lỗi dịch thuật hay là cải tiến của game?

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Minh Phong, 13 Tháng mười 2013.

1. Minh Phong

Minh Phong Thành Viên Mới

Kabuto skill sẽ là trừ đối phương 2 si khí hay là trừ team mình 25 sĩ khí? hay là tăng cho mình 25 sĩ khí thế
    nếu giống như long tướng thì kabuto sẽ buff thêm 25 sĩ khí toàn quân
  2. Super Sage Mjn

Super Sage Mjn Member Tích Cực

Có thể thấy skill gần tương tự với haku nên mình nghĩ là sẽ + toàn quân 25 sĩ khí nhé bạn
  3. Minh Phong

con minh đang tính bắt nó để đánh boss chứ ko chọn sasori hoac deitata để pk hay kakuzu để pb =.="
    thành ra nếu bạn nghĩa sai thì tốn ~ 4k vạn để bất hụt đó >"<
    cho mình 1 cái chắc dc ko dù sao cũng có đội ngũ test game mà
  4. Killar

Killar Thành Viên Mới

bạn lv 70 rùi àh, 1000 hòn vàng tốn tiền lắm hả bạn
  5. Super Sage Mjn

Super Sage Mjn Member Tích Cực

um .vậy bạn chờ thêm xíu thời gian nhé . mình sẽ hỏi đội ngũ kĩ thuật về skill con này cho bạn
  6. Minh Phong

mình lên 70 rồi nhưng còn đa phân vân bạn à
    tình thấy trung bình thôi nha thì 1k hồn vàng tốn của bạn ~ 4k vạn chỉ là ước chừng thôi
  7. Hallelujah3649

Hallelujah3649 Member Tích Cực Banned (cant create thread )

Mình thì chả thấy có vấn đề gì cả. Đơn giản là skill Kabuto trừ 25 nộ khí đối phương thôi. Sao có người lại nghĩ nó vô lý nhỉ? Sao nghĩ là lỗi dịch thuật?
    Mình chơi onepiece trên game321 thấy skill Kabuto giống Franky (trừ nộ khí), Haku giống Robin (buff nộ)
    Điều tuyệt vời là Kabuto hồi 100% nộ liên tục ==> trừ nộ. Tuy vậy vẫn bị counter bởi 7v ngọc nộ khí câp 4
    Mình không nghĩ Kabuto buff 25 nộ khí ==> 25 < 30 của Haku ==> ko hợp lý cho lắm (trong khi mấy đứa 7x còn lại toàn là -50 nộ)
  8. Mjjner

Mjjner Thành Viên Mới

chỉ 25 nộ ít hơn 30 nộ của haku vì haku là buff hàng giữa . còn kabuto là buf cả 3 hàng :16:
  9. Minh Phong

mình chơi long tướng nên thấy lạ mà hỏi thôi
    mod phía trên cũng nghĩ giống mình nên nói giống haku kìa bạn

mình nghỉ giống bạn nhưng 1 tướng vàng đắt lắm mình ko dám test bạn à
  10. Minh Phong

chưa kể là bạn thấy trong đánh boss vs quái vật công thành chưa 2 con buff là dc 55 si khí + vs skill hợp kích ... dame ra liên tục rất là phê (nếu giống long tướng)
  11. Lone Wolf

Lone Wolf Thành Viên Mới

Kabuto Buff nộ cho bản thân 100 và trừ toàn quân địch 25 điểm nộ khí bạn nhé
  12. thethinhpt

thethinhpt Thành Viên Mới

Thông tin có chính xác 100% không bạn kabuto tướng vàng chiu 4k~5k vạn đấy lỡ chiu vào nó buff nộ thì ôi thôi :v
  13. Minh Phong

bạn xem lại chắc dùm mình nha mình đi thí luyện 70 mấy con có skill đội mồ sống đậy là tăng quân mình 25 nộ khí bạn à
  14. Minh Phong

buff nộ thì sướng chứ bạn @@
    nói chung chắc dùm mình đánh thí luyện 70 ~ con thứ 17 18 gì đó có skill đội mồ á
  15. thethinhpt

thethinhpt Thành Viên Mới

Zậy chắc là buff nộ rồi @@!
    mà buff chả sướng tẹo nào buff xong ăn stun vào mặt thì sướng =))
  16. Minh Phong

buff nộ rồi bạn ơi =]] tại hum nay xém miss boss nên mới bắt em í về thử vận
    http://ss20-api.game5.vn/fightreport/?rid=5803034774573169&t=1
  17. Minh Phong

nghe lời mod Super Sage Mjn :D cũng lời
    mod Lone Wolf hù ng thật đó may sáng đi thí luyện thấy skill nên bấm bụng ăn liều >"<