máy chủ mới

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi OneOne, 21 Tháng tám 2012.

1. OneOne

OneOne Thành Viên Mới

VÂng như chủ đề chúng ta nói. tuy k có gì đặc biệt nhưng mình thấy NPH càng ngày càng nguy hiểm:46: mới ra 20 máy chủ nhưng đã thông báo 21 ra cụm máy chủ thứ 24. vậy cụm 21 22 vs 23 nó nằm ở đâu=))
    http://haitac.game5.vn/tin-tuc/khai-mo-cum-may-chu-24-pell.html
  2. DsITPro

DsITPro Thành Viên Mới

mở 1 lúc 4 sờ vơ luôn mà bợn, máy chủ khoẻ lắm ;))
  3. OneOne

OneOne Thành Viên Mới

vâng và 4 máy chủ đều tên là pell =)) đều đánh số 24=))
  4. coembendoi

coembendoi Thành Viên Mới

20 sever cũ sẽ có 1 lượng lớn những đứa đầu toàn cứt, chơi ko lại sever cũ, thừa thời gian, nhảy ào ào vào sever mới với mong ước làm top game. nhưng do quá đông nên lại lag, dis, lỗi game, và IQ có hạn nên ko đua đc top, lại lên diễn đàn lập topic chửi rủa, van xin, gào thét, khóc lóc NPH mở sever mới để được thể hiện trình độ ngu, và cứ thế .... không nói nữa ai cũng biết
  5. DsITPro

DsITPro Thành Viên Mới

chuẩn luôn, chán bạn thật đấy ;))
  6. DsITPro

DsITPro Thành Viên Mới

chữ ký bạn này là đồ rê món chế, và bạn nguy hiểm éo kém cháu nô bí tà là mấy =))
    mở mồm ra là *** đầy mồm ;))
  7. OneOne

OneOne Thành Viên Mới

k nạp thẻ thì chỉ có chơi 1 mình mới lên top =)) nạp thẻ và còn biết cách sử dụng vàng mình nạp cũng là 1 vẫn đề. NPH mở sv các công hội ở SV cũ càng ngày càng khổ vì 1 số lượng lớn men bỏ ac k chơi haizz
  8. MeoHaiTac

MeoHaiTac Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

hay lam co the dua top roi hehe
  9. MeoHaiTac

MeoHaiTac Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

k nạp thẻ thì chỉ có chơi 1 mình mới lên top =)) nạp thẻ và còn biết cách sử dụng vàng mình nạp cũng là 1 vẫn đề. NPH mở sv các công hội ở SV cũ càng ngày càng khổ vì 1 số lượng lớn men bỏ ac k chơi haizz
  10. DsITPro

DsITPro Thành Viên Mới

quan trọng là nờ phát hành có tiền ;)) . chứ hiện tại 20 máy chủ chỉ có máy 20 là đông nhất ;)) cơ mà mai có đông nhất hay ko lại là chuyện khác
  11. coembendoi

uhm tao chỉ nói cái sự thực thôi, hơi khó nghe nhưng cứ mai rồi thấy xem có đúng như tao nói ko
  12. OneOne

OneOne Thành Viên Mới

mai là cụm 24 bạn à =)) và chắc chắn đông vì khi ra cụm 20 mình kích mất 35 thằng trong ch=))
  13. DsITPro

DsITPro Thành Viên Mới

đừng đánh đồng quan điểm và vơ đũa cả nắm nhá, có nhiều ng mới chơi chả lẽ vào sờ vờ cũ để ăn no hành à
    cái gì cũng có 2 mặt, đừng nói với vẻ hậm hực vậy :D
  14. DsITPro

DsITPro Thành Viên Mới

á à hoá ra là ông kích tôi nhá o_O
  15. OneOne

OneOne Thành Viên Mới

uầy mình chơi s11 và đã giải tán ch=)) qua ch top 1. nghĩ cảnh mỗi lần sv mới là bn đứa bỏ ac nản thật
  16. DsITPro

