muốn code phải bỏ tiền

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Crazy, 29 Tháng mười 2015.

1. Crazy

Crazy Member Chính Thức

người chơi muốn có code mà không thê kiếm được trừ cách đi mua vậy những người bán code kiếm ở đâu nhiều code đến vậy. đề nghị nph mở trang bán code bằng tiền cho người chơi dễ sử dụng hoặc tìm cách loại bỏ vấn nạn này
  2. Toancoda

Toancoda Member Tích Cực Siêu Tân Tinh Công Hội AE...GATO.S145

Tụi nó chơi nhìu acc nhưg chỉ ăn code cho acc chính còn lại bán kiếm tiền chứ ở đâu mà hầu hết code đc bán là code đ or fb chứ out game mấy thằg bán
    Iglesias thích bài này.
  3. Toancoda

Chủ yếu do bạn ko bít kiếm code thôi đừg đỗ lỗi cho người khác
    Iglesias thích bài này.
  4. gunspower

gunspower Member Chính Thức

ko phải ko biết lầy code,mà mình làm theo hướng dẫn rõ ràng vẫn ko dc code,mình cũng là người chơi cũng rất bất mãn,cho code thì làm sao cho đơn giãn để tất cả người chơi dc code
  5. gunspower

mỗi lần có code là sv mình ầm ầm lên việc xin code của mấy bạn chơi chung,mấy top thì cho ko cần tiền ,còn 1 số người thì bán lấy tiền
  6. HimeHinata

HimeHinata Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

code lấy dễ mà có j đâu mà khó có mấy cái evt báo danh trên dd làm mấy nốt nhạc là có cả bộ code rồi còn j @@
  7. Toancoda

Người ta làm đc mà bạn thì ko thì bạn nên coi lại mình chứ ko phải ng khác
    Iglesias thích bài này.
  8. gunspower

nếu như các bạn nói thì đâu có việc mua code chứ,các bạn viết tên nhan vat ,sv chơi vv,,mình đâu phải mù mà ko thấy ,ko biết làm theo
  9. blackber

blackber Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Diễn đàn phát code bằng cách báo danh, like, share, đổi ava, trả lời câu hỏi mới được còn bạn không tham gia hoặc tham gia sau thì chẳng không có vì cũg quá hạn, kết thúc đợt phát code hay chẳng nhẽ PHẢI ĐỢI bạn ???
    VÀ người ta tham gia thì người ta lấy đc code là của ng` ta còn bán hay không thì tùy người chứ không phải NGỒI KHÔNG mà code tự bay vào mồm nhé :pde72:. Cảm thấy bất công thì tham gia event chứ đừng ngồi đấy kêu không có code rồi mò mẫm đi xin người ta kêu bán còn mình thì không muốn mua rồi lên diên đàn THAN KHỔ.
    Người ta chạy hoạt động lấy code thì tại sao người ta không được bán ?
    MUỐN ĂN THÌ LĂN VÀO BẾP còn không muốn LĂN VÀO BẾP Ý THÌ RA HÀNG MÀ MUA :pde72:
    Toancoda thích bài này.
  10. Toancoda

Bác nói rất chí lí
  11. gunspower

nếu như ,như bạn nói thì ai mà kêu la làm gì ,mình chơi lv 113 roi và cung nam trong top 20 ,vì gop sv co nhiều nguoi mạnh,bạn ngỉ mình ko biết gì mà vào đây kêu la sao,
  12. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Nếu bạn đang chơi naruto thì hiện nay đang có eve phát Free 6 loại code nhé. Nếu các bạn thắc mắc có thể pm trực tiếp hỏi mình. Còn bạn nào không chịu tìm hiểu thông tin hay cả tin mà đi mua code thì chịu rồi, có những cái code đến dịp eve mình phát free, nhiều bạn còn không buồn lấy, ấy vậy mà sau eve thấy bán 50k 70k :z
  13. Knight Shark

Cái này chắc chắn do bạn không thực hiện đúng quy định nên không được nhận, mình cũng chạy nhiều event rồi, các bạn tham gia sai phần nhiều ở khâu post hình, post toàn link mà chỉ mình máy các bạn thấy thì làm sao mà nhận được, hoặc là đọc không kỹ luật evet, cứ thế phang vào. 3 tuần nay đều có eve báo danh nhận code free. Rất nhiều bạn đã nhận đc, bạn nào nhận phải code lỗi, mình vẫn phát lại nhé.
  14. blackber

Lại chẳng không biết gì ... Thế sao mọi người vẫn có code, cả mấy nghìn người tham gia có ai không ??? Chưa kể code tri ân (điều kiện nhận là gì không rõ nhưg đợt code tri ân cuối năm trước là v6 trở lên) ad, mod gọi điện xác thực và sms mã code nhé.
    Còn code phát đơn giản ??? Có mỗi cái thay ava diễn đàn, coment, ava FB, ảnh bìa FB, like, share bài viết thế là khó khăn à... Kích mấy click, bấm mấy phím chắc chẹo cmn ngón tay mất :pde50: hay muốn code tự dưng bay vào mồm vào sẵn cái mail cho mà nhập. Người ta cho mình thì mình cũg phải quảng cáo cho game để nhiều người biết đến để tham gia, ủng hộ game. Chứ cũg chẳng có gì là free cả còn muốn ngồi không lấy code thì lên nganhangcode.ssgroup.vn mà lấy nhé :pde52:.
  15. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

Chủ top mới chơi game đc 1 tuần à :pde53:
  16. gunspower

nhìn avata naruto mà kêu tui ko biết gì à,acc này nhiều người vào làm vẫn ko dc ,tui mới nói,mod xem thông tin cua tui xem có thiu gì ko mà code long ngư tui có nhận dc ko ,tốn 50k mua cái code,
  17. gunspower

hỏi mod hay amd xem tui vip mấy ,
  18. blackber

VIP mấy thì t cũg chẳg cần phải biết... Account đăng ký sđt lung tung thì sao ??? Sao khôg tự kiểm tra mình đi. Mà đấy là CHỈ CÓ MỖI code tri ân là ad, mod gọi điện thôi nhé, còn các code của event khác nữa. Nếu CẢM THẤY mình đáp ứng đủ điều kiện (thời gian, trả lời đúng đáp án, số lượng code phát như là có 50 code thì mình là ng` nhận thứ 51 .v.v....) mà chưa đc code thì chụp ảnh lại và POST lên cho ad, mod check lại để phát code chứ ĐỪNG ngồi đấy thấy không phát thì mình giữ trong lòng ẤM ỨC rồi thấy những bài như này NHẢY VÀO XẢ....
  19. Knight Shark

Mình check cái thông tin của bản thì thấy bạn cũng có tham gia báo danh nhận các loại code cách đây 2 tháng, tuy nhiên đợt đó cách đây 2 tháng ngoài báo danh trên 4rum bạn còn phải báo danh trên fanpage của game ( báo danh tại topic quy định ghi rõ tên nhân vật- server rồi tag 3 người khác vào nữa mới hợp lệ) Còn nếu bạn báo danh fanpage nhưng không tag 3 người vậy làm sao bọn mình phát được. Mình đã check và đưa ra luôn lý do vì sao mà bạn không dc nhận code. Lí do là BẠN LÀM KHÔNG ĐÚNG QUY ĐỊNH . 500 đ ảnh :) .Che tên rồi nhé :haha:
  20. gunspower

tag 3 người chứ sao ko