VHT Mong được giúp nhận lại vật phẩm phản hồi siêu lớn

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi hungvi, 12 Tháng mười 2023.

1. hungvi

hungvi Thành Viên Mới

Em mới chơi nên nạp quên nhận phản hồi siêu lớn gói 5000vang , nhờ admin hỗ trợ giúp , S711 , tài khoản hungvi27796
  2. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Nay vẫn nhận đc quà phản hồi mà ?
  3. hungvi

hungvi Thành Viên Mới

em vào thì nó không được cộng tiền nạp thẻ của em ạ , vẫn hiện nạp 2000 , trong khi sáng em mới nạp 300k ạ
  4. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

nó hiện cho nhận quà thôi nha b. Còn thời gian tính phản hồi là từ 10h thứ 7 đến 23h59 thứ 4 thôi nha bạn
  5. 2341996zzzsdacee

2341996zzzsdacee Member Chính Thức

game của mình lên cấp cao có sở hữu Sư Tử Vàng Shiki hay Bonney chưa admin ơi!
  6. hungvi

hungvi Thành Viên Mới

Em mới chơi nên đổi nhầm trang sức thú cưỡi , thiên vũ lôi minh trượng và tử vũ triều khổng tước , admin giúp em đổi lại về ngọc trang sức thường được không ạ , tên tài khoản hungvi27796 , sever S711 Jigra
  7. Belinda

2 bộ đó liên quan gì nhau mà nhầm b ?
  8. hungvi

hungvi Thành Viên Mới

em đang dùng bộ thiền vũ ạ , nên đổi nhầm 2 bộ này admin
  9. Belinda

ko có đổi trang sức về ngọc trang sức đâu b nhé
  10. hungvi

hungvi Thành Viên Mới

hi admin , em vào trang nhật code hoạt động thì không đủ điều kiện , nhờ kiểm tra giúp em ạ , tài khoản hungvi27796 , S711 Jigra , tên nhân vật HV