Mình đã gắn bó với game lâu như nào ?

Thảo luận trong '10 Năm Đồng Hành Cùng Vua Hải Tặc ' bắt đầu bởi 6532851, 10 Tháng tám 2021.

1. 6532851

6532851 Member Tích Cực

#10NămVuaHảiTặc
    Sắp tới người bạn thân thiết của mình "Vua Hải Tặc" tròn 10 tuổi. Ngồi viết bài này nghĩ về những kỉ niệm buồn vui, những cột mốc đáng nhớ gắn bó với game mà sao vui buồn lẫn lộn quá.
    Những người đồng đội đáng quí, những khoảnh khắc dở khóc dở cười khi cùng nhau vô địch các giải đấu, khi ăn hành ngập mồm,.... nhưng tất cả các cảm xúc đó đã khiến mình không thể rời bỏ thế giới hải tặc này.
    Mình gắn bó với Vua Hải Tặc được 9 năm rồi, mới đầu chơi cùng hội bạn nhưng nay còn mỗi mình nhưng mình đã quen được nhiều đồng đội mới và thân thiết với họ như ae trong nhà. Mình đã trải nghiệm hết các cung bậc trong trò chơi. Từ một thằng gà chưa biết gì về game đến vô địch các giải đấu lớn nhỏ trong game được các bạn biết đến. Sau đó là một khảng lặng, mình dần lui xuống vì không còn đủ tài chính để lo cho acc nữa. Cũng muốn một lần quay lại đỉnh vinh quang mà mình đã chạm tới nhưng chắc điều đó bây giờ khó lắm rồi.
    Những lời cuối này mình chúc cho Vua Hải Tặc ngày càng phát triển và tiến xa trân con đường thành công của game. Niềm tự hào về Vua Hải Tặc sẽ còn mãi. Chúc ae chơi game vui vẻ và tận hưởng những phút giây trong game. [​IMG]
    J-Fla, nganhtu191989, OnlyMe and 4 others like this.
  2. NineTaleFox1305

NineTaleFox1305 Member Tích Cực

Ôi từng 1 thời thức tới 3h sáng đánh mỏ với hội này. H hội này nghỉ hết r ::pudency::::pudency::
  3. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Trước hội này cũng mạnh, mà bh chả thấy còn ai hết
  4. herot

herot Member Tích Cực

không like được nhưng bài viết gợi lại nhiều kỉ niệm cũ
  5. quangvinhnee

quangvinhnee Member Tích Cực

[​IMG] [​IMG] #10NămVuaHảiTặc mình chơi game từ 2014 lúc ấy chỉ biết chơi bừa thôi nhưng 2021 quay lại với game mình đã rành hơn về game rất nhiều. Mình mong game sẽ phát triển hơn nữa popular hơn nữa để nhiều người biết đến game. Cảm ơn game đã góp phần làm đẹp tuổi thơ mình
  6. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

hình này lâu phết rồi .
  7. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