Viên Mới

2 ông này ng rừng ak
    hồi sinh = vàng vẫn phải đợi 15 s, lấy đâu ra cho mà hồi sinh 30 lần
  16. llllll

llllll Thành Viên Mới

nói tóm lại nó là của NPC cài vào làm chân gỗ cho AE ức chế mà nạp thẻ dlm làm đéo có đứa nào có thể làm vậy nếu ko có sự giúp đỡ từ phía NPC ! ngoài lề giống như tôi chơi MU quen Amin đc bản hack + đồ hỗ trợ lúc nào cũng TOP 1 ! đấy chính là sự khác biệt cần gì phải đợi NPC giải thích! AE nên chơi vui thôi đừng cay cú đua chỉ thiệt thân hại túi tiền :emo.s2u.vn_092:
  17. LOLmeNPH

LOLmeNPH Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

Thanh niên này nguy hiểm quá , ông có hiểu hồi sinh cả phá băng khác nhau ntn k mà bảo người ta là người rừng
  18. Steven

Steven Thành Viên Mới

Khi bạn lên vip 6 sẽ được thêm chức năng hồi sinh và đánh boss ngay lập tức bằng vàng với số tiền lũy tiến 5v, 10v, 20v .... Nếu bạn LV45 ấy bỏ vàng ra mà hồi sinh liên tục thì chuyện hạng 1 là bình thường. Chỉ có điều số tiền cũng khá nhiều :))
  19. DoanhKun

DoanhKun Thành Viên Mới

ak
    m mới vip 4 nên ko biết
    sr
  20. NewKama

NewKama Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.