Kỉ niệm về vua hải tặc

Thảo luận trong '10 Năm Đồng Hành Cùng Vua Hải Tặc ' bắt đầu bởi Orimaru, 10 Tháng tám 2021.

1. Orimaru

Orimaru Member Chính Thức

Năm lớp 7 hoặc lớp 8 gì đó, mình có được 1 người bạn giới thiệu cho game Vua hải tặc, lúc đó vẫn còn chơi trên web và chưa có nhiều sever mới như bây giờ. Mình có rủ được 4-5 người bạn khác cùng chơi game do ai cũng đam mê với One Piece. Cả lũ tạo acc mới và sang 1 sever để chơi chung (Đó là sv 166.Peterman) sau đó có tạo cả công hội, r dần dần quen biết với cả những người bạn khác có chơi chung game trong công hội, lúc đó bọn mình còn lập ra hẳn 1 nhóm trên fb để những ae trong công hội vào giao lưu nch và đii họp mặt ăn uống. Thoáng chốc mình lên c3 và k chơi game nữa nhưng ae bạn bè vẫn chơi nhưng ngày 1 ít đi vì ai cũng có cuộc sống riêng, có người đi làm, có người lấy vợ sinh con,... Rồi đến đợt dịch năm 2020 trong thời gian giãn cách mình có quay lại chơi game và bắt đầu chơi lại từ lúc đó. Có quá nhiều sự thay đổi và những người bạn khi xưa chẳng còn ai chơi nữa nhưng mình vẫn chơi sever cũ lúc mới chơi vì ở đó mình có kỉ niệm và đối với mình chơi game đê giải trí nên mình cũng k muốn cày lại, cho tới giờ mình cũng may mắn có đc những người bạn mới. Nói linh tinh luyên thuyên thế đủ r, mình muốn cảm ơn nhân dịp 10 năm của game Vua hải tặc đã cho mình những kỉ niệm đẹp về game, cảm ơn những người bạn đã chơi giúp mình nick để k bị xóa acc,... chúc game luôn thành công phát triển và sẽ có nhiều người hơn yêu quý và ủng hộ game như mình, hihi.
    Hime and Belinda like this.
  2. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

Heaven là xưa lắm r . Member có tâm phết :D
  3. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