Lời duy nhất và cuối cùng cho vụ Code Ở Xa !

Thảo luận trong 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' bắt đầu bởi aboyno1, 23 Tháng tám 2014.

1. nph1610

nph1610 Thành Viên Mới

Thôi, giá trị của code thì ko nhắc tới nữa. Bức xúc cũng chịu. Nhưng mà mình chưa nhận đc code, mặc dù đk cả trên mạng và cuối buổi off. Mod cho cái lí do và trả lời xem có thể xử lý đc ko?? để mình còn biết, đỡ phải hỏi nhiều
  2. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Bạn có thể gửi tin nhắn chứa email cho mod Blader kiểm tra. Mod ấy giữ danh sách phát code nên bạn hỏi mod ấy là chắc chắn nhất.
  3. vnprincesfrog

vnprincesfrog Member Tích Cực

GAME5 tậu VHT về thu lợi nhuận quá cao! Cũng giống như VNG trước kia vậy. Nhưng rồi 1 ngày với cách điều hành và tự coi mình là 1 ông trùm NPH game ở VN thì sẽ chết thôi. Ví dụ: VNG đang chết thảm và tụt hạng rất nhiều trong danh thu game hiện nay
  4. nph1610

nph1610 Thành Viên Mới

Nếu đc thì mod gửi luôn hộ mình vs, mình mới tham gia diễn đàn nên sử dụng chứa thạo, chỉ biết trả lời với post bài thôi.
  5. KaizokuKaKa

KaizokuKaKa Thành Viên Mới

Không trách mod, chỉ thấy khổ! đi 500km về off. Ghế ngồi k có, mini game k đc ngó, cosplay em robin thì k đc xờ mó, code xa thì bó.....!:(
    01692935554 thích bài này.
  6. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mình ở đay chơi mỗi ngày còn tháy rõ, còn NPH chỉ nhận báo cáo tu các Mod và làm theo cách của họ , chú đâu chăm chút từng tí ở cái diễn đàn này, họ còn phải điều hành nhiều cái khác, VHT chỉ là 1 phần thôi :)
  7. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

http://diendan.game1.vn/index.php?members/blader.83634/ Đây là trang của mod Blader, bạn có thể inbox để mod ấy ngay vấn đề nhé.Sáng mai mod ấy đi làm sẽ trả lời cho bạn.
  8. vnprincesfrog

vnprincesfrog Member Tích Cực

Nhưng mà game5 thành công nhất là nhờ game VHT này đấy! Game thủ còn nặng nợ vì rất yêu mếm Onepiece. Nếu họ vẫn làm ăn kiểu "xem mình bằng trời" thì rồi game thủ cũng bỏ đi thôi. đây là lần đầu tiên nếu thêm 1 2 sự cố bất hợp lý kiểu làm ăn như vầy thì bỏ lun
  9. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Nói rồi, có ở trong chăn mới biết chăn có rận, họ làm ăn lớn thì những cái nhỏ nhặt này có khi họ ko quan tâm, họ còn phải cạnh tranh với các NPH khác, họ có chiến lược của riêng họ thì những vụ như thế này chỉ vướng tay vướng chân họ nên đối với họ là KHÔNG ĐÁNG
  10. Buggy

Buggy Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Nếu muốn bị Khóa Nick bạn có thể dùng chữ nổi lần 3 ^^
    Joker thích bài này.
  11. zzzz

zzzz Member Tích Cực

CHÁN .... mình mất công đi cũng chưa nhận dc code chứ chưa nói đến giá trị code nó ra s.... có cái code thôi cho cũng có mất gì đâu mà phải keo kiệt với game thủ như z ? 1 đợt event nạp vào 1 2tr sao NPH k than đi...sau vụ off này mất hết hình ảnh + có ng nghĩ chuyển qua game khác... đơn giản ngta bỏ tiền ra để chơi thì phải có chế độ phục vụ khách hang đoàng hoàng chứ…làm code kiểu này như kiểu khinh ng, vứt đại cái code cho game thủ đỡ lèm bèm…haizz..( mình nói tụi NPH – mong mod chuyển lời này cho tụi nó đọc )
  12. ThaoMyS32Zm

ThaoMyS32Zm Thành Viên Mới

tình hình là chỉ có mod lãnh đạn ak bạn ơi ! thôi khuya rồi đi ngủ cho lành mạnh
  13. KyoMatQuy

KyoMatQuy Thành Viên Mới

bãi nào cũng thấy có dấu răng của em :rolleyes:
  14. Trảm Phong

Trảm Phong Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

Thứ nhất cảm ơn bạn đã nhắc nhở!
    Thứ hai bạn chẳng là cái gì, đừng nói chuyện như giọng điệu của mod. bởi đây là lần 2 mình thấy bạn thốt ra cái giọng kiểu đó.
  15. Trảm Phong

Trảm Phong Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

Kết quả cuối cùng, gamer có 2 lựa chọn.
    thứ nhất: ức chế với tụi phát hành -> nghỉ game.
    thứ hai: ngậm ngùi cho qua và chơi tiếp.
    bởi suy cho cùng thì gamer là kẻ phụ thuộc tụi phát hành, còn tụi nó chỉ coi gamer là nguồn thu.....
  16. Fizzer

Fizzer Thành Viên Mới

Cái vụ phát code ở xa bù chỉ dành cho những ai đăng ký cuối buổi off thôi hả các bác, :-?
  17. killermrb

killermrb Thành Viên Mới

thế thì phát code ở xa như nhau hết chứ 50 code có 40 hộp allblue thì vỡ mồm à
  18. king0fking

king0fking Member Tích Cực

thoio nois chung là các mod cũng tận trách nhiệm. cảm ơn các mod và các CTV... vụ sinh nhật này dùng tại đây!!! năm sau ta lại đi SN lần tiếp
    và tiếp tục gạch ngói . kakaka........
    đùa thui.. :D
    thanks mod và CTV về vụ code sinh nhật ( mặc dù không được nhận)!
  19. pedenpretty

pedenpretty Thành Viên Mới

Thê bạn đi off chỉ vì code à :) , nếu bạn muốn nghỉ gamer thì cứ việc. Mình đây đi off ko có 1 cái code nào nhưng vẫn rất vui :D. lập hết topic này đến topic khác chỉ vì cái code có đang không :confused::confused:
  20. DPerona

DPerona Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

mình đang s134, bạn về đội mình ik >.<