Haoshoku Haki

Discussion in 'One Piece Box' started by Jang006, Aug 21, 2012.

1. Wind D Chipi

Wind D Chipi Thành Viên Mới

2. Jang006

Jang006 Thành Viên Mới

Bạn ko hiểu tôi nói cái gì à ?. cái ảnh đó là từ truyện . muốn xem thì tôi đưa link dẫn luôn nhé . tôi đâu có bảo Oda làm anime nhỉ ?

http://eatmanga.com/Manga-Scan/One-Piece/One-Piece-570/page-3

bạn bảo bạn có full bộ truyện . thế là bản dịch đủ à ? dịch chuẩn à ? =)) . bạn muốn biết có hay ko lên mấy diễn đàn alo8 hay vnsharing mà thảo luận nhé .

P/s: Lên đấy cẩn thận lại bị ăn gạch vì nói râu trắng ko có HSK haki :))
  3. Wind D Chipi

mình cũng xin lỗi vì khi này nhìn nhầm ảnh của bạn,đó ko phải lúc Shank lên tàu của Râu TRắng mà là lúc Luffy sử dụng Haki bá vương cản lại nhát chém đầu của Ace , bạn đọc đến đó có đọc tiếp trang trc và trang sau ko vậy? có phải đó là Haki của Râu Trắng đâu

Mình cũng chẳng bảo Râu trắng ko có Haki bá vương vì cũng chả có bằng chứng nào là ông ấy có hay ko có hết

p/s: mình có đủ bộ của NXB kim đồng nhé bạn
  4. Jang006

Jang006 Thành Viên Mới

Haizz. khổ với bạn quá . Mình đâu có bảo là Râu trắng xài haki lúc đó đâu . Luffy sử dụng Haki .Tên đội trưởng bảo " đó là HSK haki giống như ông già và tóc đỏ "

cái ảnh ở trên kia + phần tiếng anh mình đã dịch luôn

Tốt nhất là ko nên nói về cái này nữa. mỗi người có 1 quan điểm . bạn nghĩ sao tuỳ bạn :))

p/s : Oda vẽ truyện theo từng chap nhé . muốn chính xác thì tìm chap chuẩn mà đọc rồi dịch ^^
  5. Wind D Chipi

à rồi, mình hiểu nhầm bạn định bảo đoạn đó là Râ u trắng dùng Haki
    sorry sorry ^^
  6. Sentjnel

Sentjnel Thành Viên Mới

Nãn , Ace có Haoshoku Haki là theo mấy bạn trong manga của thánh Oda , còn các bạn coi Anime có lẽ pỏ qua phần đó nên không biết , đừng có chém nhau như thế văng miễng chai tùm lum :66::66::66:
  7. bietdkak

bietdkak Thành Viên Mới

Mình cũng có Haoshoku Haki này hôm qua hét cái lông con mèo dựng đứng =))
  8. S12Vler

S12Vler Member Tích Cực

ai nói WB k có Bá Vương. Lúc Sengoku ra lệnh hành Qyết Ace, WB định dùng Bá Vương thì bệnh cũ tái phát, sau đó thì LF xài Bá vương để làm ngất 2 thằng lính bên cạnh Ace. coi lại trận đó đi rồi hẵng phán WB có Bá Vương hay k
  9. sdsadasd

sdsadasd Thành Viên Mới

nhieu ban noi haki luc cuu luffy con nho la cua dragon, vay may ban cho minh hoi tai sao haki cua dragon lai toan ra tu nguoi ace, nhin ro se thay haki co nhung tron phat ra tu nguoi ace
  10. bietdkak

bietdkak Thành Viên Mới

bài viết có dấu nhá :22:
  11. Eiichiro Oda

Eiichiro Oda Thành Viên Mới

ACE có Haki Bá Vương nhé các bạn, đừng cãi nhau nữa :69:

____ODA____
  12. Sentjnel

Sentjnel Thành Viên Mới

Vãi cả Oda , Oda qua VN chơi kìa mấy thím ơi :25:

Share This Page