TTPB [Hỏi] Túi T.bị Đỏ

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Rùa 1206, 16 Tháng mười một 2016.

1. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Mảnh danh hiệu ta h nhiều quá rùi ::bad_smelly::. Bán được thì tốt quá :pde54:
  2. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

chắc bạn cũng top, mình cố mãi mới dc 1 cái danh hiệu hehehe
  3. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Top vì sv ít người nạp ::adore::. Boss thì ăn cả rổ nên cũng ko thọt. Mình đủ 2 danh hiệu, nếu mà có cái danh hiệu 999 nữa chắc cũng đủ luôn ::bad_smelly::
  4. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

max ghê :( sv mình trung bình ng mà mình cùi bắp quá ,nên chả có boss mà ăn :pde81:
  5. wjnter_love

Thế mới biết sv mình sướng biết bao khi chưa liên thông hix. H thì cứ giao acc chia giờ log vào boss. Ngày mình ăn cũng tầm trăm con boss thôi::adore::
  6. beosmile

Hehe, boss mình ko dc ăn mà dc cho ăn hành, ngập mặt