Lời duy nhất và cuối cùng cho vụ Code Ở Xa !

Thảo luận trong 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' bắt đầu bởi aboyno1, 23 Tháng tám 2014.

1. DPerona

DPerona Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

http://anime.playwebgame.com/

đây là Link vua hai tặc Mĩ. Chơi bên này dù không nạp vẫn đc top. Mọi ng ít cày cuốc như bên này lắm. Bên đó tầm trung vip 1,2,3 là nhìu thôi!
  2. DPerona

hehe ^^
  3. DPerona

tội My ^^
  4. DPerona

bạn off ở HCM hay HN? vui chỉ với 1 số ít ng có dc niềm vui họ mún thôi bạn, còn 1 số đông ng đứng ngoài cửa kính dòm vô chẳng chạn, suốt 3,4h chắc bạn vui :)
  5. DPerona

http://anime.playwebgame.com/

Link VHT Mỹ đây mọi người, chơi ben này anh em ít cày cuốc lắm toàn vip 1,2,3 thôi. Cứ tà tà vip0 cũng dc top :)
  6. DPerona

Tks MOD vì MOD đã cố gắng hết sức rồi, nhưng mình nản nhà phát hành quá rồi, cứ thế này không biết khi nào game sẽ đóng cửa... :(
  7. Siegfried

Siegfried Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

thật tình nói ra đi off đc code vầy là mừng, mình đi off phi đội của VTC tuy chuyên nghiệp mà có cái code quái nào đâu vui là chính, nói thẳng ra các bạn chỉ vì code là chính chứ ko phải là vui :rolleyes:
  8. DPerona

>.< táng méo mỏ
  9. Minh Huy

Minh Huy Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4

40 túi allblue có đáng k bạn? chắc nhà bạn gần nên bạn cảm thấy việc đi lại k có gì khó khăn, còn người khác ở xa lên, tốn kém đủ thứ ( tiền và thời gian) và cuối cùng k nhận được j như NPh đã nói thì có ức chế k? Hãy đặt mình trong hoàn cảnh của những người ở xa thì bạn sẽ hiểu tại sao họ phải lập một đống topic như vậy!

Đúng là như vậy đó bạn, hầu như tất cả đi off chỉ vì code, Nếu ngay từ đầu G5 k đưa vụ nhận code khi đi off thì chẳng có chuyện j xảy ra, ai mún đi để giao lưu thì đi, k thì ở nhà. Còn đằng này thì bạn thấy r đó. Còn nên VTC họ tổ chức có nói cho code k? nếu k có thì sao bắt bẻ họ dc, và tất cả mng đi thì chắc chắn k vì code mà mún giao lưu

P/S: các bạn nào k đi dc hoặc nhà gần thì hiểu cho tình trạng của các bạn ở xa, họ chửi hay phản đối cũng do ức chế mà ra. Thay vì cmt chửi họ thì hãy thông cảm, bởi đâu ai rảnh để làm chuyện đó. Các bạn Mod cũng nên giải bày, chia sẽ w họ chứ đừng im lặng cho qua, như thế càng ức chế. Cả ngày hwa cmt bên CAM rần rần mà chả ai thèm qua giải thích 1 lời nào :v
  10. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

bé My lại đổi avatar, bé càng đổi thì lòng anh lại càng nghẹn ngào:D
  11. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

sv gì em,anh wa đú đỡn với em tí:D
  12. UmiSun

UmiSun Thành Viên Mới

thế là xong, chuyện coi như chưa bắt đầu:) các vip nhiều tiền thì tiêu thế nào tùy các vip, còn khuyên mấy ng chơi bình thường và trung bình là đừng bỏ thêm 1 xu nào nuôi cái lũ ấy nữa. Nuôi con chó nó còn trông nhà, con gà còn đc miếng thịt, nuôi lũ ấy chỉ đc ức chế thui =)) TS VHT giờ nghỉ rồi thì vào 4r này làm gì nữa đây, event thì chờ dài cổ k thấy code, nghỉ cho khỏe.
    Chào thân ái và quyết thắng =))))
  13. Siegfried

