[Hot] Danh sách liên thông đợt 2

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi nuns2koi, 22 Tháng tư 2014.

?

Theo bạn List nào phù hợp nhất ???

Poll closed 24 Tháng tư 2014.
  1. List 1

24 vote(s)
    4.1%
  2. List 2

295 vote(s)
    49.9%
  3. List 3

15 vote(s)
    2.5%
  4. List 4

284 vote(s)
    48.1%
Multiple votes are allowed.
  1. Muoi123

Muoi123 Thành Viên Mới

tôi dám khẳng định với MOD luôn là gộp cái kiểu này có ma mới dám chơi sever mới,đừng nói ipad chứ vespa hay sh cũng chả có ma nào dám chơi đâu
  2. blooh119

blooh119 Member Tích Cực

Nói như ông thì bọn tôi chơi sv cũ bao nhiêu time để bọn ông gộp cái ăn bọn tôi luôn thì ai chơi sv cũ nữa hả ông.
  3. Muoi123

Muoi123 Thành Viên Mới

ông có biết suy nghĩ ko,kêu sever mới gộp với sever cũ ăn dc bọn ông?ngược đời à,cho xin 1 lý do ăn dc cái?đền bù thì bọn tôi đã thiệt so với sever cũ bao nhiêu rồi?
  4. zZzVoTinhzZz

zZzVoTinhzZz Member Tích Cực

Quẩy thôi

:emo.s2u.vn_032:
  5. blooh119

blooh119 Member Tích Cực

Tâm lý mỗi ng 1 khác bạn khẳng định trên ý nghĩ của bạn. Mình cũng khẳng định là sv mới mà cứ đòi gộp là mạnh ngang sv cũ thì ko có ai chơi lâu bền đc đâu
  6. blooh119

blooh119 Member Tích Cực

Mấy ông chơi game k thấy nph ng ta k tăng cấp độ để ng chơi sv ms có thể đuổi đc à sao k nhìn vào cái thông số nph ng ta cung cấp kìa kém bao nhiêu ???
  7. Muoi123

Muoi123 Thành Viên Mới

ông đã trong tình trạng chơi sever mới gộp với sever cũ hơn bao giờ chưa mà phán như đúng rồi thế?,thống số cái gì?bọn tôi vào hẳn sever mà xem đồ và ngọc rồi chứ đánh giá cái kiểu trung bình kia giải quyết gì?
  8. blooh119

blooh119 Member Tích Cực

Bọn ông chỉ là xem 1 vài ng. Ng ta là check cả 1sv vãi cả so sánh. Tôi chơi s59 gộp với 39 đây. Mới đầu cũng run nhưng vào mới biết đc..
  9. Muoi123

Muoi123 Thành Viên Mới

trên trang chủ này đã đăng như thế nào thì cứ thế mà làm,thế thôi
  10. _KRyu_

_KRyu_ Thành Viên Mới

cứ như trang chủ mà làm thì G5 không coi mấy trăm người bình chọn chả ra cái gì à,Mod cũng chả ra cái gì nữa
  11. HunterX

HunterX Thành Viên Mới

List 4 có vẻ hợp lý. độ chênh giữa các sv không quá nhiều. Vote cho list 4
  12. LuxuryND

LuxuryND Thành Viên Mới

Không ngờ có nhiều bạn đồng quan điểm với mình chọn List 4 , anh em ủng Hộ mạnh nữa nào . Tiền nhiều hay it,Không quan trọng,. Quan trọng : "Chơi games vui là Chính". Tiếp đó là cách chơi của mỗi người thôi. ^^ Chúc anh em vui vẻ nhé :69::41::1::6::61::53::58::34::34::34::34::15:
  13. Muoi123

Muoi123 Thành Viên Mới

NPH đã đăng rồi giờ lại ko làm theo và sửa đổi,đấy mới chứng tỏ là họ ko có chính kiến và ko coi bản thân chính họ ra gì
  14. LuxuryND

LuxuryND Thành Viên Mới

Bạn nên sem sét kĩ lại nhé, muốn bảo vệ quyền lợi cho mình , thì các bạn phải Vote thôi, ai cấm đâu :1::41::41:
  15. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

List nào thì sv bên Zing cũng ko có sự lựa chọn, buồn :62: có thiên vị quá ko Mod :((
  16. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Thực sự bên zing mod đã cố gắng chia các cụm gần nhau nhất rồi mà.
  17. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

Liên thông như thế thì biển Nam của cụm mình (S2-3-5-7) đang khỏe <vẫn ăn mỏ 65 TNC đều> mà giờ thêm sv Apoo toàn biển Nam :v, chỉ sợ các biển # nản quá thôi :emo.s2u.vn_005:
  18. rongpoloI

rongpoloI Chém Gió Thần Sầu

Mình chưa vote, list 2 đang tăng một cách chầm chậm khá là nguy hiểm đấy.
    còn 1 tiếng 20p nữa sẽ kết thúc vote.
    lúc đó sẽ biết đâu là danh sách chính thức :)
  19. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Gộp chưa chắc đã gộp CH còn có thể chuyển biển nữa. Các sv thường nghiên về 1 phía nên rất khó chia cụm.
  20. orchids9x

orchids9x Thành Viên Mới

vì 1 mục tiêu ko sâu răng!

vote list 2 mạnh vào anh em ơi! a di đà phật!