NRT Lỗi quay báu

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Ichigo06, 21 Tháng tư 2016.

1. Ichigo06

Ichigo06 Member Tích Cực

hôm qua mình quay báu được 500 điểm tích lũy, mình đổi 1 món tiên nhân hết 270 điểm còn 230 điểm vậy mà sáng nay vào thấy điểm tích lũy về 0 mong các Mod giúp để mình còn mua thêm món tiên nhân nữa.thank
  2. CS08_568Play

CS08_568Play Cao Thủ Forum Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn, bạn cung cấp thông tin tài khoản theo mẫu sau để bên mình kiểm tra nhé :

+ Tên đăng nhập
    + Tên nhân vật
    + Server

Thân!
  3. Ichigo06

Ichigo06 Member Tích Cực

+ Tên đăng nhập: quyentbc2015
    + Tên nhân vật: Kurosaki Hao
    + Server: S99.BORUTO10
    mong mod kiểm tra sớm giúp mình và khắc phục lỗi giúp mình. Thanks.
  4. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

đã báo lỗi cho bạn mong bạn đợi hồi âm
  5. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

theo mình báo bên kỹ thuật check thì họ báo bạn không chơi kho báu nha nên ko có điểm tích lũy
    bạn chỉ quay kho báu miễn phí thui
  6. Mizuki Himeji

Sau này các bạn có lỗi đúng hẵn báo nha nếu báo không quá 3 lần sau này bên mình không hỗ trợ nữa nha
  7. Ichigo06

Ichigo06 Member Tích Cực

mình có chơi thật mà.mình có đổi 1 phi phong tiên nhân,hôn qua quay mình đc 1 viên nhanh nhẹn 12 up cho Toreni full.còn bảo mình không chơi thì mình xin lỗi game này quá cùi chắc có lẽ mình không bao giờ chơi game của các bạn nữa.mình hi vọng nhiều và thất vọng cũng qúa nhiều rùi.
  8. Ichigo06

Ichigo06 Member Tích Cực

mà cái phi phong hum qua mình đổi vẫn trong hòm đồ đó
  9. Ichigo06

Ichigo06 Member Tích Cực

kỹ thuật game mới là người sai chứ không phải mình mod nhé bạn có thể xem ảnh nè:

Nếu kỹ thuật bên bạn báo mình không chơi thì bạn cho mình hỏi mình lấy đâu ra 10k điểm tích lũy để nhận thập vĩ vậy hả bạn?
    đây là chứng cứ nhé còn nếu bên kỹ thuật vẫn nói là lỗi của mình thì bạn cho mình gặp trực tiếp giám đốc bên bạn nhé.
    Last edited by a moderator: 21 Tháng tư 2016
  10. Ichigo06

Ichigo06 Member Tích Cực

và mình xin nói thêm với bạn là mình không có thừa hơi để đi thắc mắc linh tinh đâu, các bạn xem lại giúp mình, nếu các bạn phủi khách hàng thì xin lỗi các bạn là một lũ lừa đảo.
    Cupid1502 thích bài này.
  11. Mizuki Himeji

minh báo bên kỹ thuật và được nói như thế nha bạn
  12. YoungAgain

YoungAgain Cao Thủ Forum Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả

Dạo này kho báu update item liên tục nên dễ bị lỗi database. Mong b thông cảm. Bên mình sẽ check lại
    FAIZ thích bài này.
  13. Ichigo06

Ichigo06 Member Tích Cực

mình xin lỗi bạn, mình nói kỹ thuật bên bạn chứ mình không nói bạn, bạn có thể đọc lại giúp mình, cảm ơn vì bạn đã giúp mình.
  14. Ichigo06

Ichigo06 Member Tích Cực

bạn có thể báo cố gắng sử lý giúp mình đc không, vì mình đang muốn mua cho đủ bộ tiên nhân bạn à, Thanks bạn nhiều.
  15. Ichigo06

Ichigo06 Member Tích Cực

đính chính là quay 500 điểm trong 2 ngày nha
  16. Manager

Manager Cao Thủ Forum Super Moderator

Đây là toàn bộ nội dung đổi trong event kho báu. Bạn nói là đổi 1 món tiên nhân, nhưng chẳng thấy, chỉ toàn thấy bạn chơi kho báu free, chẳng ghi thưởng gì về món tiên nhân bạn đổi hoặc bất kì 1 item nào chơi bên kho báu thu phí. Xin cảm ơn

17. Ichigo06

Ichigo06 Member Tích Cực

xin lỗi bạn là mình có đổi vào khoảng thời gian từ lúc 12h00 đến 12h30 nhé.nếu mình không quay báu thì cái 'Tặng quà cửu vĩ" mình ăn là chơi event nào bạn kiểm tra giúp mình.vì mình quay 2 ngày mỗi ngày 10k đc 500 đ mình mua 1 món tiên nhân định để hôm nay quay nốt 40 đ làm món nữa.sáng ra mình thấy điểm của mình về 0 và lịch sử nhận quà hôm qua mất hết mình mới vào báo nhé,chứ tài khoản của mình vẫn còn một đóng vàng mà phải đi tham 230 điểm để báo với các bạn làm chi cho mang tiếng.mình mong các bạn cố gắng cải thiện chất lượng game nếu cứ bị như thế này thì ai còn tin và chơi game của các bạn nữa.Xin cám ơn
  18. HimeHinata

HimeHinata Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

ghê thế chắc về sau mua gì củng phải đổi ngay lập tức hay chụp cái hình lại trước cho chắc
    Cupid1502 and FAIZ like this.
  19. Ichigo06

Ichigo06 Member Tích Cực

Còn cái ghi chép thưởng chỉ có từ khoảng thời gian là 4h sáng ngày 21 nhé thế còn khoảng thời gian trước đó đâu mất tiêu rùi?
  20. Ichigo06

Ichigo06 Member Tích Cực

chắc phải thế thui bạn ah.không có lỗi game mà báo lỗi như tui không có chứng cứ cụ thể thì thiệt thòi thui