DsITPro Thành Viên Mới

bợn yên tâm đê, theo cả nghĩ của mềnh là mấy ng bên server cũ như bạn chắc k bỏ nữa đâu :D
  17. coembendoi

game chơi thì quá nhanh, khoang 30 phút là xong hết, cái thư giãn là những câu chuyện bàn tán, hướng dẫn nhau làm nv, hướng dẫn từng tí về trận hình , đặt con tướng ra sao, chiến thuật ra sao.
    1 ngày bạn online hết thể lực bạn nhìn cái công hội không có ai nói chuyện, TN chiến vài acc vào đánh, bến thuyền vắng tanh, đi đánh boss mãi không chết boss đành phải nghỉ game thôi chứ mặc dù muốn khám phá tiếp.
  18. yangyang

yangyang Thành Viên Mới

Nhiều sever quá không nhỉ ae
  19. nhatninhln

nhatninhln Thành Viên Mới

đồng cảm với bạn này. tui cũng ghét những thằng đua ko đc đòi sever mới, tôi đã vip 4 sắp sang 5 nhưng tôi không phải vì nạp $ vào acc mà tôi không nỡ bỏ để sang sv mới và tôi cũng chẳng khi nào nghĩ sẽ chuyển sv để đua top. còn nữa , tôi chẳng có mặt trong top, cũng chẳng ai biết tôi là ai vị trí nào trong game, khỏe hay yếu . tôi chơi để giải trí, để sống trong 1 game có cốt truyện hay mà tôi yêu thích và tôi đang khám phá cái hay của game chứ không phải đua top. tôi thích mỗi ngày ra lại gặp những người bạn trong CH hàng ngày sát cánh cùng tôi từ khi tôi chơi đến giờ. tôi sẽ trân trọng nó và tôi sẽ vẫn mãi ở sv mà lần đầu tiên tôi chơi.

còn như các bạn nói người cũ với người mới gì. tôi chẳng thấy cái đấy quan trọng với những người như tôi. vì chỉ những người não không có nếp nhăn mới mơ mộng lên top trong khi thực tế mình không bao giờ có cửa, mới nghĩ là nếu có sv mới sẽ đc đứng top. tôi thấy ý nghĩ đó QUÁ TRẺ CON VÀ HIỂU THẮNG !

tôi nói thật các bạn biết, núi này cao còn núi khác cao hơn. sever này có đại gia thì sever khác cũng có đại gia. liệu các bạn theo nổi không ? đến khi theo kô nổi không lẽ các bạn lại kêu gào ko mở sv mới rồi phàn nàn đến bỏ game àh ?. bạn không cần phải lo ngại bạn là người đến sau vì nếu bạn ở 1 đẳng cấp thấp chắc chắn cũng có những người ở cùng đẳng cấp đấy với bạn. đâu phải có mình bạn đâu. đâu phải khi mở game ra ai cũng là người đầu tiên chơi, còn nếu muốn đua top bạn nên đề nghị NPH làm ra những sv chỉ chứa đc 10 người để cho các bạn lúc nào cũng ở top. thế chắc là vừa ý các bạn. game nào có những người như các bạn thì có lẽ phá sản sớm. còn bây giờ sv mới cũng đã mở, tôi cũng không nói nhiều nữa. trên đây chỉ làý kiến của riêng tôi. chúc các bạn vui vẻ tại sv mới ! :)
  20. WhiteHair

WhiteHair Thành Viên Mới

game này vô số chiến thuật để đánh nên chơi ko chán bạn ah
    30 xong hết vì đây mới là close benta, từ từ mới up event chứ, chỏ ol ít nên hợp với ng đi làm nữa
    bạn muốn đấu TN chiến, đánh bos thì nên dồn hội vô 1 hội đứng đầu thôi bạn, 3 hội 3 biển đánh nhau là đủ rồi