Lừa đảo top 2 sever s198 và cái kết......................

Thảo luận trong 'Chợ Trời' bắt đầu bởi heykatykill, 21 Tháng chín 2015.

1. Dawn

Dawn Cao Thủ Forum

Bác cũng bị lừa sao mà hứng chí dữ z :z
    heykatykill thích bài này.
  2. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Mình ghét lừa đảo, vì chả ai lừa mình được cái gì trong game nên mình đâm ra ghét, lừa mà lừa cho tâm phục khẩu phục đấy mới gọi là lừa, loại lừa ngu như vậy k xứng đáng gọi là lừa, lừa phải ở 1 đẳng cấp thật cao, nhớ trả thù nhé :pde10:
  3. Dawn

Dawn Cao Thủ Forum

:z:z:z Thâm thúy v~ :v:v
  4. Kiều Tuấn

Kiều Tuấn Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

trc cũng mấy lần bị lừa :sbây giờ cáo rùi ếu lừa đc ta nữa đâu:haha:
  5. HiRo Mono Rin

HiRo Mono Rin Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Sơn Sao Xẹt của các bác bị lừa đây :pde53: ẻm đẹp trai như diễn viên Hàn Quốc:pde36::pde36::pde36:
  6. Kiều Tuấn

Kiều Tuấn Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

ai biết cách chuyển fb sang tiếng anh rp fb của nó là xong :pde39:
  7. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

:pde53: nhìn mặt hãm vl
  8. HiRo Mono Rin

HiRo Mono Rin Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

:pde36::pde36::pde36:
  9. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Đ' = cái đít em dog nhà mình :pde49:
  10. HiRo Mono Rin

Em dog của thím chắc tự ái khi so sánh nó với bạn top 2 gì gì đó :pde29:
  11. HiRo Mono Rin

À mà thôi so sánh khập khiễng quá :pde36:
  12. heykatykill

heykatykill Cao Thủ Forum

mình không thích chửi người khác, chỉ tổ mệt mà thôi, nó lại càng đắc ý, bạn xem sau khi bị nó lừa mình cũng có chửi gì nó đâu.......... post lên dd cho nó mang tiếng chơi vậy thôi, với lại để ae gặp ko bị nó lừa nữa :3
  13. heykatykill

Ghét
    HiRo Mono Rin thích bài này.
  14. AllyOuNeedIsSkill

À thôi vậy, thế quơ đại con gì gì đó ngoài đường cũng được :pde36:

Mình thì #, mình muốn cho mọi người biết để khi gặp nó thì mình xả cái tức của mình ra ý bạn, bạn k xả ra lâu ngày nó bị stress thì khổ :pde16:
    HiRo Mono Rin and heykatykill like this.
  15. heykatykill

mỗi người mỗi tính bạn ah, thanks bạn đã góp ý
  16. kanrok

kanrok Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

Mình rao bán acc sau không bán còn phải đền bù đối phương 1 nùi code. Đăng này thanh niên vì cái code 20k mà đi lừa đảo, nhục mặt thiệt chứ.

Vote ae nào bật được top cho nó nghỉ mỏ đi :haha:
  17. AllyOuNeedIsSkill

Acc a vẫn chưa có ai xúc à, uổng nhỉ, mà sao lại đền bù thế a? Cả sv có top1 bật được mà lên cảng cmnr a ơi :pde36:
  18. sabo153

sabo153 Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152

ở w7 sv 196 chờ bác ấy quan gôp sv
  19. Dawn

Dawn Cao Thủ Forum

Biết bác bán ax muộn quá, phải biết sớm thay vì cày ax này sút ax bác cho nó nở mày nở mặt rồi :pde16:
  20. kanrok

kanrok Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

A không bán nữa, có người pm mua mà xong tiếc acc nên bảo thôi, đền bù ít code vì mất thời gian bạn ấy :haha: