Lợi ích thẻ nạp đầu tiên mà không phải ai cũng biết

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi gomennasai, 24 Tháng chín 2013.

1. gomennasai

gomennasai Thành Viên Mới

Câu hỏi muôn thuở: Vì sao chơi game thường đi kèm thẻ nạp..??
    Trả lời 1: Để "dân-thường" trải nghiệm game tốt hơn .. và .. Để "dân-vip" đua top dương uy diệu võ ..!!

Không như 1 số webgame khác bắt buộc phải nạp 100vàng mới được nhận lễ bao lần đầu nạp .. Bạn có thể nạp bất kỳ bao nhiêu vàng vào webgame naruto.game5.vn đều có thể nhận được lễ bao lần đầu nạp với giá trị lên đến 1888vàng .. Ngoài ra còn được trả lại 10% giá trị của thẻ nạp lần đầu (điều ít khi các bạn được thấy ở các webgame khác)

Một thắc mắc nữa là : Tại sao lễ bao lại cho nhẫn giả tím SASUKE mà không phải là NARUTO..??
    Trả lời thắc mắc: Sasuke xuất hiện đầu tiên là vì Sasuke có thể đi cùng bạn để đi một thời gian dài, tính thực tiễn cao.

Không ngừng chuyển động loại kỹ năng trung gian để đánh nhau, do đó, các đối thủ không thể làm bất cứ điều gì.

Trên thực tế, tính chất của trò chơi này là 2:00, một đỡ đòn, hai hậu phương quân đội (mỗi hậu phương 3 slot).

Không có gì quan trọng trong thời gian đầu bằng 1 tướng đỡ đòn và sát thương cao là kết quả chính, và sau nhiều lần suy xét Sasuke là quyết định vô cùng phù hợp, nếu sử dụng tốt bạn có thể trải nghiệm trò chơi theo cách của riêng bạn ... lợi thế đó là hiển nhiên..!!

Mức độ nâng cao được cải thiện đáng kể, bạn có thể sử dụng một từ để mô tả: TUYỆT

Chấm điểm: ★ ★ ★ ★ ★
  2. Huydz122

Huydz122 Thành Viên Mới

Bạn có thể cho tôi mức quy đổi từ tiền sang vàng trong game Naruto này không
  3. I Am GDragon

I Am GDragon Member Tích Cực

bạn có thể hiểu là tỉ lệ 1-1 nhé . 100 ssroll = 100 vàng . và 1-10 với tỉ để nạp thẻ . 10k vnd = 100 ssroll
  4. UchihaKatoj

UchihaKatoj Thành Viên Mới

bạn ơi cho mình hỏi nạp bnhiu thì đc hay cứ là thẻ đâu tiên là oke??
  5. I Am GDragon

I Am GDragon Member Tích Cực

bất cứ mệnh giá nào . chỉ cần là lần đầu tiên bạn quy đổi vàng vào game thỳ sẽ nhận được luôn
  6. gomennasai

gomennasai Thành Viên Mới

của bạn đây ..!!

phongnhi231 Thành Viên Mới

Hic, tôi nạp card Viettel được có 190 vàng, k nạp được 90 vàng vào game. mod xem fix giúp e cái
  8. DavKev

DavKev Thành Viên Mới

Mình nhớ là ngay chỗ nạp thẻ đã ghi rõ tỉ lệ quy đổi của thẻ Viettel rồi mà @@