VHT Mở Pet bậc 1 trùng pet đã có sẵn

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi alexnghiem, 22 Tháng tám 2023.

1. alexnghiem

alexnghiem Member Tích Cực

Mod ơi mình mở lệnh bài thú cưỡi chopper nhầm con xe cẩu chopper bậc 1 đã có rồi , Mod giúp mình đổi lại thành máy xúc chopper bậc 1 với ạ.
    Id game : ngoc312312_zing
    Sv:Z29 Rebecca
    Tks Mod.
  2. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Hình ảnh bạn vừa mới mở
  3. alexnghiem

4. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

xong nha b
  5. Belinda

Mình mới nhận được ảnh này. Đã nhờ sp được chấp nhận xong còn có thái độ như này. Chuyện sp r thì thôi bỏ qua. Ban @alexnghiem + id nãy vĩnh viễn khỏi minigame và sẽ ko hỗ trợ cho đến khi mình còn làm ctv
  6. alexnghiem

Có thái độ gì đâu mod , acc này của th bạn e trong gr chat , e chế ảnh trêu nó ngu chứ có nói gì mod đâu. Mod giúp mình tks còn ko hết .
  7. Belinda

Bạn nói cảm ơn còn ko hết nhưng thay vì nhận lời cảm ơn thì mình nhận được cái ảnh này trước khi thấy lời cảm ơn từ bạn
  8. alexnghiem

Trong ảnh là mình nói nó đổi ngu thì cook chứ có nói gì mod đâu .
  9. alexnghiem

Trong nhóm chat troll nhau thôi chứ mod
    Nch ban thì thôi, mình chỉ muốn nói mình vs mod chã có vấn đề gì cả , chỉ là ảnh chế troll th bạn trong gr chat thôi. ( cái sai là chắc có ng ghét mình trong nhóm r :)))) )
  10. Belinda

Bạn có hiểu vấn đề không ? Bạn chế cái đó là lời nói của mình người kb chuyện nhìn vào sẽ nghĩ sao ? Nta nghĩ là mình đã hỗ trợ bạn hay là nghĩ mình chửi bạn ngu r không hỗ trợ ?
  11. alexnghiem

Trong gr chat vs nhau toàn ae ch thì ai chã bít là troll ? Có đem lên cộng đồng à mà sợ hiểu lầm .
  12. Belinda

Ghét hay ko thì đấy là việc của gr các bạn tự giải quyết vs nhau mình ko care
  13. alexnghiem

T chỉ muốn nói là t vs bạn chã có gì để thái độ , chỉ là ảnh troll gr chat thế thôi. Xong
  14. Reyna

Reyna Member Chính Thức

Mod ơi, bạn mình có sai về vấn đề này nhưng ảnh là nhóm mình gửi nhau troll thôi ạ chứ không có ý gì xấu đâu mong mod xem xét giảm nhẹ hình phạt cho bạn alexnghiem ạ.
  15. Dungxvip03

Dungxvip03 Member Tích Cực

Ảnh trong gr chat của bọn mình bị tuồn ra không rõ lí do nhưng không phải chủ đích bôi nhọ mod mong mod xem xét châm chước cho bạn mình, mình cảm ơn mod nhiều.