Siegfried Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

ôi có đó bạn ơi!!, có nói số lượng code = 5, mà phải off game cơ, haizz nhớ năm ngoái code có 200k mà uống tới 5 lon Pessi là hiểu nhé :oops:
    nói thẳng ra mấy bạn nghĩ code các bạn đi ko có code các bạn sẽ ko đi nhiều như vậy, mình chắc điều đó luôn đây, còn ở đây nêu rõ 5 code trị giá từ 200k - 500k mà người ta đi tới 150 người, các bạn thử so sánh có 5 code mà đi vậy chủ yếu vui vẻ,còn đây vì code còn cằn nhằn lẫn nhau thấy sao sao ấy o_O
    chứ như những lễ hội game có đc code ko mà họ đi off như Dota2 đó thôi :mad:
  14. Minh Huy

Minh Huy Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4

Bạn thấy đó. 2 mục đích đã quá rõ ràng. Code có 5 mà 150 người đi chứng tỏ họ k quan tâm đếm code hoặc là đi để cầu may. Còn bên dây rõ ràng nói là ai đi đều sẽ dc nhận code tương ứng, nên mng đi vì mục đích đó, và cuối cùng thì...
    Nói chung là giờ có nói j đi nữa thì chẳng thay đổi được j, chỉ mong các bạn hiểu cho tâm lý của những người ở xa z thôi :D. Còn việc tiếp tục game hay k mình nghĩ chả quan trọng, vì toàn dân free hoặc nạp tiền ít mới cần code, mới la om sòm thế, chứ các top thì chả thèm. Mà G5 thì chỉ quan tâm tới các top thôi nên cũng đừng hù nghỉ game nữa, chả thay đổi dc j đâu :))
    BatBai and ThaoMyS32Zm like this.
  15. Inujasha

Inujasha Thành Viên Mới

thực tình thì việc code lần này bị giảm giá trị 1 phần cũng do các mod( không có ý đả kích :D), code ở xa thì có giới hạn, việc ghi danh cũng là cần thiết để kiểm tra cũng như phân loại người nào ở xa người nào gần, vậy mà các mod cho ghi danh loạn xa lên, ai đưa CMND cũng ghi hết, chả cần biết CMND đó của ai, lại còn ghi quê quán làm nơi xác định ở gần hay ở xa trong khi đáng ra là phải chọn nơi đăng ký CMND làm nơi xác định mới đúng. thành ra số lượng đăng ký cả mấy trăm người, code thì giá trị khỏi nói, h mà kêu phát hết thì game5 sức mấy nó chịu...
  16. Siegfried

đồng ý với bạn điều đó,thật tình thấy rõ đc sự thật là code luôn đặt lên hàng đầu nên cũng khó nói sự thật, ai cũng ham code như ai vì đó chủ yếu thấy quyền lợi bị lợi dụng nhưng chẳng ai quan tâm tới NPH nghĩ gì khi làm code,và các bạn nên nhớ ...................VHT US + China đều ko có code nạp vàng nhé nếu ai thích qua đó chơi ko đừng rũ ai qua quyền người ta người ta quyết định
  17. UmiSun

UmiSun Thành Viên Mới

thế là xong, chuyện coi như chưa bắt đầu:) các vip nhiều tiền thì tiêu thế nào tùy các vip, còn khuyên mấy ng chơi bình thường và trung bình là đừng bỏ thêm 1 xu nào nuôi cái lũ ấy nữa. Nuôi con chó nó còn trông nhà, con gà còn đc miếng thịt, nuôi lũ ấy chỉ đc ức chế thui =)) TS VHT giờ nghỉ rồi thì vào 4r này làm gì nữa đây, event thì chờ dài cổ k thấy code, nghỉ cho khỏe.
    Chào thân ái và quyết thắng =))))
  18. ahahahe

ahahahe Member Chính Thức

vậy mấy thằng mod thử đặt mình vào tình thế của những người ở xa dến off xem, vừa mất công mất sức đến ko đc code giờ lại bị 1 vố lừa của game5 xem ai mà chả bức xức
  19. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

Mình quyết định chơi hok nạp tiền từ hôm hok nhận đc code rồi. Mất code nhưng bù lại đc nhiều thứ có giá trị hơn code rất nhiều.
    Có lẽ mọi người cũng nên dành nhiều time cho việc khác thì tốt hơn.
  20. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

Quyền lợi của mỗi người là đc chơi game hok mất tiền. Vì vậy đừng than trách gì code nữa. Sau vụ này thì hiểu phần nào G5 quan tâm tới khách hàng như thế nào rồi đấy.