Liệu Zoro có Haki bá vương không?

Thảo luận trong 'One Piece Box' bắt đầu bởi SoloKey, 8 Tháng mười 2012.

1. SoloKey

SoloKey Thành Viên Mới

Đọc truyện này mình cứ lăn tăn mãi "Không biết Zoro có haki bá vương không". Cảm thấy khó trả lời quá nên lập topic này mong các bác chỉ giáo giúp với.
  2. haugafc

haugafc Thành Viên Mới

haiki bá vương là làm cho mấy người đó ngất đi kìa
    zoro làm gì có
  3. mrtiger

mrtiger Thành Viên Mới

cai ma lam cho moi nguoi ngat di chi la 1 loai trong haki ba vuong
    minh con dc bit trong haki ba vuong con co
    haki sac mau vu trang
    haki sac mau quan sat
    con gi nua thi ko nho lam
  4. DarkHorse92

DarkHorse92 Thành Viên Mới

ông này ko biết cũng nói. haki có 3 loại: vũ trang, quan sát, bá vương (đế vương hoặc bá khí)
    2 loại đầu thì nhiều ng có và luyện tập sẽ ngày càng mạnh như 4 thần quan ở đảo trên trời, 2 chị em nhà boa,...
    loại 3 trong triệu ng chỉ 1ng có và trong truyện đã thấy Roger, vua bóng tối, Garp, Dragon, Boa, luffy hay ai đó nữa là có.
    zoro + sanji có haki nhưng ko có bá vương nhé.
  5. ElizaPig

ElizaPig Thành Viên Mới

Chính xác theo trong truyện thì luffy có cả 3 loại haki, zoro và sanji cũng có haki ko rỏ là loại haki nào nhưng chắc chắn ko có haki bá vương
  6. son167

son167 Thành Viên Mới

7. beosmile_banned

beosmile_banned Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

bá vương thì nó ngất r chứ k phải sợ như vậy
  8. Terumi Afuro

Terumi Afuro Thành Viên Mới

zoro có haki bá vương =)) nếu có thì team này bá đạo rùi :D cái video của bạn chỉ là sát khí của zoro thui bạn à haki bá vương thì đối phương phải ngất xỉu nữa :D
  9. KubinChan

KubinChan Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Chuyện ko thể xảy ra.....Bây giờ bàn chuyện con mắt thì hay hơn...vì sắp đánh với mấy thằng đệ of Dof rồi,và còn liên minh thag Kid..nếu có gì bí mật thì sẽ biết.....cũng có thể là mắt khỉ:48:
  10. son167

son167 Thành Viên Mới

uh thì mình cũng dự đoán vậy thôi, nhiều người cũng tranh luận đề tài này và mọi chuyện có lẽ phải chờ oda rồi sẽ rõ cả =))
  11. bebecb

bebecb Thành Viên Mới

chac la co haki quan sat thay no danh nhanh lam ma @@
  12. Terumi Afuro

bạn này chắc chưa đọc manga vs xem anime đây :28: ai cũng bik zoro có haki sắc màu quan sát vs vũ trang hầu như cả team SH đều có haki :36:
  13. mrtiger

mrtiger Thành Viên Mới

tui đâu có noi rozo và sanjin ko có haki đâu :35:
  14. DarkHorse92

DarkHorse92 Thành Viên Mới

ặc. bótay tay này, kô đọc kĩ bài viết ak, đọc lại đê
  15. KubinChan

KubinChan Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Luff đã xác định là có zoro vói sanj có haki thôi......còn robin thì ko biết..........chứ Usopp,Chop,Nami ai dạy đâu mà cóa
  16. Terumi Afuro

nami , chop, chắc chắn phải có haki sắc màu quan sát còn usopp đặc biệt hơn là có quan sát vs vũ trang ( mình nghĩ thế thui ) Usopp chưa thể hiện thui
  17. YueChang

YueChang Thành Viên Mới

Usoop có haki....Đến chịu các bố,dù rằng haki bá đạo đấy,nhưng đâu phải ai cũng cần haki mới mạnh.Ex: Mihawk,Jinbei..
  18. zeeltt

zeeltt Thành Viên Mới

- Hiện tại thì chưa biết...mình cũng muốn Zoro có Haki giống Vua Bóng Tối quá...vì 2 người có nhiều đặc diểm giống nhau....hy vọng sau này Zoro có Haki đó...:41:
  19. zeeltt

zeeltt Thành Viên Mới

- Mình nghe lúc tập đánh nhau vs Master Clown ..Law hỏi Luffy có ai dùng đc Haki..và Luffy nói là Zoro vs Sanji...những ng còn lại trong team SH mình chưa biết là cũng có Haki :16: thật hay chém
  20. bietdkak

bietdkak Thành Viên Mới

Đệnh Mihawk,Jinbei mà ko có haki ak thế thì 2 ông này là Superrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr tân binh rùi :24: